พฤษภาคม 02, 2024, 12:33:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้จิ๋มกระป๋องอันแรก  (อ่าน 2375 ครั้ง)
r4inl3ow
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2017, 08:53:37 PM »

พอดีกำลังหาจิ๋มกระป๋องอันแรกอยู่ครับ สนใจตัว Flip 0 กับ Fleshlight ice แต่ตัว Fleshlight มันมีหลายแบบ
อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆ ว่าตัวไหนใช้แล้วรู้สึกดี หรือแนะนำรุ่นอื่นๆ ก็ได้ครับ งบไม่เกิน 6000 ครับ
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2017, 02:18:48 AM »

ใช้ Flip zero กับ Flip hole ดำ อยู่ครับ
ติดใจ zero มากกว่า ให้ feeling  ที่ดีมากก

แต่ก็อยากได้ Fleshlight ice ใสๆ เวลาใช้เร้าใจดี 555
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2017, 06:17:50 PM »

ใช้ Flip zero กับ Flip hole ดำ อยู่ครับ
ติดใจ zero มากกว่า ให้ feeling  ที่ดีมากก

แต่ก็อยากได้ Fleshlight ice ใสๆ เวลาใช้เร้าใจดี 555

ตามนั้นเลยครับผม ช่วงนี้ Flip Zero มาแรงมากครับ เสียวฟุดๆ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
mrpoo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2017, 01:47:36 AM »

Flip zero เลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์