พฤษภาคม 02, 2024, 04:16:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำกันได้มั้ย หนังโป๊เรื่องแรกที่ได้ดู  (อ่าน 26845 ครั้ง)
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 07:48:17 PM »

"คำสั่งซ้อให้ดับเจ้าพ่อ" หนังโรงฮะ โป๊เอวีรึเปล่าก็ไม่รู้ Tongue

ชื่อเรื่องฮามากครับ ถ้าพันธมิตรคงฮาน่าดู

Ayumi Kurosawa ครับ วิ่งไปเช่าตามร้านวีดีโอตอนเด็กๆ  Grin Grin

พอดีมีเพื่อนมันเป็นเด็กประจำร้านอยู่ มันเลยให้เช่า ไม่งั้นเจ้าของร้านไม่ยอมให้เช่าเองแน่  หื่นตั้งแต่เด็กเลยผม 

หน้าเธอเหมือนกิ๊กเก่าผมที่เลิกกันไปไม่นาน โอ๊ะ.....พูดถึงแล้วเจ็บแปล๊บๆเลย

โอ้ สมัยผมดูแรกๆเป็นช่วงวีซีดี กับช่วงดีวีดีกำลังมาเลย

วีดีโอเคยดูแต่ตอนเด็กๆส่วนมาเช่าแต่การ์ตูนกับตลกคาเฟ่มาดู 

ปล.ขอให้ท่านหายเจ็บแปล๊บๆไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ 

เป็นหนังม้วนวิดิโอ น่ะ หนังฝรั่งครับ มันส์ดี ประมานผม ม.1 ปี 2543 ได้

โอ้ ท่าน VanillaX เกิดประมาณปี 30 31 หรือ 32 ใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ก็อายุพอๆกับผมเลย ผมเกิด31 แต่ว่าผมดูหนังโป๊ครั้งแรกตั้งม.4 แหน่ะ แต่ท่านไวกว่าผมอีก ม.1เอง 

แต่เด็กสมัยนี้ผมว่าคงดูกันตั้งแต่ประถมแล้วมั้งครับ มันเข้าถึงง่ายกว่าสมัยก่อนมากๆ 

ผม พีเอ็ม ไปหาคุณ ไม่ได้

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร ครับ

เค้าบอกว่า ไม่มีสมาชิกท่านนี้ 

อันไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่เมื่อวานผมยังรับข้อความได้อยู่เลยครับ 

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 08:11:46 PM »

หนังไทย เรื่อง "นางไม้" สมัยม้วน VDO Grin
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 08:53:01 PM »

Ayumi Kurosawa นี่ต้องบอกว่าเป็น เรื่องแรกๆของผมในช่วงปีสองปีแรกที่เคยดูหนังโป๊ ซึ่งตอนนั้นเป็นวีดีโอ

แต่ถ้าเรื่องแรกจริงๆ  น่าจะเป็นหนังฝรั่งครับ สมัยผมเด็กๆ หนังโป๊ญี่ปุ่นหายากอะ  มีแต่วีดีโอหนังโป๊ฝรั่งที่ยืมเพื่อนมาดู

A PinK
tmk25268
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 01:49:27 AM »

คนแรกที่ดูก็คือ kaede matsushima ครับผม ฉากเอากันในห้องน้ำและฉากเอากันคาชุดบันนี่(จำรหัสหนังไม่ได้ ขอโทษด้วยครับ)
ส่วนที่ดูแล้วชอบจริงๆก็คือ ayami kida กับ maiko yuki และก็ riko akina สามคนนี้อยู่ในใจผมเสมอ (riko ผมตามเป็นปีได้มา 10 เรื่อง โชคดีมากๆ)
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 03:12:04 AM »

ตอบ จขกท

ครับ ปี 31 แต่ผมดูไวเพราะไปแอบเจอ ของพ่อ มาน่ะครับ เลย จิ้กมาดู 555+

นึกแล้วก็อยากเป็นเด็ก แต่นึกๆอีกทีไม่เอาดีกว่า ตอนนั้น จน ไม่มีจะกิน ฮ่าๆๆๆ

✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 03:32:10 AM »

หนังไทย เรื่อง "นางไม้" สมัยม้วน VDO Grin
โอ้เริ่มจากวีดีโออีกคนแล้ว ผมไม่เคยดูหนังโป๊จากวีดีโอเลยซักครั้ง ไม่ทันจริงๆ

Ayumi Kurosawa นี่ต้องบอกว่าเป็น เรื่องแรกๆของผมในช่วงปีสองปีแรกที่เคยดูหนังโป๊ ซึ่งตอนนั้นเป็นวีดีโอ

แต่ถ้าเรื่องแรกจริงๆ  น่าจะเป็นหนังฝรั่งครับ สมัยผมเด็กๆ หนังโป๊ญี่ปุ่นหายากอะ  มีแต่วีดีโอหนังโป๊ฝรั่งที่ยืมเพื่อนมาดู

ใช่ครับเมื่อก่อนนี่หนังญี่ปุ่นหายาก มันไม่มีให้โหลดต้องซื้อแผ่น จากพวกที่ขาย "โป๊มั้ยน้องๆ" เนี่ยแหละ

พวกที่ผมซื้อแผ่นจากเค้า มันจะขายอยู่ที่ตึกคอมศรีราชา มีอยู่วันนึงไปเดินซื้อของกะแม่ พี่แกดันมาทัก

ถามว่า "วันนี้ไม่เอาโป๊เหรอน้อง" กรรมของกรรม ดันมากับแม่ ไม่รู้จะตอบมันยังไงเลยรีบๆเดินหนีไป

แต่ก็ฮาดี ไปเล่าให้เพื่อนที่โรงเรียนฟัง มันฮากันใหญ่ ไอ้ผมนี่เสียวจะโดนด่าแทบตาย สุดท้ายแม่ไม่ได้ว่าไรเลย

คนแรกที่ดูก็คือ kaede matsushima ครับผม ฉากเอากันในห้องน้ำและฉากเอากันคาชุดบันนี่(จำรหัสหนังไม่ได้ ขอโทษด้วยครับ)
ส่วนที่ดูแล้วชอบจริงๆก็คือ ayami kida กับ maiko yuki และก็ riko akina สามคนนี้อยู่ในใจผมเสมอ (riko ผมตามเป็นปีได้มา 10 เรื่อง โชคดีมากๆ)

kaede นี่ผมจำได้เลยช่วงนั้นเนทมันยังไม่แรง โหลดหนังก็ไม่ค่อยมีด้วย เก็บแต่รูปเธออย่างเดียว

แถมเก็บลงแผ่น floppy disk ด้วย เซฟแปปเดียวพี่แกเต้มแล้ว เปิดดูทีลำบากมาก โหลดนาน

ตอบ จขกท

ครับ ปี 31 แต่ผมดูไวเพราะไปแอบเจอ ของพ่อ มาน่ะครับ เลย จิ้กมาดู 555+

นึกแล้วก็อยากเป็นเด็ก แต่นึกๆอีกทีไม่เอาดีกว่า ตอนนั้น จน ไม่มีจะกิน ฮ่าๆๆๆ

โอ้ รุ่นเดียวกันเลยครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2012, 03:40:22 AM โดย ✖ Darkzønë ✖ » บันทึกการเข้า

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
Nega-Zet
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 06:34:13 AM »

เคยดูสมัยประถมแต่จำไม่ได้ว่าเรื่องไหน แต่ตอนนั้นดูแต่ไม่บอกเพื่อนเดี๋ยวอายอ่ะ
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 07:11:29 AM »

จำไม่ได้อ๊ะ 

kongav

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:30:20 AM »

ตั้งกะ ป 4 เรยคับ สมัยวิดีโอยังฮิตกันอยู่
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 10:11:08 AM »

เรื่องแรกจำไมไ่ด้ครับ น่าจะเป็นหนังฝรั่ง แต่ถ้าเป็น JAV เรื่องแรก คงเป็นของ Madoka Osawa

หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์