พฤษภาคม 17, 2024, 12:49:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนในกลุ่มใครเคยดู AV แล้วโดน พ่อ แม่ พี่ น้อง แฟน หรือ คนรู้จักจับได้ไหมครับ  (อ่าน 3958 ครั้ง)
พระเจ้าอา เล่าปี่
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 10:38:36 PM »

ผมโดนมะกี้จังๆเลย น้องผมเป็นผู้หญิงมาเห็นผมกำลังเปิดหนังโป๊ กัปตันซึบาสะเต็มๆตาเลย 5555 แอบเขิน นะแต่ผมแก้เขินด้วยการทำตัวเป็นผู้ใหญ่บอกว่า 18+ ยังดูเรื่องแบบนี้ ทำเป็นไม่อาย แต่จริงๆโคตรอายใครเคยโดนมั่งแชร์ประสบการณ์หน่อยครับ
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:29:04 PM »

นานมากๆแล้ว เคยโดนน้องสาวแอบดูอยู่ด้านหลัง เรามองหน้าน้อง น้องมองหน้าเรา ติดสตั้นไป 10 วิ ตอนนั้นนึกไรไม่สมองโล่งขาวโพร้นไปหมด พอสติกลับ ให้ค่าปิดน้องไป 300-400 มั่งจำไม่ได้แล้ว นานมาก น้องมาขอแผ่นไปดูอีก ก็ต้องให้ไปตามระเบียบ เอาไปแล้วไม่คืนสะด้วย
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 01:38:57 AM »

55555555 ถ้าจัง ๆ ยังไม่เคยครับ
ผมเป็นคนแบบจะว่าไงดี สายตาสอดส่อง รอบคอบ หะ ๆ
ส่วนใหญ่ผมจะชอบดูตอนดึก ๆ ด้วยแหละครับ

joojim
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 03:30:37 AM »

เคยแต่ไปดูบ้านเพื่อนแล้วพ่อแม่มันกลับมาครับ เปลี่ยนช่องแล้ว แต่ลืมไปว่าเสียงต่อออกโฮมเธียเตอร์ 555
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 09:00:50 AM »

ถ้าดูอยู่บ่อยๆ มันต้องมีพลาดบ้างแหละเนอะ ของผมนี่ น้องชาย กะแฟนผมเค้าก็น่าจะรู้ แต่ไม่มีใครพูดอะไรแฟนผมไม่ว่า ส่วนน้องนี่ผู้ชาย ครับเค้าก็น่าจะมีเอาของผมไปดูมั่ง แต่เราเข้าใจในฐานะผู้ชาย ก็ไม่ได้ว่าอะไร อย่าประเจิดประเจ้อไปและกัน

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
o3o
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 07:33:14 PM »

เคยครับ โดนเผาทำลายทิ้งไปหลายล๊อต จนในที่สุดก็เป็นเรื่องปกติ ตอนนี้จะเก็บจะดูเป็นอิสระแล้ว

เช้าฟาดผัดฟักเย็นฟาดฟักผัด Smiley
Dark_World-KinG
ปลิงควาย

smile ^ ^

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 08:16:12 PM »

เคยคับผม สมัยนั้นคอมตั้งอยู่ห้องนั่งเล่น เวลาจะดูต้องแอบดูตอนคนในบ้านเข้านอนกันหมดแล้ว บังเอิญน้องสาวเดินออกมาเข้าห้องน้ำ คอมดันค้างพอดี เต็มๆเลยคับ แต่น้องผมจนปัจจุบันนี้ ก็ยังเคยขอยืมหนังของผมไปดูเลย 55

asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 08:28:50 PM »

เคยตอนวัยรุ่นขราบ  แม่เข้ามาดื้อๆ
ไม่รู้ทำไง
ต้องปิดหน้าจอดื้อๆเลย

แล้วทำเป็นแบบเหมือนไม่ซีเรียส
ทั้งๆที่แบบ เอ่อออออ ล่ก
XjapanX
ตะกวดไซเบอร์
*

ยoดชาEuาEหื่u

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 01:04:14 AM »

เคยเเต่เพื่อนเข้ามาเห็นเเล้ววิ่งออกไปตะโกนบอกเพื่อนทั้งบ้านว่า เฮ้ยมาดูเร็วมันชักว่าว
หน้า: [1] พิมพ์