พฤษภาคม 12, 2024, 06:55:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 24 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สายหอย(งาม)  (อ่าน 393167 ครั้ง)
ikki
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 05:20:51 AM »

เจ้าของกระทู้ รสนิยมเหมือนผมช่วงนี้เลย
ผมก็ไม่สนหน้าตา ขอหอยสวย สำคัญเป็นอันดับแรก

ส่วนของผมที่จะแนะนำมี

Sakura Miyazaki
Aya Kisaki
Reina Hayakawa

Shinida Yuu กับ Arisa Nakano
(สองคนนี้อันเซนฯช่วงแรกๆพอได้อยู่)

แต่ที่เซอร์ไพรส์ผมมากคือ Juria
เธอเล่นหนังมาเยอะมาก แต่ตอนที่หนังอันเซนฯ
หลุดออกมา ผมว่าหอยเธอไม่เยินมากนะ

ก็ฝากไว้เท่านี้ หากมีซ้ำใครไปบ้าง ก็ขออภัยครับ
คนรักหอย
ชอบอวัยวะเพศหญิงสวยๆ
ตะกวดไซเบอร์

คนรักหอย

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 06:37:23 AM »

sawano mika มีเรื่องที่โดนแตกในไหมครับ
ไม่มีครับ พลาดมากๆ

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 06:41:15 AM »

เจ้าของกระทู้ รสนิยมเหมือนผมช่วงนี้เลย
ผมก็ไม่สนหน้าตา ขอหอยสวย สำคัญเป็นอันดับแรก

ส่วนของผมที่จะแนะนำมี

Sakura Miyazaki
Aya Kisaki
Reina Hayakawa

Shinida Yuu กับ Arisa Nakano
(สองคนนี้อันเซนฯช่วงแรกๆพอได้อยู่)

แต่ที่เซอร์ไพรส์ผมมากคือ Juria
เธอเล่นหนังมาเยอะมาก แต่ตอนที่หนังอันเซนฯ
หลุดออกมา ผมว่าหอยเธอไม่เยินมากนะ

ก็ฝากไว้เท่านี้ หากมีซ้ำใครไปบ้าง ก็ขออภัยครับ

ผมว่าหน้าตาสวยหาดูง่าย แต่แบบหอยสวยๆหาดูยาก เลยขอดูหอยสวยดีกว่า  Grin

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
demihuman
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 11:39:59 AM »

ผมชอบกระทู้นี้มากๆๆๆๆๆ ขอยกให้เป็น สุดยอดกระทู้ประจำเดือน และลุ้นเป็นสุดยอดกระทู้ประจำปีอีกด้วย
 Cheesy Cheesy Cheesy Wink Wink Wink
AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 11:07:59 PM »

ขอเพิ่มน้อง mao sena อีกคนครับ สายแบ้ว ตาโต น้ำเยอะ
คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 12:20:50 AM »

ขอเพิ่มน้อง mao sena อีกคนครับ สายแบ้ว ตาโต น้ำเยอะ

คนนี้น่ารักจริงครับ ออกหมวยๆ ผิวนี่ขาวเนียนสวยสะอาดตาจริงๆ ทีเด็ดอีกอย่างคือก้นที่กลมเด้งเนียนน่าตีเอามากๆ  หอยเธอน้ำหล่อลื่นเยอะเอามากๆแยงนิดแยงหน่อย น้ำไหลย้อยเลย แต่หอยดูจะหลวมๆนิดนึง โดยรวมถือว่าเด็ดมากๆ ถึงขนาดผมต้องหา บลูเรย์ มาเก็บเลยแหละ แนะนำเลยครับ

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 01:46:38 AM »

ขอบคุณมากครับ ที่จริงของผมก็จะดูทุกส่วนประกอบกันนะ คือพวกแนวหน้าสวยหุ่นไม่ดีหอยไม่สวยนี่จะไม่ค่อยชอบเลย
สำหรับผม"หุ่นกับหอย"มันต้องดีคู่กันนะ ชอบแบบหุ่นดีหอยสวย(บ้าง)ผิวสวยถึงหน้าตาจะไม่สวยมากสุดๆแต่sexyผมว่ามันน่าติดตามกว่า

ตามที่ว่ามา หุ่นหอยชอบสุดของผมก็ ameri ichinose  ตัวยอดฮิตสายuncenเมื่อ5-6ปีก่อนนั่นแหละ หอยอาจไม่ใช่ที่สุดแต่ผมชอบหุ่นและหลายๆอย่างด้วย

ปล. คนในกระทู้ Yui Matsuno ที่จขกทให้10/10 นี่ก็สุดยอดอย่างที่กล่าวจริงๆครับ หุ่นผิวหอยหน้าsexyครบ
ผมยังไม่เคยรู้จักเธอนะแต่ดูแล้วชอบเลย ดูๆแล้วก็คุณภาพของจริง ต้องกลับไปตามเก็บทุกเรื่องซะแล้ว Tongue  Tongue  Tongue

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2017, 11:32:51 AM โดย playAV » บันทึกการเข้า
kanap
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 10:03:32 PM »

Miku Tanaka

AVCollectors
kanap
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 10:15:54 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2018, 05:25:14 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVCollectors
danya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 10:24:03 PM »

ส่วนมาก ตรงกับที่ผมคิดไว้ทุกคนเลย

แต่ยังขาดอีกคนหนึ่ง

Himejyou Yuki

โค๊ด:

โค๊ด:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2017, 09:56:18 AM โดย danya » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 24 พิมพ์