พฤษภาคม 07, 2024, 09:51:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบ ว่าใครเล่นbit อยู่ thailandtorrent บ้าง คร๊าฟ  (อ่าน 4765 ครั้ง)
jirasakm
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 07:35:26 PM »

ไม่ทราบ ว่าใครเล่นbit อยู่ thailandtorrent บ้าง คร๊าฟ

คือ อยากได้ หนังของ Jessica kizaki ในนั้น แต่พอดี ไม่ได้ เป็นvip เลย โหลดไม่ได้

แล้วไม่อยากเสียเงินอ่าคร๊าฟ

ใครพอใจดี เอามาให้โหลดที คร๊าป

อยากได้ มากมายเลย กำลัง สะสมอยู่

แล้วพอโหลดจาก bit นอกมาน ช้ามากทั่งที่ เนตผม 4mb อีกอย่าง โหลด มาไฟร์ ไม่ดี เลย ต้อง หาโหลดใหม่ คร๊าฟ

ขอบคุงล่วงหน้า คงมีผู้ ใจ ดีน๊า อิอิ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 07:39:18 PM »

ไม่ทราบ ว่าใครเล่นbit อยู่ thailandtorrent บ้าง คร๊าฟ

คือ อยากได้ หนังของ Jessica kizaki ในนั้น แต่พอดี ไม่ได้ เป็นvip เลย โหลดไม่ได้

แล้วไม่อยากเสียเงินอ่าคร๊าฟ

ใครพอใจดี เอามาให้โหลดที คร๊าป

อยากได้ มากมายเลย กำลัง สะสมอยู่

แล้วพอโหลดจาก bit นอกมาน ช้ามากทั่งที่ เนตผม 4mb อีกอย่าง โหลด มาไฟร์ ไม่ดี เลย ต้อง หาโหลดใหม่ คร๊าฟ

ขอบคุงล่วงหน้า คงมีผู้ ใจ ดีน๊า อิอิ

http://www.akiba-online.com/   เสิทหาได้ที่เวปนี้เลยจ้า 
jirasakm
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 07:40:47 PM »

ต้องสมัคก่อน ป่าวคร๊าฟ
เทพบุตร AVC
AV Responder
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 07:59:44 PM »

หาในเว็บนี้เลยจ้าา เพราะมันก็โหลดฟรีมาจากเว็บนอกแล้วเอามาปล่อยในเว็บให้โหลด

เว็บเราไม่ต้องไปอัพค่าอัพโหลดหรือเพิ่มเรโชให้เสียเวลาหรอกคับ 

jirasakm
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 08:15:54 PM »

คือ มานโหลดไม่ค่อย จะได้ อ่า ผม ดึงได้ ที ละ 50k ไร แบบ นี้ แต่ ถ้า จากเว็ป ในไทย  ผมโหลดเต็ม ก็ 600+ ตลอดอ่าคร๊าฟ

แต่ บ้างที ในเว็ป นี้ ผมก็โหลดได้ 600+ นะ แต่ นานจะเจอสักทีอ่าคร๊าฟ - -* เศร้า

jirasakm
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 01:55:49 AM »

- -* ดัน ดัน
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 06:22:11 AM »

คือ มานโหลดไม่ค่อย จะได้ อ่า ผม ดึงได้ ที ละ 50k ไร แบบ นี้ แต่ ถ้า จากเว็ป ในไทย  ผมโหลดเต็ม ก็ 600+ ตลอดอ่าคร๊าฟ

แต่ บ้างที ในเว็ป นี้ ผมก็โหลดได้ 600+ นะ แต่ นานจะเจอสักทีอ่าคร๊าฟ - -* เศร้า

ความหมายของพี่คือ ให้น้องโหลดแบบลิ้งตรงไม่ใช่โหลดแบบบิทนะจ๊ะ เพราะว่าถ้าดหลดบิทกับเวปนอก มันจะบล็อคเพียนอกทัาให้โหลดไม่ขึ้นหรือโหลดช้ามากๆ ให้ไปโหลดแบบไดเร็คลิ้งหรือลิ้งตรงแทนจะโหลดได้ง่ายกว่ามากจ้า 
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 11:46:55 PM »

อ่า..
ผมไม่ได้เป็นสมาชิกเว็บนั้นเลยไม่รู้ว่าเป็นอย่างไร
แต่โดยส่วนตัวแล้วรู้สึกว่า

ถ้าเว็บบิต จงใจจะให้เป็น VIP อย่างเดียวถึงจะโหลด xxx ได้ ก็ไม่น่าไปเล่นเว็บนั้นหรอกครับ
เสียเวลาเปล่าๆ เล่นแรกๆ ไฟล์ก็มาบ่อย นานเข้าๆ ก็หายหมด
เพราะ VIP มันไม่คิดค่า ดาว์นโหลด อัพโหลดและเรโช(โดยส่วนใหญ่ของเว็บบิต)
ทำให้นานๆ เข้าคนที่จะนำ xxx มาอัพก็คงมีแต่เจ้าของเว็บ และจะค่อยๆ จางหายไป

เว็บที่ผมเคยเล่นมาก็จะเจอลักษณะ
เห็นทุกหมวดได้เลย
ต้องอัพโหลดเท่าไหร่ๆ ถึงจะเห็นหมวดพิเศษได้
ไม่ก็เห็นหมวดพิเศษได้ในช่วงเวลา เท่านี้ๆ สำหรับผู้โหลดหน้าใหม่ๆ นะ
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 12:40:47 AM »

ผมว่าถ้าจะโหลดหนัง av แบบจริงจัง

หาในเวบ AVC เรานี่ ก็มีกูรูมาแนะนำ อยู่ตลอด

และยังมาแบ่งปัน อีก ผมว่าไม่น่าเสียอารมณ์ นะ

อสุจ๊าก
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 09:02:20 AM »

ใครยังไม่ได้เป็นสมาชิก นี่เลยๆ

http://register.thailandtorrent.com/manpz/1a538e5be65843e7891f42030930ff17/
หน้า: [1] 2 พิมพ์