พฤษภาคม 02, 2024, 07:19:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำกันได้มั้ย หนังโป๊เรื่องแรกที่ได้ดู  (อ่าน 26840 ครั้ง)
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 01:54:21 PM »

สำหรับผมจำได้เลยคือหนังของเธอคนนี้

ตอนนั้นเพื่อนมันพึ่งเริ่มไปซื้อหนังโป๊จากร้านแถวๆบ้านมัน มาไรท์ใส่แผ่นขายในโรงเรียน

พอพักมันก็เดินตามห้อง แล้วก็ถามเพื่อนว่า โป๊ป่าวๆ ช่วงนั้นเพื่อนมันได้กำไรโครต

เพราะมันไม่ค่อยมีเพื่อนในโรงเรียนกล้าไปซื้อหนังตามร้านตามห้างอะไรเท่าไหร่ อายุไม่ถึง(ประมาณม.4)

ทีนี้เพื่อนไรท์เรื่องนี้มาแล้วก็ให้ผมมาแผ่นนึงบอกว่าคนนี้ดูแล้วสุดยอดมาก ไอ้ผมก็แจ่มเลย

วันนั้นไม่เป็นอันเรียน อยากกลับบ้านสุดๆ กลับบ้านมาเกมเกิมไรไม่สนแล้วครับ เข้าห้องล๊อคประตู

เปิดูทันที ดูครั้งแรกโครตตื่นเต้น แบบเหยี่วไปเต็มๆ 3-4 ยกได้ ผมยังจำเธอได้ดีเลย แต่ว่า

จนบัดนี้ก็ยังไม่รู้ชื่อเธอเลย อยากรู้มากๆ

แล้วหนังโป๊เรื่องแรกที่ท่านดูล่ะครับ คืดเรื่องใดนัแสดงคนไหน จำกันได้บ้างรึป่าว

ปล.ถ้าท่านใดรู้ชื่อของนักแสดงในภาพที่ผมโพส รบกวนบอกผมด้วยครับ คิดถึงเธอมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2012, 03:56:51 PM โดย ✖ Darkzønë ✖ » บันทึกการเข้า

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 02:34:57 PM »

ปี 2528  เป็นการดูหนังเอ็กซ์ครั้งเเรก

ตอนนั้นผมอยู่ ม. 1

ไปดูหนังสือบ้านเพื่อน  หนังฝรั่งดีมากๆ

ได  วันนั้นทั้งวัน  ไม่ได้ดูหนังสือสอบเลย

ดูหนัง เอ็กซ์ทั้งวัน

ส่วนหนังเอวีดูครั้งเเรก  ตอนทำงาน อยู่ท่าน้ำนนทบุรี

maiko  yuki  เเสดง  น่ารักมากๆ  ซื้อเเถวท่านน้ำนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2012, 02:42:07 PM โดย figs » บันทึกการเข้า
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 02:37:01 PM »

นี่ คุณ Darkzone รู้มั้ย ก่อนจะคลิกเข้ามาในเว็บ ผมกำลังนึกหัวข้อนี้อยู่ด้วย
เกี่ยวกับหนังเอวีเรื่องแรกในชีวิต ไม่น่าเชื่อว่า เจอกระทู้ตรงกับที่ผมคิดไว้ ณ เวลานี้พอดีเป๊ะเลย
เหอๆๆๆๆ

หนังเรื่องแรกที่เคยดู เดี๋ยวขอนึกก่อน จำไม่ค่อยได้

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 02:58:01 PM »

นี่ คุณ Darkzone รู้มั้ย ก่อนจะคลิกเข้ามาในเว็บ ผมกำลังนึกหัวข้อนี้อยู่ด้วย
เกี่ยวกับหนังเอวีเรื่องแรกในชีวิต ไม่น่าเชื่อว่า เจอกระทู้ตรงกับที่ผมคิดไว้ ณ เวลานี้พอดีเป๊ะเลย
เหอๆๆๆๆ

หนังเรื่องแรกที่เคยดู เดี๋ยวขอนึกก่อน จำไม่ค่อยได้

ฮ่าๆๆ ใจตรงกันพอดีครับ พอดีผมเปิดดูไฟล์ในคอมเล่นๆไปเรื่อยๆ

แล้วดันไปขุดเจอคลิปของเธอคนนี้ขึ้น แล้วก็จำได้เลยว่านี่มันหนังโป๊เรื่องที่เราดูนนี่หว่า

แล้วเลยนึกในใจว่าแล้วของคนอื่นๆล่ะเค้าจะดูเรื่องอะไรกันเป็นเรื่องแรก คงจะตราตรึงใจเหมือนเราแน่ๆเลย

ผมก็เลยลองเอาหัวข้อนี่มาลองพูดคุยกันดู น่าจะเป็นการรำลึกครั้งแรกในการดูหนังโป๊ที่ดี 

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 03:04:55 PM »

ปี 2528  เป็นการดูหนังเอ็กซ์ครั้งเเรก

ไปดูหนังสือบ้านเพื่อน  หนังฝรั่งดีมากๆ

ได  วันนั้นทั้งวัน  ไม่ได้ดูหนังสือสอบเลย

ส่วนหนังเอวีดูครั้งเเรก  ตอนทำงาน อยู่ท่าน้ำนนทบุรี

maiko  yuki  เเสดง  น่ารักมากๆ  ซื้อเเถวท่านน้ำนน
maiko  yuki นี่ ปัจจุบันคงเรียกว่า ตำนาน ได้เลยล่ะมั้งครับเนี่ย

เคยเห็นมีคนเอาหนังของเธอคนนี้มาให้โหลดเหมือนกันครับ ผ่านๆตา

น้องหมาของพาพลอฟ
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 03:25:43 PM »

"คำสั่งซ้อให้ดับเจ้าพ่อ" หนังโรงฮะ โป๊เอวีรึเปล่าก็ไม่รู้ Tongue

"กิเลสไร้จุดหมาย"
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 03:55:03 PM »

Maiko Yuki นี่ต้องยอมรับเลยครับ ว่าเธอน่ารักสุดๆ ชนิดไร้คู่แข่งจริงๆ
ต่อให้ดารารุ่นปัจจุบันคนไหนๆ ความใส ความน่ารัก ก็ยังเทียบเธอไม่ได้

เธอเหมือนดั่งเด็กสาวบริสุทธิ์แรกแย้ม ไร้มลทิน
ไม่ใช่เด็กกะโปโลทั่วไป แต่เหมือนลูกคุณหนู ยังไงอย่างงั้น

หนังสมัยก่อน คนไหนน่ารัก ก็จะน่ารักบริสุทธิ์จริงๆ แทบไม่มีแต่งแต้มสีสันใดๆ
การถ่ายทำ การจัดแสง มุมกล้อง เห็นผิวสัมผัสได้ชัดๆเลยว่า ผุดผ่อง เนียนใสของแท้

ถ้ามีตัง ผมจะไปตระเวณหาซื้อแผ่นแท้ที่ญี่ปุ่นมาเก็บสะสมไว้เลยครับ

daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 04:18:26 PM »

Ayumi Kurosawa ครับ วิ่งไปเช่าตามร้านวีดีโอตอนเด็กๆ  Grin Grin

พอดีมีเพื่อนมันเป็นเด็กประจำร้านอยู่ มันเลยให้เช่า ไม่งั้นเจ้าของร้านไม่ยอมให้เช่าเองแน่  หื่นตั้งแต่เด็กเลยผม 

หน้าเธอเหมือนกิ๊กเก่าผมที่เลิกกันไปไม่นาน โอ๊ะ.....พูดถึงแล้วเจ็บแปล๊บๆเลย
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 06:01:59 PM »

เป็นหนังม้วนวิดิโอ น่ะ หนังฝรั่งครับ มันส์ดี ประมานผม ม.1 ปี 2543 ได้

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 06:42:43 PM »

maiko  yuki นี่ ปัจจุบันคงเรียกว่า ตำนาน ได้เลยล่ะมั้งครับเนี่ย

เคยเห็นมีคนเอาหนังของเธอคนนี้มาให้โหลดเหมือนกันครับ ผ่านๆตา

ผม พีเอ็ม ไปหาคุณ ไม่ได้

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร ครับ

เค้าบอกว่า ไม่มีสมาชิกท่านนี้ 
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์