พฤษภาคม 05, 2024, 09:22:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไหน ยังฝันเปียกอยู่มั่งคับ  (อ่าน 6023 ครั้ง)
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 09:59:07 PM »

ถ้าตอนไหนไม่ได้ปล่อยออกนานๆก็จะมีนะครับ แต่ตั้งแต่ฝันเปียกมาไม่เคยจำความฝันได้เลย555 แบบแค่ตื่นเช้ามากางเกงแฉะๆเท่านั้นตลอด อยากเห็นนางในฝันมั่งเหมือนกันนะเสียดาย5555 Tongue

555+ ผมแค่เกือบๆ ฝันเป็นเรื่องเป็นราวมาก ได้ฟัด ได้ดูด ได้ล้วงจนน้องเค้าเยิ้มแฉะละ จะได้เสียบอยู่ละเชียว ตื่นเฉย T^T" โคตรๆๆๆๆ เสียดายคับ
keroro101
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 10:01:58 AM »

พูดเรื่องฝัน ตอนที่ยังซิงไม่เคยเห็นหอยผู้หญิง
ก็อยากฝันว่าได้เอามากๆ คนไม่เคยอ่ะ อยากฟันสาวในฝันก็ยังดี  แต่ไม่เคยฝันได้เลย
ใกล้เคียงสุดคือกำลังจะได้ถอนกกน. แล้วมันก็ตื่น
แต่หลังจากไม่ซิงแล้ว ก็ฝันฉากเอ็กซ์ได้ครับ -*- เหมือนฝันมีข้อจำกัด ถ้าไม่เคยมีประสบการณ์นั้นมาก่อน
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 10:54:16 PM »

ล่าสุดผมยังฝันเปียกอยู่เลย 29 ละผมอะ
ของผมมี 2 เทคนิค ลองดูไหมครับ
เทคนิคแรก เหมือนที่หลายท่านบอก อดๆ ไม่เอาออกหลายๆวัน ดูหนังโป๊ก่อนนอน คืนนั้นได้เรื่องเลย
อีกเทคนิค ล่าสุด ดูหนังโป๊ก่อนนอน สาวๆๆๆ ไปเรื่อยๆ พอใกล้แตกละหยุด เข้านอนเลย ฝันเปียก ฟิน

ถ้าวันไหนฝันเปียกด้วยแล้วจำได้ด้วย จำความรู้สึกตอน XXX ในฝันได้นี่ สุดยอดมาก
DeoRx
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 11:00:54 PM »

ล่าสุดผมยังฝันเปียกอยู่เลย 29 ละผมอะ
เทคนิคแรก เหมือนที่หลายท่านบอก อดๆ ไม่เอาออกหลายๆวัน ดูหนังโป๊ก่อนนอน คืนนั้นได้เรื่องเลย
อีกเทคนิค ล่าสุด ดูหนังโป๊ก่อนนอน สาวๆๆๆ ไปเรื่อยๆ พอใกล้แตกละหยุด เข้านอนเลย ฝันเปียก ฟิน

ถ้าวันไหนฝันเปียกด้วยแล้วจำได้ด้วย จำความรู้สึกตอน XXX ในฝันได้นี่ สุดยอดมาก

โห สุดยอดคับ ผมนี่ไม่ฝันมานานนนนนนนนมากอ่ะ 55
DeoRx
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 11:02:00 PM »

พูดเรื่องฝัน ตอนที่ยังซิงไม่เคยเห็นหอยผู้หญิง
ก็อยากฝันว่าได้เอามากๆ คนไม่เคยอ่ะ อยากฟันสาวในฝันก็ยังดี  แต่ไม่เคยฝันได้เลย
ใกล้เคียงสุดคือกำลังจะได้ถอนกกน. แล้วมันก็ตื่น
แต่หลังจากไม่ซิงแล้ว ก็ฝันฉากเอ็กซ์ได้ครับ -*- เหมือนฝันมีข้อจำกัด ถ้าไม่เคยมีประสบการณ์นั้นมาก่อน

ถ้าได้ฝันละเอามาเล่าให้ฟังบ้างนะคับ 55
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 11:56:22 PM »

เทคนิคสาวก่อนนอน บางครั้งผมก็เป็น คือบางทีดูหนังแล้วเล่นเรื่อยเปื่อยไม่ได้อยากแตกแค่มือมันพาไป
poof
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 01:42:15 PM »

เคยเห็นกันยังคับ ฝันเปียก

https://twitter.com/i/videos/739495212301451264?embed_source=facebook

เพื่อนส่งมาจาก Twitter
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 07:33:14 PM »

555
เพื่ออะไรครับท่าน เป็นผมไม่เอาอะขี้เกียจซักผ้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์