พฤษภาคม 22, 2024, 04:36:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [PPPD-320]Julia-พี่สะใภ้กระหายรัก (สปอยด์_ตอนจบ)  (อ่าน 29407 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 09:08:14 AM »

13-Fabuary-2016

[PPPD-320]Julia-พี่สะใภ้กระหายรัก (สปอยด์_ตอนจบ)

ID:   PPPD-320   
Release Date:   2014-10-19   
Length:   120 min(s)   
Director:   ----   
Maker:   Oppai     
Label:   Oppai     
User Rating:(9.00)   
Genre(s):   CreampieSoloworkBig TitsMarried WomanTitty FuckBusty Fetish   
Cast:   Julia    

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดหน่อยนะครับ)
เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาหลังจากได้ดูหนังต้นฉบับจบแล้ว ดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริง "ไม่ถูกต้อง" ก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
หากรูปหาย ก็ขออภัยครับ ผมคงไม่สามารถ up รูปใหม่ได้นะครับ

Cover

แนะนำตัวละคร

เช้าวันนึงของวันหยุด อิฮาร่า เมาเละเลย.. เขาหาเรื่องจูเลียกับเรื่องไร้สาระ ว่าทำไม่ กินเหล้ามันผิดตรงไหน จูเลียกลัวมากๆที่สามีเธอเมาเเล้วเป็นอย่างนี้...เธอจึงหนีออกมาชั่วคราวจนกว่าสามีเธอจะสร่างเมา

วันหยุด.....ฮอนดะขณะเดินกลับห้องพัก... ตกใจเล็กๆเพราะมาเจอพี่จูเลียมาดักเจอ..... จูเลียมาในชุดที่นมทะลัก ปนกับเหงื่อของเธอ... เธอไม่พูดพร่ำทำเพลง เธอจูงน้องสามีของเธอไปห้องพักของฮอนดะทันที

ทั้งคู่มาถึง.... ต่างเงียบไม่พูดจา แล้วจูเลียก็หันมาหาฮอนดะเเล้วบอกว่าพี่เหงาเหลือเกิน พี่คิดถึงเธอมากเลยนะ

แล้วความเสี้ยนก็ไม่เข้าใครออกใคร ทั้งคู่โผเข้ากอดแล้วก็แลกจูบกันเสียงดังจ๊วบๆจ๊าบๆลั่นห้องพัก

ณ เวลานี้ไม่มีคำว่าญาติล่ะครับ

จูเลียดูเธอปลดปล่อยอารมณ์มากๆ กับน้องเขยคนนี้

จูเลียถอด กกน. ฮอนดะออกแล้วก็เข้าตวัดลิ้นไล่เลียไปตามแท่งลำจรวดของน้องเขย

จูเลียดูดและชักจรวดของฮอนดะแรงมากๆ จนฮอนดะ ซี๊ดซ๊าดออกมา

ฮอนดะบอกว่า ตัวพี่จูเลียช่างหอมเหลือเกิน นมก็วยมากๆ พูดจบฮอนดะก็ถอดชั้นในจูเลียออกและเข้าดูดอย่างกะเด็กน้อยเลย

จูเลียครางออกมาว่าน้าเสียวเหลือเกินซี๊ด..ๆ ส่วนฮอนดะก็ฟัดนมของจูเลียสลับไปสลับมา

จูเลียพลิกตัวขึ้นคร่อมและเธอก็ก้มลงไปดูดจรวดของฮอนดะอีกรอบเพื่อกระตุ้น จนฮอนดะแทบทนไม่ไหว

ฮอนดะขึ้นคร่อมที่หน้าอกจูเลียเเล้วก็กระเด้าจรวดกับนมของพี่สะใภ้สาว

ฮอนดะถอดเปลื้องปราการด่านสุดท้ายของจูเลียออกแล้วก้มลงตวัดลิ้นเลียที่ที่ติ่งสยิวองจูเลียทันที

จูเลียร้องลั่นเธอครางออกมาว่าช่วยพี่ด้วยพี่เสียวเหลือเกิน

ทั้งคู่กลับหัวกลับหางกัน จูเลียดูดจรวดให้ฮอนดะ ส่วนฮอนดะก็เลียให้จูเลียเช่นกัน

จูเลียบอกว่า พี่อยากแล้วช่วยพี่หน่อยนะ.ฮอนดะบอกว่ายินดีเลยฮะ ทั้งคู่ก็ดึงกันนอนลง ฮอนดะจับใส่ทันที จูเลียเกร็งเล็กๆ

ทั้งคู่หลอมรวมเป็นร่างเดียวกัน..เพราะดุ้นของฮอนดะพรวดเข้าพรวดออกกับหอยของพี่สะใภ้

ฮอนดะพลิกตัวเจียเลียแล้วก็ซอยจากด้านหลัง... จูเลียดูเธอช่างปลดปล่อยเหลือเกิน

ฮอนดะซอยเนิ่บๆ แต่อยู่ๆก็เปลี่ยนสปีดเร็วจี๋ทำเอาจูเลียร้องลั่นเลย

จูเลียหันท้ายให้ ฮอนดะเข้าประกบแล้วซอยต่อไม่ยั้ง เสียบโหนกกระทบกันดังตับๆๆ เลย

จูเลียบอกให้ฮอนดะนอนลง เธอขึ้นจับจ่อแล้วบดหอยของเธออมจรวดของฮอนดะจนมิด

ฮอนดะกระแทกสวน จูเลียขย่มใส่...... ทั้งคู่ร้องลั่นห้อง

ฮอนดะ แทงใส่พี่สะใภ้สาวและก็ก้มลงจูบ ฮอนดะบอกว่าผมจะไม่ไหวแล้ว.. จูเลียบอกว่าจะรออะไร ปล่อยมาเลย เรามาเสร็จพร้อมกัน

ฮอนดะรับคำซอยเร็วมากจนเขาเขื่อนแตกปล่อยน้ำกามเข้าไปในช่องคลอดของพี่สะใภ้เต็มๆ

ฮอนดะดึงจรวดออกมา..... น้ำกามไหลย้อยตามออกมาทันที

ฮอนดะเข้าไปจูบขอบคุณสะใภ้สาว... แล้วบอกว่า พี่เนี่ยสุดยอดจริงๆ

ฮอนดะสะดุ้งตื่นเขารีบมองหา พี่สะใภ้ทันที จูเลียทิ้งโน๊ตไว้ว่า  หากพี่อยากเมื่อไหร่พี่จะมาให้เธอช่วย ดังนั้นเธอต้องพร้อมนะจ๊ะ..  เด็กน้อย  THE END
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 09:49:22 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 09:13:30 AM »

Next Program  Wink
[MEYD-076]Moriyama Ayano-ชู้สวาทกับลุงข้างห้อง

ID:   MEYD-076   
Release Date:   2015-10-13   
Length:   120 min(s)   
Director:   Tameike Goro-     
Maker:   Tameike Goro-     
Label:   Tameike Goro-     
User Rating:(7.00)   
Genre(s):   CreampieSoloworkMarried WomanAffairCuckoldSweat   
Cast:   Moriyama Ayano Usui Saryuu

Cover

Sample

ImfromHawaii
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 09:20:48 AM »

และแล้วก็ปี้กันต่อไป
ขอบคุณสำหรับรีวิวพร้อมดุ๊กดิ๊กมากฮะ แทบไม่ต้องไปหาหนังมาดูเลย Grin
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 02:05:16 PM »

สนุกมากเลย ขอบคุณครับ ที่เสียเวลาทำรีวิวมาให้ดูไม่งั้นผมคงพลาดหนังสนุกๆไปอีกเรื่อง
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 04:00:04 PM »

สนุกมากเลย ขอบคุณน้า
jebhee
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 11:41:57 PM »

สุดยอดเลยครับ หนังav มันมากๆ คนโพสตั้งใจรีวิวภาพหนังมา ขอบคุณครับ คุณภาพจริงๆ

เว็บของฉัน : หนังxออนไลน์
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 11:17:35 AM »

สุดติ่งกระดิ่งแมว มากครับ

ขอบคุณสำหรับ รีวิว มันส์ๆ ครับผม

witoon_kmj
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 06:51:09 AM »

ขอบคุณมากครับ
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 01:12:09 AM »

Cheesy ขอบคุณจากใจนะ Cheesy
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 11:42:54 AM »

รีวิวได้มันส์ในอารมณ์มํ๊กๆ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์