พฤษภาคม 04, 2024, 03:49:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนะเล่น 120% เหงื่อออกขนาดนั้นพุงจะลดมั้ย  (อ่าน 15334 ครั้ง)
Malenia Blade of Miquella
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 05:30:40 AM »

คนนี้ผมไม่ได้รู้สึกว่าอ้วนอะไร แต่แค่รู้สึกว่ามันไม่ค่อยได้อารมณ์ หุ่นก็รู้สึกงั้น ๆ อารมณ์ร่วมก็เหมือนจะไม่ค่อยเต็มที่ สรุปคือยังไม่สุดสำหรับผม 555
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 06:18:11 AM »

หาาาาาาาาาา Maria มี Uncen ด้วยยยยยยย

หอยน้องน่ากินมากครับ  Grin
nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 08:21:01 AM »

คนนี้ผมไม่ได้รู้สึกว่าอ้วนอะไร แต่แค่รู้สึกว่ามันไม่ค่อยได้อารมณ์ หุ่นก็รู้สึกงั้น ๆ อารมณ์ร่วมก็เหมือนจะไม่ค่อยเต็มที่ สรุปคือยังไม่สุดสำหรับผม 555

ผมว่าน้องเนะ เล่นบทไม่ค่อยหนักมากเท่าไร (ไม่ใช่หมายถึงแนวขืนใจหรือ SM นะ หมายถึง หลายเรื่อง ดาราชายที่เล่น บางทีเหมือนยั้งๆ ไม่ได้ใส่เต็มสูบ เล่นมาหลายเรื่องปกติ น่าจะออก 120% ตั้งนานแล้วแต่นี้พึ่งออกไม่นานมานี้ บทเลยเหมือนน่าติดตามน้อยลง  แต่หลังๆเริ่มมีจัดเต็มบ้าง) 
ปล. ไม่ได้ดูทุกเรื่องนะแต่เรื่องที่เลือกโหลดมันออกแนวนั้น  แต่เรื่องล่าสุดน่าจะดีขึ้น
https://www5.javqd.com/movie/fhd-prestige-abp-853-aine-maria-there-is-a-history-of-splash-maria-maximum-injection-amount.html

ว่าแต่มีแนะนำเรื่องที่จัดเต็มบ้างหรือเปล่าครับ นอกจาก 120 %

ลองกลับไปดูเรื่องที่มัน uncen version cen กับ ไม่เซน  ดูแล้วรู้เลยว่าแบบไม่เซนดีกว่าเยอะ เพราะ ของสงวนของน้องมันน่ามอง เสียดายดันมาออกตอนเซนหนา รอลุ้นว่ามันจะเซนบางลงไหมหลังจากนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2019, 08:39:49 AM โดย nanmeey2 » บันทึกการเข้า
karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 03:10:38 PM »

ผมว่าน้องเนะ เล่นบทไม่ค่อยหนักมากเท่าไร (ไม่ใช่หมายถึงแนวขืนใจหรือ SM นะ หมายถึง หลายเรื่อง ดาราชายที่เล่น บางทีเหมือนยั้งๆ ไม่ได้ใส่เต็มสูบ เล่นมาหลายเรื่องปกติ น่าจะออก 120% ตั้งนานแล้วแต่นี้พึ่งออกไม่นานมานี้ บทเลยเหมือนน่าติดตามน้อยลง  แต่หลังๆเริ่มมีจัดเต็มบ้าง) 
ปล. ไม่ได้ดูทุกเรื่องนะแต่เรื่องที่เลือกโหลดมันออกแนวนั้น  แต่เรื่องล่าสุดน่าจะดีขึ้น
https://www5.javqd.com/movie/fhd-prestige-abp-853-aine-maria-there-is-a-history-of-splash-maria-maximum-injection-amount.html

ว่าแต่มีแนะนำเรื่องที่จัดเต็มบ้างหรือเปล่าครับ นอกจาก 120 %

ลองกลับไปดูเรื่องที่มัน uncen version cen กับ ไม่เซน  ดูแล้วรู้เลยว่าแบบไม่เซนดีกว่าเยอะ เพราะ ของสงวนของน้องมันน่ามอง เสียดายดันมาออกตอนเซนหนา รอลุ้นว่ามันจะเซนบางลงไหมหลังจากนี้

ส่วนตัวผมว่าการเข้าถึงไม่ได้อยู่ที่ฝ่ายชายแทงรัวขนาดใหนนะ

ถ้าฝ่ายชายแสดงดี แต่ผู้หญิงนอนนิ่ง หรือ หน้าบูดหน้าบึ้ง ไม่ก็ร้องอย่างกับควายคลอดลูก ผมก็เข้าไม่ถึงเหมือนกัน
play...

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 04:33:13 PM »

เหตุผลน่าจะมาจาก หุ่นเธอแนวไปทางสายหุ่นเพรียวสูงนมเล็กไรงี้ อวบๆเนื้อเยอะมันเลยดูไม่ค่อยเข้ากัน อวบๆมันต้องนมใหญ่ๆ

แต่ผมก็ชอบเธอเป็นบ้างเรื่องนะ เอามาดูเวลาเบื่อหุ่นแนวผอมๆ  หุ่นประมาณนี้ก็กำลังน่ารักไปอีกแบบสำหรับผม 

อีกอย่างผมชอบอารมณ์ร่วมแบบเกร็งๆของน้องเขาอยู่นะ  แปลกๆดีเหมือนไม่ค่อยอย่างทำ 

ดูเหวี่ยงๆหน้าบูดๆ  ทำหน้าเหมือนโกรธใครมา   55

karasukung
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 05:31:23 PM »

พุงหนูมาเรียเซ็กซี่ดีนะ ผมชอบ
kingz9

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 08:33:30 AM »

เป็นดาราที่หน้าคมหุ่นดี(มีพุงก็เถอะ) แต่ส่วนตัวเก็บแค่บางเรื่องพอ ส่วนเรื่องที่ผมชอบก็คงเป็น  2วัน1คืน แตกในไม่ยั้งละมั้ง เพราะโดนหนักจริงๆ(ไม่ได้หนักแบบโดนรุมแต่หนักแบบไม่ได้พักแบบนั้นมากกว่า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
maiscpy
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 09:28:41 PM »

น้องเขาอวบขึ้นหรือเปล่าอะครับ

มาแรกๆจำได้ว่าไม่หนาแบบนี้นะ
shep
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 11:50:37 PM »

ไม่ควรตัดสินน้องจากมุมมองของตัวเองฝ่ายเดียวนะครับ

shep
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2019, 11:55:55 PM »

ไม่ได้เหยียดหยามอะไรนะ  ผมมองว่าเค้าเซ็กซี่มาก

หน้า: 1 [2] พิมพ์