พฤษภาคม 03, 2024, 01:53:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมๆ Working Woman ของค่าย(Prestige)  (อ่าน 35781 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:13:19 AM »

จะเรียกว่าเป็นซีรี่ย์ แนวสมัครเล่นก็ได้ ประมาณว่าพาสาวออฟฟิตมาเริงรัก

แถมได้เงินด้วยครับ (ในบางตอนจะมีฉากให้เงิน น้องเขา แล้วก็ลากไป สารพัดท่าครับ)

ส่วนที่นำมา แนะนำ คือ คนโปรด ที่ผมเสียโปรตีนให้บ่อยๆครับ

(Prestige) Chika Working Woman Vol.26 EVO-057

ความยาว 120 Min  วางจำหน่าย 22 Oct 2008

ฉากแรก เปิดมา น้องChika จะแนะนำตัว และถูกสัมภาษณ์ต่างๆนานา

แล้วตัดไป ก็ให้ลองดูด ปลัดขิกอันใหญ่ จากนั้นถูกให้ลองของจริง อม ดูด จนกระฉูด

ปลุกอารมณ์จนกระเจิงกันไป น้องเค้าก็โดน ของจริง กระแทก กระทั้น กันซะ

โดยทั้งหมด จะเกิดในสำนักงานของprestigeครับ

ฉากที่ 2 น้องChika ถูกนัดมาออกมานอกที่ทำงาน โดยแต่งชุดที่ใช้ไปทำงานมาด้วย

ซึ่งสถานที่ ออฟฟิตฝั่งตรงข้าม ออฟฟิตของเธอ

คราวนี้ ถูกให้อมดูด อย่างเดียวครับ

(ฉากนี้ ในบางตอน น้องๆของเรา จะถูกเรียกให้ อมดูดในรถ ก็มีครับ)

ฉากที่ 3 น้องChika ถูกเรียกไปเจอที่ โรงแรม คราวนี้เจอชุดใหญ่ครับ

สารพัด ชายโฉด รอเธออยู่ครับ

จะเรียกว่า โดนลงแขก ก็ว่าได้ แต่อย่างที่ท่านรอง เคยแนะนำไปครับ

น้องเค้า ก็ไม่ขัดขืน มากมายอะไร ร้องเสียง กระเส่า ๆ มัน สะใจ ปน สงสาร เคล้ากันไป

ฉากนี้ ก็ตามสูตรครับ  คนหนึ่ง เสร็จ รดหน้า คนสอง จ่อเด้า ต่อเลย (ถ้าศัพท์หนังก็ น้องเค้าเจอแบบ long take ครับ)

อาจจะชอบ ซีรีย์ นี้นะ เลยสังเกตว่า บางตอนมักมี ท่า แปลกๆ มาเอาน้องๆ โชว์ตลอดครับ

อย่างเช่นของตอนนี้ เป็น เอาหน้าปกตินี่แหละ แต่ฝ่ายช ดึงมือ ญไว้ ไม่ให้หลังติดที่นอน แล้วรัวบั้นท้ายใส่ครับ

โดยที่กล่าวมาเนี่ย น้องChika จะยังใส่เสื้อ ครบ ทั้งตัว ทั้งนอก ใน เลย

แค่ โดนปลด กระดุม เสื้อ ถกบรา ขี้น ฉีก ถุงน่อง แหวก เกงใน ประมาณแม้น้องโดนศึกหนักเพียงไร

น้องก็ยังกลับไป ทำงานที่ออฟฟิต ได้ตามปกติ ครับ

ผมให้คะแนน แแบบลำเอียง สุดๆ 10 เต็ม

และ จะไม่เสีย.....เยอะได้อย่างไร ก็หน้าน้องเค้า หวานซะอย่างนั้น

ครั้งนี้ ขอจบก่อนนะครับ ความจริงยังมีอีกหลายนางครับ จะทยอยนำลงในกระทู้นี้อีกครับ

RW002 

aloneinthedark
AV Distributor

...love you...

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 02:31:46 AM »

ลำเอียงจริงๆ (ล้อเล่นนะครับ  )
เล่นเอามาอวดแค่คนเดียวแบบเนี้ย

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 04:46:06 AM »

สุดยอดไปเลยจ้า 
Ongamo
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 12:18:42 PM »

OL ของ Prestige นี้ ดีจริงๆครับ

ทำดีไม่ได้ดี คือ ทำดีไม่มากพอ ตั้งใจทำดีเข้าไว้ แล้ววันนึงจะได้ดีเอง
kurudragon

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:36:17 PM »

ขอบคุณมากครับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
lucho002

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:08:28 PM »

ขอบพระคุณครับ
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 05:58:33 PM »

ขอบคุนคับ
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:08:51 PM »

รายงานตัวอีกครั้งครับ

(Prestige) Marie Working Woman Vol.20 EVO-045

ความยาว 150 Min  วางจำหน่าย 23 Jul 2008

เช่นเคย เปิดฉาก ก็เป็นการสัมภาษณ์กัน พอหอมปาก หอมคอ

จากนั้น หนู มาริเอะ ก็โดนจัด เป็น แพคเกด ใหญ่ เลยครับ

ตั้งแต่ให้ ไอ้หนุ่มแว่น (ไม่น่าใช้มืออาชึพ) เอา ลึลางั้นๆ

และก็ โดนจัดต่อ พระเอก มืออาชีพ คร่าวนี้ ชุดใหญ่ พี่ท่าน จัดตั้ง แต่ โซฟา ไปจนที่เตียง

โดย มีเสียง ผู้กำกับ คอยสั่งให้ มาริเอะกับตัวพระเอก ทำท่านั้น ท่านี้

และพูด ถาม กระตุ้น อารมณ์ นางเอก ของเราตลอด ซึ่ง นางเอกของเราตอบบ้าง ด้วยกระเส่่าๆ มาก

ฉากต่อมาครับ  หนูมาริเอะ ถูกเรียกมาสนองกามถึงบนรถที่จอดรถรออยู่

เธอถูกให้ โมก ตอนกลางวัน เลยครับ

ฉากทีนี้ จบด้วย car park จริงๆ ผมว่า มีกลืนลงไปบ้างละ ก็เล่นเสร็จแล้วให้อมตั้งนานครับ

ฉากสุดท้าย โดนจัดเป็นคอมโบครับ ต่อเนื่องจัดไป

ไม่รู้จะบรรยายอย่างไร เขียน review นี้ก็เปิดดูไปด้วย มือสั่น ครับ

ว่า น้องชิกะ สุดยอดแล้ว เจอ มาริเอะ สุดยอดกว่า เสียงครางเธอ เวลาโดนกระทุ้ง ประมาณครางอยู่ในคออะ

จะไม่ แหกปากร้อง แบบมืออาชีพครับ เลยทำให้เชื่อได้ว่า มือสมัครเล่น

(แต่สมมุติว่าเป็นมืออาชีพ ก็นับว่าแสดงเก่งครับ)

เอาง่าย ถ้าใครมีโอกาส ก็จัดกันไปครับ

10/10 ครับ

RW003

(ยังมีอีก หลายตอนครับ จะทยอยนำมาreview อย่าพึ่งเบื่อกัน นะครับ )

norimakis
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 08:59:05 PM »

ขอบคุณครับ Tongue
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】

~~ AcKy ~~

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 11:12:41 PM »

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์