พฤษภาคม 12, 2024, 05:11:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 24 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สายหอย(งาม)  (อ่าน 393124 ครั้ง)
kanap
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 11:23:12 PM »

aoi-shirasaki

AVCollectors
ikki
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 01:53:13 AM »

คนนี้น่ารักจริงครับ ออกหมวยๆ ผิวนี่ขาวเนียนสวยสะอาดตาจริงๆ ทีเด็ดอีกอย่างคือก้นที่กลมเด้งเนียนน่าตีเอามากๆ  หอยเธอน้ำหล่อลื่นเยอะเอามากๆแยงนิดแยงหน่อย น้ำไหลย้อยเลย แต่หอยดูจะหลวมๆนิดนึง โดยรวมถือว่าเด็ดมากๆ ถึงขนาดผมต้องหา บลูเรย์ มาเก็บเลยแหละ แนะนำเลยครับ
[/quote]

Sena Mao คนนี้ผมชอบก้นกลม กับรูตูดครับ อยากดม อยากเลียรูตูดเธอมาก

Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2017, 01:55:56 AM โดย ikki » บันทึกการเข้า
2lane
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 02:21:29 AM »

Yui Nishikawa
Mika sawano
Miku Airi
Momoka Sakai
makoto1986
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

.....

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 05:13:55 PM »

กระทู้ทรงคุณค่า กดโหวดได้ตรงไหนครับ 555  Grin

ส่วนตัวชอบ Yui Nishikawa มาก ขาวอวบ นมสวย หอยสวย ติดตามมาตั้งแต่ยังไม่อันเซ็น

วันแรกที่เธอออกอันเซ็น ผมทำรายตัวเองไปหลายรอบเลยวันนั้น 55555  Grin Grin Grin

-------------------------------------------
----
--
คนรักหอย
ชอบอวัยวะเพศหญิงสวยๆ
ตะกวดไซเบอร์

คนรักหอย

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 05:26:03 PM »

ขอบคุณมากครับ ที่จริงของผมก็จะดูทุกส่วนประกอบกันนะ คือพวกแนวหน้าสวยหุ่นไม่ดีหอยไม่สวยนี่จะไม่ค่อยชอบเลย
สำหรับผม"หุ่นกับหอย"มันต้องดีคู่กันนะ ชอบแบบหุ่นดีหอยสวย(บ้าง)ผิวสวยถึงหน้าตาจะไม่สวยมากสุดๆแต่sexyผมว่ามันน่าติดตามกว่า

ตามที่ว่ามา หุ่นหอยชอบสุดของผมก็ ameri ichinose  ตัวยอดฮิตสายuncenเมื่อ5-6ปีก่อนนั่นแหละ หอยอาจไม่ใช่ที่สุดแต่ผมชอบหุ่นและหลายๆอย่างด้วย

ปล. คนในกระทู้ Yui Matsuno ที่จขกทให้10/10 นี่ก็สุดยอดอย่างที่กล่าวจริงๆครับ หุ่นผิวหอยหน้าsexyครบ
ผมยังไม่เคยรู้จักเธอนะแต่ดูแล้วชอบเลย ดูๆแล้วก็คุณภาพของจริง ต้องกลับไปตามเก็บทุกเรื่องซะแล้ว Tongue  Tongue  Tongue

เสียดายอย่างเดียวคือ ไม่โดนเยสสดแตกใน T T Embarrassed

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
คนรักหอย
ชอบอวัยวะเพศหญิงสวยๆ
ตะกวดไซเบอร์

คนรักหอย

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 05:28:14 PM »

กระทู้ทรงคุณค่า กดโหวดได้ตรงไหนครับ 555  Grin

ส่วนตัวชอบ Yui Nishikawa มาก ขาวอวบ นมสวย หอยสวย ติดตามมาตั้งแต่ยังไม่อันเซ็น

วันแรกที่เธอออกอันเซ็น ผมทำรายตัวเองไปหลายรอบเลยวันนั้น 55555  Grin Grin Grin
ผมก็ชอบครับ นี่ถ้าเธอไปลดน้ำหนัก เพรียวๆกว่านี้นิดนึงนี่ พร้อมโหลด บลูเรย์5555

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
bigbite
โอตาคุเอวี

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 06:13:01 PM »

กระทู้น่าติดตาม ชอบทุกคนเลย
ชอบเป็นพิเศษก้อ Doremi Miyamoto
คนนี้ก้อครบเครื่อง Kokone Mizutani (Rio Fujisaki)
ทั้งหอย นม หน้าตา ลีลา เยี่ยมหมด ครบเครื่อง Grin
poringza
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 01:33:49 AM »

Shirosaki Aoi

สำหรับผมนะครับ คนนี้ 10/10 โดยเฉพาะเรื่องนี้ จิมิสวย อารมณ์มาเต็ม ตอนตอด ฟุ้ดๆ

BeAuToN
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 02:18:38 PM »

็Hitomi Oki  Cheesy
fanpage
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2017, 03:40:04 PM »

Erena Mizuhara เสียดายที่เล่นน้อยไปนิด

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 24 พิมพ์