พฤษภาคม 03, 2024, 09:59:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซีรีย์ สาวใหญ่ ข้างบ้าน จากค่ายมาดอนน่า  (อ่าน 47440 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 11:36:17 PM »

สวัสดีครับ คร่าวนี้ขอเปลี่ยนแนวบ้าง

เอา ซีรีย์สร้างชื่อจากค่าย มาดอนน่า มาฝาก

(Madonna) Ayane Asakura - The Madam in The Neighborhood  juc221

ความยาว 120 Min  วางจำหน่าย 25 Dec 2009

ไม่มีอะไรมากมายครับ ลองโหลดมาดูเป็นครั้งแรก เลยนำมา review ซะ

แนวเรื่องจะประมาณว่า มีหนุ่มๆย้าย มาอยู่ใกล้ละแวกบ้านของน้าเค้าครับ

ซึ่ง เธอก็กำลัง ประสบกับปัญหา ผัวไม่สามารถ เติมความสุขให้ได้เลย

ไม่ต้องเดานะครับว่า ทางหนังจะเป็นอย่างไร

ฉากแรก หลังจากแนะนำ ตัวละครหลักๆว่ามี หมอนวดหนุ่ม กับ หนุ่มออฟฟิต มาพักอยู่ข้างบ้าน

แล้ว ก็พาไปดูน้าเธอช่วยตัวเอง โดยเธอจินตนาการ ออกมาว่าโดนไอ้หนุ่มออฟฟิตเอา

ลีลา การดูดอมในฉากนี้ สุดยอดครับ ขึ้นสุด ลงสุดครับ

จากนั้นก็ถึงตาหมอนวดหนุ่มบ้าง แต่ทำได้แค่ carpark นะ

ฉากต่อมา น้าของเรา ในครั้งนี้ จะออกไปทางโดนขืนใจนิดๆ  แต่ก็สมยอม มีอารมณ์ร่วมในที่สุด

ฉากสุดท้าย น้ารู้สึกผิดอะไรไม่รู้ กลับไปหา ให้หมอนวดหนุ่ม สนองความใคร่ให้ สุขสมกันไปในที่สุด

สรุปโดยรวมสำหรับหนังแนวสาวใหญ่นี้ ผมว่าอยู่ที่ดาราที่จะมาเล่นด้วยครับ ว่ารูปร่างกับหน้าตาเป็นเช่นไร

กับน้า Ayane Asakura ที่สะดุดตาสุดคือ หน้าอก กับ ก้นครับ ส่วนหน้าตากำลังดีครับ

โดยในหนังมีฉากโชว์ ท่า ด็อกกี้ ด้วย น้าแกไม่เก็บอารมณ์ครับ เสียงดัง มาก

และถ้าจะให้คะแนน กับซีรีย์นี้ คงให้ 8.5/10 ครับ

มีรูปปกอื่นในซีรี่ย์นี้ มาฝากด้วยครับ

RW004

【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor

~~ AcKy ~~

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 11:37:14 PM »

รุ่นไหนครับเนี่ย  ป้าหรือเปล่า 

Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2010, 11:56:53 PM »

ขอบคุณครับท่าน himitsu,

อยากย้ายบ้านไปอยู่ข้างบ้านถัดไปของ Shizuka ครับ
...เผื่อว่าสามีเธอคือโนบิตะ จะได้จัดการให้ไจแอ้นท์บุกเข้าไป 

e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 08:36:17 AM »

ขอบคุนคับ
kurudragon

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 08:58:36 AM »

ขอบคุณมากครับ

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 02:41:30 PM »

สุดยอดไปเลยจ้า 
lucho002

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 04:54:01 PM »

ขอบพระคุณครับ   
madman2002
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 03:01:46 PM »

อยากได้ครับ สาวใหญ่ดูแล้วได้อารมณ์กว่าเด็กๆอีก พอจะมีลิ้งมาให้โหลดบ้างมั้ยครับ ยังไงก็ขอบคุณนะครับ
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 09:54:12 AM »

ขอบคุณ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
Vice President AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 11:23:30 AM »

แก่ เหี่ยว เอาหมด
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์