พฤษภาคม 03, 2024, 08:42:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นี้ มันโรคจิตนะ  (อ่าน 7835 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:42:56 PM »

Tsubomi, Miho Imamura, Riri Kuribayashi, Satsuki Kirioka,
Chiharu Nakai, Hikari Sakamoto, Ryo Asaka, Eri Ouka
Molester Rape on Crowded Train  [T28-253]

วางจำหน่าย  9 กันยายน 2011                                      ความยาว 120 นาที

สตูดิโอ : TMA

อย่างที่ หัวกระทู้ ครับ มันเรื่องของโรคจิต จริงๆอะ
แต่เป็นเหตุการณ์สมมุติ เป็นการลวนลาม สาวๆ บนรถไฟครับ
ไม่มีอะไรมาก แค่ ถูไถ บีบก้น และชักจนหลั่งรดกระโปรง เท่านั้นเอง

พี่ยุ่น แกก็สันหา มาทำเป็นหนัง เพื่อตอบสนอง จินตนาการลึกๆจริงๆเลย
ในชีวิตจริง ถ้าเราไปทำอย่างนี้ในหนัง มันคงไม่คุ้มแน่นอน ว่าไหมครับ

ไม่มีคะแนนให้ มาแนะนำเฉยๆ แค่อยากรู้เป็นเช่นไร จึงโหลดมาดู
ไม่ชอบ ไม่อยากลอง ผ่านเลยได้ครับ

JUSTDROPDEAD
AV Columnist

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 01:25:37 AM »

แนวบนรถไฟบนรถเมล์นี่แนวโปรดเลยครับ
ขอบคุณมากๆ ครับที่แนะนำ
kickboxer
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 07:28:45 PM »

ขอบคุณมากครับ เก็บอีก 1 ผลงาน
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 08:40:43 PM »

ได้อารมณ์อีกแบบนึงคับ
หน้า: [1] พิมพ์