พฤษภาคม 11, 2024, 06:34:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว จิ๋มเทียม Arina Hashimoto แค่เห็นหน้าก็ชื่นใจ  (อ่าน 7419 ครั้ง)
davinci_tun
AV Distinctive (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: กันยายน 12, 2021, 03:44:21 PM »

รีวิว จิ๋มเทียม Arina Hashimoto แค่เห็นหน้าก็ชื่นใจ (กระทู้นี้รีวิวรูปโหดหน่อยนะครับ)

โอ้ยขวัญใจเลยสำหรับน้อง Arina Hashimoto เห็นหน้าก็ชื่นใจเห็นจิ๋มเทียมยิ่งแข็งสู้

รอของนานพอดู ฝากหิ้วมาอีกทีครับ

มาเริ่มกันเลยดีกว่าครับ แกะไปพร้อมกันตื่นเต้น อยากเห็นจิ๋มคนสวย

ให้ดูทั่วๆ เป็นจิ๋มน้องจริงมั้ยอ่านไม่ออกใครอ่านออกบอกด้วยครับ
จิ๋มแดงๆจะไว้ใจได๋ก๋า น้องสวยๆจะไว้ใจได้ก๋า

เปิดกล่องมามี poster น้อง arina ให้ด้วยเยี่ยมจริง เอาไว้เป็นที่ระลึก ไม่ได้ใช้หรอกครับ เปิดหนังน้องเลยดีกว่า
มีซองเจลให้อันนึงช่างน้อยไปไม่พอ 555

มาแล้วจ้า จิ๋มน้อง ทำมาสวยดีครับ ได้อารมย์ของจริง มีลายเซ็นน้องด้วย

ที่เซอร์ไพรซ์คือ มีสองรู แน่ๆๆๆ ได้เล่นน้องทั้งหน้าหลัง โอ้ยแค่คิดก็ฟิน

มาลองน้องดีกว่า

เทียบขนาด พอได้ ไม่โหดกับน้องเท่าไหร่ 555

เปิดซิง ใส่เจลก่อน แชวปแรกให้ความรู้สึกเสียวดีครับ ดันไปสุดเหมือนเอา ผญ จริงๆ อยู่เหมือนกันนะ

ลองประตูหลังบ้าง เข้ายากเหมือนกัน แต่ก็เอาจนได้ ฟิตดีครับ ใครชอบฟิตๆมาทางนี้เลย เข้ายากนิดนึง

จบการรีวิว ขอตัวไปสนุกกับน้องต่อ

ความฟิน 8/10 ถ้าบวกหน้าขาวๆของน้องให้ 10/10 พิศวาสล้วนๆ
ความฟิต 9/10 ใช้เจลดีดีหน่อย เหมือน ผญ เลย เจลห่วยคือจบ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2021, 04:04:36 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2021, 08:00:04 PM »

มีลายเซ็นด้วยเว้ย
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 08:13:36 AM »

ขอบคุณที่แบ่งปันประสบกาม
จะติดตามผลงานชิ้นต่อไปนะ  Grin
halflife3733
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 11:04:10 AM »

แบบนี้ทำความสะอาดยากไหมครับ
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 11:14:33 AM »

รีวิวโหดเลย สุดยอดครับ
davinci_tun

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 14, 2021, 10:54:08 PM »

ทำความสะอาดปกติเลยครับ ไม่ยาก
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 15, 2021, 12:02:23 AM »

เวลาเลียนินุ่มละมุนลิ้นมั๊ยครับ  Kiss Kiss Kiss Shocked
davinci_tun

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 16, 2021, 06:47:10 PM »

ยังไม่ได้ลองเลียครับ 5555
อยากเลียของจริงมากกว่า
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 10:15:34 PM »

รีวิวสุดยอดเลยครับท่าน อยากไปหาลองบ้างเลย  Grin
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2021, 04:19:01 PM »

รีวิว จิ๋มเทียม Arina Hashimoto แค่เห็นหน้าก็ชื่นใจ (กระทู้นี้รีวิวรูปโหดหน่อยนะครับ)

โอ้ยขวัญใจเลยสำหรับน้อง Arina Hashimoto เห็นหน้าก็ชื่นใจเห็นจิ๋มเทียมยิ่งแข็งสู้

รอของนานพอดู ฝากหิ้วมาอีกทีครับ

มาเริ่มกันเลยดีกว่าครับ แกะไปพร้อมกันตื่นเต้น อยากเห็นจิ๋มคนสวย

ให้ดูทั่วๆ เป็นจิ๋มน้องจริงมั้ยอ่านไม่ออกใครอ่านออกบอกด้วยครับ
จิ๋มแดงๆจะไว้ใจได๋ก๋า น้องสวยๆจะไว้ใจได้ก๋า

เปิดกล่องมามี poster น้อง arina ให้ด้วยเยี่ยมจริง เอาไว้เป็นที่ระลึก ไม่ได้ใช้หรอกครับ เปิดหนังน้องเลยดีกว่า
มีซองเจลให้อันนึงช่างน้อยไปไม่พอ 555

มาแล้วจ้า จิ๋มน้อง ทำมาสวยดีครับ ได้อารมย์ของจริง มีลายเซ็นน้องด้วย

ที่เซอร์ไพรซ์คือ มีสองรู แน่ๆๆๆ ได้เล่นน้องทั้งหน้าหลัง โอ้ยแค่คิดก็ฟิน

มาลองน้องดีกว่า

เทียบขนาด พอได้ ไม่โหดกับน้องเท่าไหร่ 555

เปิดซิง ใส่เจลก่อน แชวปแรกให้ความรู้สึกเสียวดีครับ ดันไปสุดเหมือนเอา ผญ จริงๆ อยู่เหมือนกันนะ

ลองประตูหลังบ้าง เข้ายากเหมือนกัน แต่ก็เอาจนได้ ฟิตดีครับ ใครชอบฟิตๆมาทางนี้เลย เข้ายากนิดนึง

จบการรีวิว ขอตัวไปสนุกกับน้องต่อ

ความฟิน 8/10 ถ้าบวกหน้าขาวๆของน้องให้ 10/10 พิศวาสล้วนๆ
ความฟิต 9/10 ใช้เจลดีดีหน่อย เหมือน ผญ เลย เจลห่วยคือจบ

ขอบคุณครับ

มีอารมณ์เลยครับ
เปิดหนังน้อง มาดูดีกว่า 555

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] 2 พิมพ์