พฤษภาคม 16, 2024, 01:30:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 70 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเด็ดสะเก็ดโซเชียล วงการAV 5-1-2565 มีเริ่มก็ต้องมีเลิก อัพข่าวงานอันเซน  (อ่าน 337956 ครั้ง)
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #250 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 08:59:51 AM »

คนต่อไปน่าจะเป็นmatsuoka chinaครับเห็นfc2มีขายแล้ว

ขอรหัสใน fc2 หน่อยได้ไหมครับท่าน

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #251 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 09:26:29 AM »

จะตั้งโพสใหม่ก็ใช่ที ถามในนี้ดูเลยละกันเผื่อมีผู้รู้เรื่องจะมาตอบได้บ้าง

คือจะถามว่า กรณีหนังหลุดพวกนี้ ประเทศเค้ามี กฏหมายจัดการไหมครับหรือ ไม่มีอะพวกมึงต้องจัดการเอาเองนะ เพราะมันก็ส่งผลต่อนักแสดงนะ คือ เซ็นแสดงในการเล่นที่ ไม่เห็นจิมิ แต่ดันมีหนังหลุดมาทำให้ จิมิพวกเธอ ดังไปไกลถึงต่างแดน(รวมถึงเราด้วยเนี่ยละ) มีไหมครับกฏหมายคุ้มครองพวกเธอเหล่านี้

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
yiren

« ตอบ #252 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 09:34:05 AM »

คนต่อไปน่าจะเป็นmatsuoka chinaครับเห็นfc2มีขายแล้ว

ขอรหัสใน fc2 หน่อยได้ไหมครับท่าน

ของ china โดนลบไปแล้วครับน่าจะมีคนทัน 5000 เยน สำหรับราคา
kingz9

« ตอบ #253 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 09:38:46 AM »

ของ china โดนลบไปแล้วครับน่าจะมีคนทัน 5000 เยน สำหรับราคา

ผมรู้ว่าท่านมี 55555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #254 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 11:32:52 AM »

แสดงว่าน่าจะโดนลบหลังจากท่าน k โพสไม่นานสินะครับ เพราะผมพยายามหาช่วง 9 โมงนี่หาไม่เจอละ

ก็หวังว่าจะมีคนซื้อทันแล้วมาปล่อยฟรีเหมือนเดิมนะ ใน list ที่มีหลุดนี่ผมอยากได้ของคนนี้มากที่สุดละ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
kingz9

« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 11:42:23 AM »

แสดงว่าน่าจะโดนลบหลังจากท่าน k โพสไม่นานสินะครับ เพราะผมพยายามหาช่วง 9 โมงนี่หาไม่เจอละ

ก็หวังว่าจะมีคนซื้อทันแล้วมาปล่อยฟรีเหมือนเดิมนะ ใน list ที่มีหลุดนี่ผมอยากได้ของคนนี้มากที่สุดละ

บอร์ดนอกตอนนี้อย่างน้อยๆ 2 บอร์ด มีของแล้วครับแต่....มันต้องเอาแต้มไปแลก(แต้มมันต้องเติมเงิน) 5555 ก็แสดงว่ามีแหละอยู่ที่ฟรีจะมาตอนไหน

oxfoldz
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 11:55:09 AM »

โห ผมเพิ่งเห็นลิสรายชื่อ ทั้งหมดนี้ผมรอของ sakura mana คนเดียวเลยฮะ คนนี้อันดับ 1 ตลอดกาลของผมเลย

คนในรูป Profile ชื่อ RaMu (ラム) วง Kiss Bee Zero
silentblue
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 01:26:22 PM »

โห ผมเพิ่งเห็นลิสรายชื่อ ทั้งหมดนี้ผมรอของ sakura mana คนเดียวเลยฮะ คนนี้อันดับ 1 ตลอดกาลของผมเลย

รอคนเดียวกันเลยครับท่าน 555
kingz9

« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 01:37:10 PM »

ตอนนี้เหมือนจะนิ่งละนะครับ  ก็เลยจะมาบอกข่าวล่าสุด ของตอน บ่ายโมงครึ่งบ้านเรา และน่าจะไม่มีไรพิเศษกว่านี้ละ

ไฟล์หลุดออกไปที่ บิท แล้วแต่ไม่ใช่เจ้าที่เราชอบไปหากัน แต่มีการยืนยันว่าหลุดไปแล้ว มีลายน้ำนะตัวนี้

ตอนนี้ยังไม่รู้ความยาวของหนังเรื่องนี้ว่ายาวเท่าไร แค่นิดเดียวหรือทั้งเรื่อง ยังรอการยืนยัน ส่วนข่าวอื่น แทบไม่มีการเคลื่อนไหวใดๆจาก ยูน่าในเรื่องนี้ หรือฮอนโจที่ก็โดนไปด้วย ซากุระมานาก็เพิ่งโผสผมสีใหม่ทรงใหม่ไปเอง น่าจะรอค่ายว่า จะเอาไงต่อ เลยยังไม่พูดออกสื่อใดๆแต่ ดาราหลายคนที่แสดงใน stars-120 นั้นรู้แล้วว่า จิมิพวกเธอ กระฉ่อนวงการไปแล้ว(แต่เอาจริงๆผมว่าคนที่เห็นเยอะสุดน่าจะเป็น ยูน่าเพราะโดนไอ ทาเคดะแมร่งแหกโชว์ซะขนาดนั้น)

ส่วน อิโอริ เราเห็นกันไปแล้วก็เลยไม่ต้องเซพมาก555 นอกนั้นก็จะเห็นกับภาพมุมไกลๆ ส่วนยูน่า รอบนี้โดนหนักสุดเพราะงานเดี่ยวก็หลุด งานรวมก็โดน แล้วงานเดี่ยวนี่ หลุดถูกเรื่องอีกเพราะเห็นเน้นกันไปเลย 

ก็คาดว่าจะมีเพียงเท่านี้ ไปทำงานต่อละชะแว๊ป

k_taro
AV Professor

« ตอบ #259 เมื่อ: กันยายน 23, 2021, 01:49:07 PM »

หลุดของchinaนี่น่าจะแค่5นาทีเองครับ ไม่ใช่ตัวเต็ม
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 70 พิมพ์