พฤษภาคม 16, 2024, 02:51:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลั่งใน vs หลั่งนอก  (อ่าน 4699 ครั้ง)
Hold My Hands
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2020, 06:38:14 AM »

อยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่าเวลาเราจะเสร็จการปล่อยน้ำรักของเราเข้าไปในตัวแฟนกับปล่อยข้างนอกความเสียวต่างกันไหม ผมยังไม่ได้แต่งงานไม่กล้าร่วมรักแบบไม่สวมถุงยาง ผมกลัวทำเธอท้องก่อนแต่ง เลยอยากรู้ว่าถ้าได้หลั่งในความรู้สึกจะแตกต่างกันกับหลั่งนอกมากไหม เพราะปรกติผมว่าการปล่อยน้ำรักของเราให้กระฉูดและเลอะเทอะบนตัวเธอผมก็รู้สึกว่าฟินแล้ว แล้วเพื่อนๆพี่ๆชอบแบบไหนกันครับ

cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2020, 05:53:32 PM »

ผมแปลกว่าคนอื่นนะ ตั้งแต่มีอะไรกับแฟนมา ผมติดหลั่งนอกมาตลอดต่อให้แฟนกินยาคุม หรือผมเองสวมถุงยาง ผมก็ยังต้องเอามาหลั่งนอกเลย แฟนยังบอกเลยผมนี่แปลก แต่ความรู้สึกผม มันสุดกว่าเราหลั่งในนะ อีกอย่างชอบดูตอนน้ำพุ่งออกด้วย อาจจะติดมาจากการดูหนังด้วยก็ได้ อีกอย่างหนึ่ง ผมว่ามันทำความสะอาดง่ายนะ ถ้าหลั่งใน บางทีมันเลอะที่นอน
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2020, 06:27:21 PM »

เคยทั้งนอกทั้งในครับ

ในฟินกว่าเยอะครับ ยิ่งเสร็จพร้อมกันนี่สุดๆ เลย
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 07:42:17 AM »

มันก็เสียวคนละแบบ คือ หลั่งใน มันได้อารมณ์ยิ่งเวลาคู่ของเรารู้ว่าเราจะเสร็จแล้วเธอ ร้องหรือมีอารมณ์ร่วมด้วย มันแบบได้อารมณ์สุดๆ ส่วนหลั่งนอก มันได้ฟีลตามใจผู้ชายมากกว่า คือ อยากปล่อยบริเวณต่างๆสลับกันไป ท้องบ้าง หน้าบ้าง ใส่ปากบ้าง ออกแนวสะใจเล็กๆ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 08:21:49 AM »

ผมแปลกว่าคนอื่นนะ ตั้งแต่มีอะไรกับแฟนมา ผมติดหลั่งนอกมาตลอดต่อให้แฟนกินยาคุม หรือผมเองสวมถุงยาง ผมก็ยังต้องเอามาหลั่งนอกเลย แฟนยังบอกเลยผมนี่แปลก แต่ความรู้สึกผม มันสุดกว่าเราหลั่งในนะ อีกอย่างชอบดูตอนน้ำพุ่งออกด้วย อาจจะติดมาจากการดูหนังด้วยก็ได้ อีกอย่างหนึ่ง ผมว่ามันทำความสะอาดง่ายนะ ถ้าหลั่งใน บางทีมันเลอะที่นอน
เข้าใจเลยครับ ถ้าห่างกันไปหลายวัน แล้วเรามีอารมณ์สูงๆ พุ่งแรงๆหลายๆที มองไปบนตัวเธอที่เลอะคราบน้ำของเรานี่ได้อารมณ์มากๆเหมือนกันครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 08:24:53 AM »

เคยทั้งนอกทั้งในครับ

ในฟินกว่าเยอะครับ ยิ่งเสร็จพร้อมกันนี่สุดๆ เลย

อยากลองข้างในบ้างครับ แต่ว่าตอนนี้แม้แต่สดยังไม่ได้เลย ท้องขึ้นมาพ่อตาเล่นงานผมยับแน่เลย รอแต่งก่อนครับ
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 08:31:56 AM »

ไม่เคยหลั่งนอกเลย 555 เพราะใส่ถุงตลอด
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 08:38:36 AM »

มันก็เสียวคนละแบบ คือ หลั่งใน มันได้อารมณ์ยิ่งเวลาคู่ของเรารู้ว่าเราจะเสร็จแล้วเธอ ร้องหรือมีอารมณ์ร่วมด้วย มันแบบได้อารมณ์สุดๆ ส่วนหลั่งนอก มันได้ฟีลตามใจผู้ชายมากกว่า คือ อยากปล่อยบริเวณต่างๆสลับกันไป ท้องบ้าง หน้าบ้าง ใส่ปากบ้าง ออกแนวสะใจเล็กๆ
ใจจริงอยากลองหลั่งในครับ แต่ยังไม่เสี่ยงดีกว่า ส่วนข้างนอกผมไม่กล้าปล่อยตามอำเภอใจครับ โดยเฉพาะบริเวณหน้าหรือปากผมยังไม่เคยเลย น่าจะต้องขออนุญาตเธอก่อนครับทำโดยพละการผมโดนเธอทุบเอาแน่นอน555
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 08:46:57 AM »

ไม่เคยหลั่งนอกเลย 555 เพราะใส่ถุงตลอด
ป้องกันไว้ดีแล้วครับ ผมก็ชอบป้องกันเหมือนกันแต่ก็คงอดไม่ได้ที่จะไม่ปล่อยข้างนอก
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2020, 04:37:05 PM »

ความฟินมันก็ไม่ต่างกันมากหรอก
แค่ถ้าจะแตกนอก มันต้องคอยระวังจังหวะให้ดี

ใจจริงอยากลองหลั่งในครับ แต่ยังไม่เสี่ยงดีกว่า ส่วนข้างนอกผมไม่กล้าปล่อยตามอำเภอใจครับ โดยเฉพาะบริเวณหน้าหรือปากผมยังไม่เคยเลย น่าจะต้องขออนุญาตเธอก่อนครับทำโดยพละการผมโดนเธอทุบเอาแน่นอน555

ก็ไปลองคุยกับแฟนก่อน แบบว่าเขารับได้ไหมถ้าเราจะเล่นอะไรแบบในหนัง AV งี้
อยากหลั่งใน ก็ลองถามแฟนว่าเขายอมกินยาคุมไหม
หน้า: [1] 2 พิมพ์