พฤษภาคม 02, 2024, 02:35:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำกันได้มั้ย หนังโป๊เรื่องแรกที่ได้ดู  (อ่าน 26844 ครั้ง)
ae51300987
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 10:54:18 AM »

เรื่องแรกที่ชั้นดูนะสมัยอายุ7ขวบน่ะ เมื่อ17ปีมาล่ะ เห็นเขียนวีดีโอว่า เลิฟอะไรสักอย่างนี่แหละมี2เรื่องนะ
เรื่องแรก เป็นเรื่องของฝรั่งมาเที่ยวตามสถานโสเภณีอ่ะแล้วก้อมีการโชว์ทำอย่างว่ากันตรงนั้นเหมือนสารคดีอะไรสักอย่างแหละ ออกแนวๆ คนอวดผีตอนล่าท้าผีเป็น ล่าท้าสาวมาอึ๊บยังไงยังงั้นเลย  ส่วนเรื่องที่2เป็นหนังในวังของจีนแต่อันนี้โป๊สุดๆ ฮฮงเฮาออกว่าความขันทีก้อเอาลูกโป่งเป่าใส่จิมิของฮองเฮาใต้โต้ะว่าความ  พระเอากะสนม  หนุ่มชาวบ้านเอากะฮองเฮา
อยากหาดูมากเลยอ่ะ2เรื่องนี้เรื่องแรกในชีวิตเลย  ส่วนหนังเอวีดูก้องั้นอ่ะ พระเอกหาหล่อไม่ได้เลยคร้า
bw_bw
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 11:14:17 AM »

ผมดู Bunko kanazawa ครับผม
ยังรักจนถึงทุกวันนี้
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 03:21:30 PM »

เคยดูสมัยประถมแต่จำไม่ได้ว่าเรื่องไหน แต่ตอนนั้นดูแต่ไม่บอกเพื่อนเดี๋ยวอายอ่ะ

โอ้ว ตอนประถม ผมยังนั่งเล่นการ์ดยูกิอยู่เลย

จำไม่ได้อ๊ะ 

นานเกินไปใช่มั้ยครับ

ตั้งกะ ป 4 เรยคับ สมัยวิดีโอยังฮิตกันอยู่

ต้องเป็นหนังฝรั่งแน่เลย

เรื่องแรกจำไมไ่ด้ครับ น่าจะเป็นหนังฝรั่ง แต่ถ้าเป็น JAV เรื่องแรก คงเป็นของ Madoka Osawa

โอ้ว Madoka Osawa ผมไม่ค่อยผ่านตาเท่าไหร่ สงสัยผมจะไม่ทันแน่ๆ

ปล.รูปไม่ขึ้นครับ

เรื่องแรกที่ชั้นดูนะสมัยอายุ7ขวบน่ะ เมื่อ17ปีมาล่ะ เห็นเขียนวีดีโอว่า เลิฟอะไรสักอย่างนี่แหละมี2เรื่องนะ
เรื่องแรก เป็นเรื่องของฝรั่งมาเที่ยวตามสถานโสเภณีอ่ะแล้วก้อมีการโชว์ทำอย่างว่ากันตรงนั้นเหมือนสารคดีอะไรสักอย่างแหละ ออกแนวๆ คนอวดผีตอนล่าท้าผีเป็น ล่าท้าสาวมาอึ๊บยังไงยังงั้นเลย  ส่วนเรื่องที่2เป็นหนังในวังของจีนแต่อันนี้โป๊สุดๆ ฮฮงเฮาออกว่าความขันทีก้อเอาลูกโป่งเป่าใส่จิมิของฮองเฮาใต้โต้ะว่าความ  พระเอากะสนม  หนุ่มชาวบ้านเอากะฮองเฮา
อยากหาดูมากเลยอ่ะ2เรื่องนี้เรื่องแรกในชีวิตเลย  ส่วนหนังเอวีดูก้องั้นอ่ะ พระเอกหาหล่อไม่ได้เลยคร้า

โอ้ว มีสาวๆมาตอบด้วย ดีใจแฮะ มีสาวๆเล่นเว็ปนี้ด้วย

เรื่องหนังจีนเหมือนผมเคยดูเหมือนกันครับจำได้ลางๆ

ผมดู Bunko kanazawa ครับผม
ยังรักจนถึงทุกวันนี้

Bunko นี่ผมทันครับ แต่ไม่เคยดูหนังนะ ดูแต่รูป ตอนนั้นเนทมันไม่อำนวยจริงๆ 2ชม.ตัด

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
hitthesack
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 03:55:34 PM »

เรื่องแรกที่ได้ดูเป็นหนังฝรั่งอะครับ จำชื่อไม่ได้แล้ว

ได้ดูครั้งแรกตอนประมาณ ม.1

leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 04:48:53 PM »

เรื่องแรกๆที่ดูคนเนี้ยแหละ แต่เรื่องไม่รู้ชื่ออะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2012, 04:33:14 PM โดย leonheart2 » บันทึกการเข้า

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
The_NumBeR_8
ปลิงควาย
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 05:37:30 PM »

ผม จำไม่ได้แล้ว แฮะ แต่ เป็นหนัง ของ พี่ AOI แน่นอนน  Grin

แต่ตอนนี้ อยากได้ หนังของ จขกท อะครับ นี่คือประเด็นน 5555 .  Lips Sealed

พอจะ รู้ รหัสหนังไหมครับบ  Cry
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 05:49:32 PM »

debbie does dallas
hnok
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 07:45:56 PM »

จำเรื่องแรกไม่ได้ครับ แต่จำได้ว่าทีแรกซื้อเป็นหนังสือการ์ตูนประมาณ ม.1 พี่ครับ อาผมให้มาซื้อครับ คนขายก็ยิ้มๆ หนังสือนวลนาง โตขึ้นมาอีกหน่อย ก็หนังสือเปิดบริสุทธิ์ ยุคนั้น ถือว่าสุดยอดแล้ว หลังจากนั้นก็เข้ามาที่สวนจตุจักร เดินเล่นอยู่ก็มีคนเดินมาถามโป๊มั้ยน้องเป็น VDO เรื่องแรก แพงมากสมัยนั้น 500 เลือกไม่ได้ด้วย
หลังจากนั้น ก็มาท่าน้ำนนท์ ม้วนละ250 ต่อมาก็100 หลังจากนั้นก็เป็นยุคหนังแผ่นที่พันทิพ และตะวันนา ต่อมาก็สั่งซื้อในเว็ป เว็ปแรกที่ซื้อคือ look vcd แผ่นละ90 ปัจจุบันยังอยู่แต่เปลี่ยนชื่อ จนปัจจุบันคาดว่าเจ้าของดงเป็นเศรษฐีไปแล้วเพราะแค่ผมคนเดียวก็หมดไปกับมัน น่าจะ รวมๆแล้วเกือบหมื่นได้ปัจจุบันไม่เสียต้งแล้ว เพราะโหลดโลด เต็มไป 4 TB แล้ว
น้องหมาของพาพลอฟ
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 08:34:16 PM »

"คำสั่งซ้อให้ดับเจ้าพ่อ" จำไม่ได้ใครพากษ์ แต่เป็นหนังก่อนยุค ทีมพากษ์พันธมิตร แน่นอน

ประมาณยุคหนังอาร์ฮ่องกงรุ่งเรือง ประมาณนั้น แต่เรื่องนี้มันมีซีนที่ไม่ผ่าน กบว. โรงหนังสมัยก่อนจะมีรอบพิเศษเฉพาะบางวันเท่านั้น ขนาดรอบพิเศษ คนยังแน่นโรง เนื้อหนังมันก็ไม่มีอะไรโปรดักชั่นเกรด บี ทั่ว ๆ ไปแต่มีฉากพิเศษ ประเภท ผู้ร้ายนางร้าย พระเอกนางร้าย ตัวประกอบกับนางร้าย นางเอกพระเอก ตัดสลับฉากยิงปืนตามบท แล้่วก็ จบ ๆ กันไป

หนังน่าเบื่อโคตร คนซื้อตั๋วก็รอดูเฉพาะฉากที่มันไม่มีในหนังเรื่องอื่น แล้วก็จบไป

จำได้ว่าตอนนั้นอารมณ์ประมาณอยากรู้ว่า หนังโป๊ มันเป็นไง แค่นั้นเอง เป็นการดูหนังโป๊ที่ อืมมมม... มันยังงี้นี่เอง

วัยรุ่นสมัยนี้ไม่เกตหรอก สื่อมันเยอะ หาเสพง่าย เข้าห้องต่อเนตก็ได้ดูละ

แต่วัยรุ่นสมัยโน้นนี่สิ จะจีบกันมันยังมองตากันสี่เดือนกว่าจะกล้าพูดกัน พูดกันมันยังต้องไปเข้ากลุ่มเพื่อนมันอีก กว่าจะชวนมันไปดูหนังกันสักรอบ มันใช้เวลา

ไม่เหมือนสมัยนี้ .............. Cool

"กิเลสไร้จุดหมาย"
Darkwizard
Big Tits & Sexy Body
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 11:55:03 PM »

เรื่องแรกของผม(ไม่รวมพวกClipนะ)จำชื่อเรื่องไม่ได้จำได้แต่ของค่าย 99bb
นักแสดงถ้าจำไม่ผิด hiyori shiraish ซื้อมาจากร้านขายเลยคับไม่ไม่น่าจะถูกกฎหมาย
แต่ขายกันจะๆ ด้านหน้าเป็นร้านเช่าหนังสือการ์ตูน

หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์