พฤษภาคม 17, 2024, 12:38:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 70 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเด็ดสะเก็ดโซเชียล วงการAV 5-1-2565 มีเริ่มก็ต้องมีเลิก อัพข่าวงานอันเซน  (อ่าน 338058 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 01:31:58 PM »

โห เกี่ยวกับยากุซ่าด้วยเหรอครับ น่าเป็นห่วงนะแบบนี้
ถึงเสียดายแต่ถ้าอะไรมันไม่เวิร์คก็เลิกเล่นเถอะ ออกไปใช้ชีวิตให้มีความสุข

ผมกลับคิดว่าโพสแปลอันนี้เป็นความเห็นและการมโนไปซะส่วนใหญ่ของต้นทางมากกว่า fact นะครับ

ส่วนไอริจะเป็นยังไงต่อรอดูกันต่อไปครับ

ใช่ครับ เป็นความคิดส่วนตัวของเค้า แต่ก็มีความเชื่อมโยงหน่อยๆ+ข้อมูลที่เป็นความจริงอยู่ในเรื่องที่เค้ายกตัวอย่างขึ้นมา ส่วนไอริ หลายๆคนเริ่มเกรงๆละว่านางจะรีไทร์ กระแสแรงเหลือเกิน

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
lekkiki
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 01:42:23 PM »

ถ้าเป็นจริง รีไทร์จริง ผลงานที่ขายๆ กันอยู่ เค้าจะยกเลิกขายเมื่อไหร่ครับนี่
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 01:55:02 PM »

ใช่ครับ เป็นความคิดส่วนตัวของเค้า แต่ก็มีความเชื่อมโยงหน่อยๆ+ข้อมูลที่เป็นความจริงอยู่ในเรื่องที่เค้ายกตัวอย่างขึ้นมา ส่วนไอริ หลายๆคนเริ่มเกรงๆละว่านางจะรีไทร์ กระแสแรงเหลือเกิน

fact คือหนังเรื่องนี้โดนเก็บครับ แต่โดนเก็บเพราะว่านางจ้างทนายไปขึ้นศาลด้วยเรื่องสัญญากำกวม บอกไม่หมด ไม่เป็นธรรมกับนางแล้วชนะคดีมาได้ อันนี้เป็นเรื่องจริงไหมผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ เพราะเท่าที่ผมดูหนังเรื่องนี้นางก็ดูเต็มใจเล่น ไม่เหมือนโดนบังคับหรือฝืนใจมาเล่นนะครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
kingz9

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 02:04:00 PM »

fact คือหนังเรื่องนี้โดนเก็บครับ แต่โดนเก็บเพราะว่านางจ้างทนายไปขึ้นศาลด้วยเรื่องสัญญากำกวม บอกไม่หมด ไม่เป็นธรรมกับนางแล้วชนะคดีมาได้ อันนี้เป็นเรื่องจริงไหมผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ เพราะเท่าที่ผมดูหนังเรื่องนี้นางก็ดูเต็มใจเล่น ไม่เหมือนโดนบังคับหรือฝืนใจมาเล่นนะครับ

ขอบพระคุณครับ เปิดโลกอีกแบบเลย เพราะเรื่องนี้ผมก็ไปค้นๆมาอยู่เหมือนกัน  Grin Grin

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
kongav
AV Distributor

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 03:25:00 PM »

พอมาคิดอีกทีก็เห็นด้วยกับ ท่านsproux และ ท่านkingz9 ครับ

ส่วนเรื่องยากุซ่าอยากถามเป็นความรู้นิดนึงครับว่ามีความเกี่ยวพันกันแค่ไหนในวงการเอวีปัจจุบัน

อย่างกรณีพวกดาราดังๆแบบ ยูอะ กัปตัน หรือว่า ไอริ พวกนี้จะมีอิสระแค่ไหนในการรับงานหรือตัดสินใจรีไทร์

หรือว่าดังขนาดนี้ก็ยังมีการบังคับให้ทำโน่นนี่หรือว่าเซ็นสัญญาที่เอาเปรียบอยู่ไรแบบนี้ครับ

kingz9

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 03:41:18 PM »

พอมาคิดอีกทีก็เห็นด้วยกับ ท่านsproux และ ท่านkingz9 ครับ

ส่วนเรื่องยากุซ่าอยากถามเป็นความรู้นิดนึงครับว่ามีความเกี่ยวพันกันแค่ไหนในวงการเอวีปัจจุบัน

อย่างกรณีพวกดาราดังๆแบบ ยูอะ กัปตัน หรือว่า ไอริ พวกนี้จะมีอิสระแค่ไหนในการรับงานหรือตัดสินใจรีไทร์

หรือว่าดังขนาดนี้ก็ยังมีการบังคับให้ทำโน่นนี่หรือว่าเซ็นสัญญาที่เอาเปรียบอยู่ไรแบบนี้ครับ

ยากุซ่า พวกนี้ มีการกล่าวว่ามีความเชื่อมโยงกับAVอยู่บ่อยถึงบ่อยมาก แต่แน่นอนครับว่า ไม่มีใครสามารถบอกได้ว่าจริงไหม แต่ถ้าอิงจาก The Naked Director ซึ่งสร้างจากเรื่องจริง ยากูซ่าคือเรื่องที่อยู่รอบตัว วงการAVมานานแล้ว แต่ มันคือสิ่งที่ไม่มีใครไปแตะตรงนั้น ซึ่งปัจจุบันก็ไม่รู้ว่ายังมีอยู่ไหม เพราะไม่มีอะไรที่บ่งชี้ว่ายังมีอยู่หรือไม่มีจริงหรอก เอาจริงๆก็เหมือน ซ่องมีแมงดา แต่ตำรวจไม่รู้ว่ามีซ่อง เพราะเงินปิดปาก 5555

Taegoo309

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 05:36:26 PM »

เคยมีไลฟ์น้องรินเปล่านะที่ถามเรื่องยากูซ่า ว่าเกี่ยวขของอุตสาหกรรมav มันมีช่วงที่ เวลาสมัครเป็นเคสเอวีในใบสมัครจะมีถามเรื่องนี้ ว่าคุณมาจากเปาหมายวงการยากูซ่าไหม ส่วนมากไม่ค่อยพูดถึง แต่เริ่มโหดเรื่อยๆอย่างเคสนู๋ไอรินี่แหละ

kingz9

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 05:40:23 PM »

เคยมีไลฟ์น้องรินเปล่านะที่ถามเรื่องยากูซ่า ว่าเกี่ยวขของอุตสาหกรรมav มันมีช่วงที่ เวลาสมัครเป็นเคสเอวีในใบสมัครจะมีถามเรื่องนี้ ว่าคุณมาจากเปาหมายวงการยากูซ่าไหม ส่วนมากไม่ค่อยพูดถึง แต่เริ่มโหดเรื่อยๆอย่างเคสนู๋ไอรินี่แหละ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  Grin Grin

น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2021, 05:56:56 PM »

กรรม... ไม่มีหรอกครับยากุซ่าน่ะ
ส่วนยากูซ่าใน Naked Director แต่งขึ้นทั้งนั้นแหละครับ
Toru Muranishi เองก็บอกว่า โชคดีวงการนี้ไม่มียากูซ่ามายุ่งเกี่ยว ไม่งั้นคงไม่มีวันนี้

เรื่อง Rurika Kagawa ก็เหมือนกัน มั่วมากครับ จากเหยื่อกลายเป็น Ruri Kagawa ผู้ก่อตั้ง AV Human Rights ซะงั้น
  แถมยังมีชิ่อ  ริว คุริยามะ ที่ยังอยู่ในคุกคดี Bakky กว่าจะออกก็ไม่ต่ำกว่าปี 2024
มินาโกะ โคมุไค ก็อีก พวกนี้มาเกี่ยวอะไรด้วย? 

ถ้าใครอยากถกเรื่องนี้อย่างจริงจัง ไปตั้งกระทู้ใหม่ให้เป็นเรื่องเป็นราวครับ เดี๋ยวผมตามไปคุยด้วย
kingz9

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 08:50:57 AM »

มีแฟนคลับ ไอริ โพสไปถามความคืบหน้าไปยัง...(น่าจะเป็นเอเจนซี่)มั้ง

ก็ประมาณว่า เกิดไรขึ้นกับไอริจัง ทำไมอยู่ๆถึงโดนลบตัวตนออกหมดเลย

และนี่คือคำตอบ

เนื่องจากการลบนี้เกี่ยวกับความเป็นส่วนตัว

เนื่องจากรายงานล่าช้า เราจึงมีความกังวลเกี่ยวกับแฟนๆ

เราขออภัยอย่างจริงใจสำหรับความไม่สะดวกที่เกิดขึ้น

ถ้ามีคืบหน้าจะแจ้งกลับครับ

-------------------------------

Saito Amir จบการศึกษา เรียบร้อย จบการศึกษาคือไม่รีไทร์นะครับ อย่าสับสน มาดูกันต่อว่า นางจะไปสังกัดไหนต่อหรืออิสระเลย

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 70 พิมพ์