พฤษภาคม 03, 2024, 07:25:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หนูมีปัญหาหนักอก มาปรึกษาคะ (แต่พี่ไม่อยากช่วยเลย จริงๆ)  (อ่าน 8352 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 10:24:08 PM »

Boin Marina Box 3 (BOBB-009)

โอ ดูจากปกแล้วมันช่างเย้ายวน ซะเหลือเกิน
มาแนว พาสาวบ้านๆ อกโตๆ มากดlike
และ ตรู จึงกด load โดยพลัน

แต่ช้าก่อน ท่านชายทั้งหลาย
มันไม่เป็นเช่นนั้นเลย
ลองตรองจากสกรีนชอต ซิ ทำไมไอ้จ้อนพระเอกเรา
มันช่างขาวจั้ว น่าเจี๊ย  ไม่ใช่ อย่างนั้น

มันเป็นของปลอม ครับพี่น้อง โถๆๆๆมันยังกด like กันไป ได้ด้วย
แถม ยังมีชักมาปล่อยน้ำกันอีกนะ

แต่ตรูดูแล้ว ขอกด unlike เลย
แถมนำมา post ประจานให้อับอายกันอีก
อย่าอย่า ได้เผลอใจ เห็นแค่ของใหญ่ แล้วมืออ่อน สมองงง กดไปเช่นผมนะ

มันเสียอารมณ์จริงๆเรา 

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:26:10 AM »

ผมรู้สึกอยากโหลดมาทดสอบเเฮะ  เเต่คงเก็บไว้ดูลำดับที่ 50 +  Grin Grin ชอบของเเปลก  เห็นใส่เเว่นดำเเบบนี้ ผมนึกอยากกลับไปดู maiko ให้จบตอนซะที

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 01:49:45 PM »

ไม่ถ้าดูเธอมาบ้างจะพอรู้ว่าเธอจะเล่นแนวนี้อย่างเดียว ไม่เอาของจริงสอดไส้ เรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องแรกนะของมารินะ  

ออกแนวยั่วมากกว่า แต่ขอบอกว่าเห็นแค่นี้ก็เล่นเอาผมอยากโหลดแล้วนมโคตรน่าดูดเลย
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 07:05:56 PM »

ขอบคุนที่เตือนคับ
หน้า: [1] พิมพ์