พฤษภาคม 17, 2024, 04:37:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ นิยม ชักว่าว เวลาไหนกันครับ  (อ่าน 6210 ครั้ง)
NPONG
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:58:48 PM »

ชอบชักว่าวกันเวลาไหนครับ
เช้า เย็น กลางคืน หรือก่อนนอน

ผมชอบทำตอนเช้านะ เวลาสัก หกโมงเช้า เพราะมันแข็งจัง คงเพราะเราพักผ่อนมาทั้งคืน
พอน้ำแตกแล้วก็นอนพักสักครึ่งชั่วโมง ก็สดชื่นดีนะ
เวลาชักก็เสียว เพลินดี จินตนาการได้เพลิดเพลินมาก 555
เวลาน้ำแตก รู้สึกว่าสุดๆมาก บางทีก็ชักเอามันเฉยๆ แต่ไม่แตก

ถ้าเป็นช่วงที่แข็งแรงก็แตกเช้า แล้วก่อนนอนก็อีกรอบ
เฮ่อ ก็ไม่มีแฟนให้ลงนี่เนาะ ลงมือแทน

tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 11:54:22 PM »

ผมชอบก่อนนอนครับหลับสบายตัว
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 12:14:26 AM »

ก่อนนอน กับตื่นนอนครัช
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 07:49:05 PM »

ก่อนนอนเลยครับ โอเคสุด ส่วนตัวจะนวดก่อนสัก 15 นาที นวดจะไม่เหมือนว่าวนะ เพื่อความแข็งเต็มที่และอวบ และจึงลงมือสาวครับ แต่ตอนสาวไม่ควรรีบเกินนะ ทำครั้งละอย่างน้อย 15 นาที หรือ 10 นาทีก็ยังดี ไม่งั้นตอนเล่นจริงจะน้ำแตกเร็ว ส่วนตัวเวลาอาบน้ำก็ชอบ ตอนอยู่หอตอนมหาลัย ก็ต้องใช้ห้องน้ำนี่แหละ ห้องนอนไม่สะดวกเท่าไหร่ แต่ห้องน้ำเราต้องรีบทำรีบเสร็จ ยืนนานเมื่อยครับ ไม่แนะนำ นานๆทีได้อยู่ เดี๋ยวกลายเป็นคนหลั่งเร็วไม่รู้ด้วยนะ ! สรุปห้องนอนดีสุดครับ
tractorman

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 10:53:36 PM »

ก่อนนอนเลยครับ โอเคสุด ส่วนตัวจะนวดก่อนสัก 15 นาที นวดจะไม่เหมือนว่าวนะ เพื่อความแข็งเต็มที่และอวบ และจึงลงมือสาวครับ แต่ตอนสาวไม่ควรรีบเกินนะ ทำครั้งละอย่างน้อย 15 นาที หรือ 10 นาทีก็ยังดี ไม่งั้นตอนเล่นจริงจะน้ำแตกเร็ว ส่วนตัวเวลาอาบน้ำก็ชอบ ตอนอยู่หอตอนมหาลัย ก็ต้องใช้ห้องน้ำนี่แหละ ห้องนอนไม่สะดวกเท่าไหร่ แต่ห้องน้ำเราต้องรีบทำรีบเสร็จ ยืนนานเมื่อยครับ ไม่แนะนำ นานๆทีได้อยู่ เดี๋ยวกลายเป็นคนหลั่งเร็วไม่รู้ด้วยนะ ! สรุปห้องนอนดีสุดครับ
นวดยังไงครับ แชร์หน่อย
Polar
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 03:53:47 AM »

ทำคล้ายๆ jelging อ่ะครับ ไม่รู้สะดดถูกมั้ย แต่บนเตียงจะใช้น้ำมันช่วย น้ำมันออยนี่แหละ แต่ที่ห้องน้ำผมก็ใช้สบู่ครับ สบู่จะลื่นมาก เลือดสูบฉีดดี หัวบาน หัวถอกครับ มันอธิบายยากครับ แต่ท่านวดมันไม่ยากหรอก การนวดคยวก็เหมือนเราเล่นกล้ามแหละ มันจะได้มวลแต่ถ้าดึงก็จะได้เรื่องความยาวมาหน่อย แต่เค้าว่าควรดึงแต่เด็กๆ จึงจะได้ผล โตแล้วลทำให้ยาวยากครับ การนวดคนละท่ากับการสาวว่าวนะ อย่างที่บอก ตอนนี้ผมค่อนข้างพอใจกับความอวบและความแข็งแล้ว แต่กว่าจะพอใจก็ต้องใช้เวลาครับ ตอนนี้อวบขึ้น 1 นิ้ว ตอนแข็งจะแข็งเต็มที่ คือแข็งโป๊กเลย ซึ่งก่อนนวดมันจะแข็งแค่ 80% ถ้าไม่เงี่ยนจัดๆ หรืออยากเชี่ยๆ นึกออกอยู่เนอะ ตอนแข็งจะขึ้นเอ็นเลยครับ และหัวผงก ถ้าไม่ผงก คือแข็งไม่เต็มที่นะ แข็งจนคู่นอนใหม่ เค้าชอบทักว่า โห พี่เงี่ยนขนาดนี้เลยเหรอ ผมก็ผสมโรงไปว่า ก็นมน้องน่าดูดขนาดนี้ หีอูมซะขนาดนี้ คือเอามาเป็นตัวเร่งอารณ์คู่นอนได้เลย เพราะถ้า ผญ เห็นเราเงี่ยน จากเค้าไม่ค่อยเงี่ยน เค้าเงี่ยนตามได้เลยนะครับ นี่ก็เป็นข้อดีนึงของการที่เราคยวแข็งเต็มที่ แต่ตอนนวดเสร็จ ไม่ควรให้น้ำออกนะครับ อย่างที่บอก มันไม่ใช่การว่าว มันคือการบริหาร บางคนอาจจะมี precum. มาก่อน ก็ได้ แต่ห้ามปล่อยอสุจิ ยิ่งทิ้งไว้เป็นอาทิตย์ ยิ่งดี คยวเรามันก็จะกึ่งแข็งกึ่งอ่อนอยู่อย่างนั้นแหละ เป็นการเลี้ยงเลือดที่มาสูบฉีดไว้ แต่ข้อเสียคือคยวจะดำขึ้นกว่าเดิม แต่บางคนอาจชอบนะ มันดูมีประสบการณ์ดี แต่ถ้าซวยเจอ ผญที่เค้าไม่ชอบคยวดำๆตอนอม เค้าก็ไม่อมให้นะครับ ผมเคยเจอมาแล้ว แต่ก็ไม่หลายคนหรอก ถ้าอยากรู้สูตรจรืงๆ ก็หลังไมค์มาได้ครับ เดี๋ยวเล่าให้ฟัง มันต้องบรรยายเอา หรือไม่ก็เขียนให้ดู คือผมคงไม่ว่างขนาดเขียนท่านวดลงเนตได้. อีกทั้งไม่เก่งเรื่องโปรแกรมคอมพ์ครับ ปล. มานวดจู๋เพื่อสุขภาพกันเถอะ 555+
tractorman

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2014, 11:20:04 PM »

ทำคล้ายๆ jelging อ่ะครับ ไม่รู้สะดดถูกมั้ย แต่บนเตียงจะใช้น้ำมันช่วย น้ำมันออยนี่แหละ แต่ที่ห้องน้ำผมก็ใช้สบู่ครับ สบู่จะลื่นมาก เลือดสูบฉีดดี หัวบาน หัวถอกครับ มันอธิบายยากครับ แต่ท่านวดมันไม่ยากหรอก การนวดคยวก็เหมือนเราเล่นกล้ามแหละ มันจะได้มวลแต่ถ้าดึงก็จะได้เรื่องความยาวมาหน่อย แต่เค้าว่าควรดึงแต่เด็กๆ จึงจะได้ผล โตแล้วลทำให้ยาวยากครับ การนวดคนละท่ากับการสาวว่าวนะ อย่างที่บอก ตอนนี้ผมค่อนข้างพอใจกับความอวบและความแข็งแล้ว แต่กว่าจะพอใจก็ต้องใช้เวลาครับ ตอนนี้อวบขึ้น 1 นิ้ว ตอนแข็งจะแข็งเต็มที่ คือแข็งโป๊กเลย ซึ่งก่อนนวดมันจะแข็งแค่ 80% ถ้าไม่เงี่ยนจัดๆ หรืออยากเชี่ยๆ นึกออกอยู่เนอะ ตอนแข็งจะขึ้นเอ็นเลยครับ และหัวผงก ถ้าไม่ผงก คือแข็งไม่เต็มที่นะ แข็งจนคู่นอนใหม่ เค้าชอบทักว่า โห พี่เงี่ยนขนาดนี้เลยเหรอ ผมก็ผสมโรงไปว่า ก็นมน้องน่าดูดขนาดนี้ หีอูมซะขนาดนี้ คือเอามาเป็นตัวเร่งอารณ์คู่นอนได้เลย เพราะถ้า ผญ เห็นเราเงี่ยน จากเค้าไม่ค่อยเงี่ยน เค้าเงี่ยนตามได้เลยนะครับ นี่ก็เป็นข้อดีนึงของการที่เราคยวแข็งเต็มที่ แต่ตอนนวดเสร็จ ไม่ควรให้น้ำออกนะครับ อย่างที่บอก มันไม่ใช่การว่าว มันคือการบริหาร บางคนอาจจะมี precum. มาก่อน ก็ได้ แต่ห้ามปล่อยอสุจิ ยิ่งทิ้งไว้เป็นอาทิตย์ ยิ่งดี คยวเรามันก็จะกึ่งแข็งกึ่งอ่อนอยู่อย่างนั้นแหละ เป็นการเลี้ยงเลือดที่มาสูบฉีดไว้ แต่ข้อเสียคือคยวจะดำขึ้นกว่าเดิม แต่บางคนอาจชอบนะ มันดูมีประสบการณ์ดี แต่ถ้าซวยเจอ ผญที่เค้าไม่ชอบคยวดำๆตอนอม เค้าก็ไม่อมให้นะครับ ผมเคยเจอมาแล้ว แต่ก็ไม่หลายคนหรอก ถ้าอยากรู้สูตรจรืงๆ ก็หลังไมค์มาได้ครับ เดี๋ยวเล่าให้ฟัง มันต้องบรรยายเอา หรือไม่ก็เขียนให้ดู คือผมคงไม่ว่างขนาดเขียนท่านวดลงเนตได้. อีกทั้งไม่เก่งเรื่องโปรแกรมคอมพ์ครับ ปล. มานวดจู๋เพื่อสุขภาพกันเถอะ 555+
ขอบคุณครับคุณ polar แสดงว่าไอ้ jelging อะไรนี่ได้ผลใช่ไหมครับ เคยอ่านตามเวปบ้างแต่พยายามทำตามแล้วไม่แน่ใจว่าทำถูกรึป่าว เพราะตอนรีดจากโคนไปหัวนี่มันเจ็บอยู่เหมือนกันนะครับ ผมเลยไม่ได้ทำต่อเนื่อง
Polar
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 01:41:28 AM »

ของผมมีหลาย step อยู่ครับ แต่ที่ผมอ้าง jelging คือมันพอเอาไปใช้แทนกันได้ไง เลยแนะนำไป ถ้าอยากได้สูตรผมก็หลังไมค์มาได้ครับ ว่าแต่คุณ tractor มีปัญหาด้านไหน ไอ้ jelging มันเน้นให้ยาวเนอะ แต่สูตรผมมันเน้นอวบและแข็งทน ! หลายคนก็หลายสูตรเนอะ ว่ากันไม่ได้ ผช ทุกคนก็อยากใหญ่กันทั้งนั้น 555+
NPONG
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 07:34:00 PM »

ก่อนนอนเป็นส่วนใหญ่นะครับ
บางท่านฟิตมาก เช้า-ก่อนนอนเลย
เทคนิคคุณ Polarนี่สุดยอดมากครับ
nonmaskable
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2014, 09:37:53 PM »

ผมทำได้ทุกเวลา (เงี่ยนบ่อย)

แล้วแต่อารมณ์ ส่วนมากจะเป็นตอนอาบน้ำครับ ถือว่าเป็นการล้างทำความสะอาดชุดใหญ่
หลังจากนั้นก็จะนวดเบาๆ ก่อนนอนครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์