พฤษภาคม 06, 2024, 12:50:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 48 49 [50] 51 52 ... 119 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: MUSIC IS MY LIFE มาแชร์เพลงที่ท่านชอบกันครับ  (อ่าน 539084 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #490 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 08:49:29 PM »

ขอต้อนรับการกลับมาของท่าน daywalker ครับ สบายใจขึ้นยังครับท่าน  Smiley Smiley
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #491 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 08:54:21 PM »

ขอต้อนรับการกลับมาของท่าน daywalker ครับ สบายใจขึ้นยังครับท่าน  Smiley Smiley

สบายดีทั้งใจและกายเลยครับตอนนี้

แต่ไม่ได้โหลดและดู AV มาตั้งแต่มีเรื่องนั้น

ตอนนี้หายใจหอบ น้ำลายเหนียว จะลงแดงอยู่แล้ว .......
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #492 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 09:20:26 PM »

โอ้ มาแล้วครับ คุณ dayvy เข้ามาทักทายแล้ว 555 Grin เป็นไงบ้างครับ ยังสบายดีอยู่นะครับ ดีใจหลายๆเลยครับ  Grin Grin Grin

ขอต้อนรับการกลับมาชั่วคราวของคุณ dayvy ด้วยเพลงนี้ครับ

U S A MILITARY MARCH STAR AND STRIPES FOREVER

https://www.youtube.com/watch?v=dBNXbYVCmmo

จะรอการกลับมาโพสเพลงของคุณอีกนะครับ  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2015, 02:26:38 PM โดย messidona » บันทึกการเข้า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #493 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 09:21:19 PM »

ถึงเวลาเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องละครับ  Smiley
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #494 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 09:24:24 PM »

โหยยยย คุณพี่ messi เล่นเอาเพลงมาร์ชมาต้อนรับกันเลยทีเดียว

เวอร์มากครับพี่  Grin
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #495 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 09:35:39 PM »

5555 ก็นึกว่าคุณจะหายเงียบไปแล้วซะอีก ที่จัดเพลงนี้เพราะว่าเป็นเหมือนเพลงที่ใช้ต้อนรับทหารที่กลับมาจากสงครามพร้อมกับชัยชนะน่ะครับ  Grin
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #496 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 11:56:20 PM »

ดีใจจัง ที่เห็นคุณ day เข้ามาโพสอีกครั้ง  ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ  Cheesy  Grin Cheesy
แสดงว่าเรื่องปัญหาที่ผ่านมา คลี่คลายแล้วใช่ไหม
แบบนี้ค่อยโล่งอกหน่อย  ขอให้มันผ่านพ้นไปด้วยดีนะครับ   Smiley  Smiley Smiley

ขอฝากเพลงให้คุณ day หนึ่งเพลง
ผมไม่รู้ความหมายอะไรหรอก แต่ฟังแล้วได้กำลังใจดี

夢をあきらめないで  ของ Takako Okamura

http://www.youtube.com/watch?v=PW_kP5uwp7A

~ Do not give up your dreams ~

messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #497 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 02:31:20 AM »

เพลงของคุณ  namekdey เก่าดี ผมชอบจังเพลงเก่าๆแบบนี้น่ะ ถึงจะฟังเนื้อหาไม่ออก แต่ก็น่าฟังมากๆครับ Grin

วันนี้เอาเพลงประกอบซีรีย์ไต้หวัน ของสามสาววง S.H.E มาฝากกัน

ซีรีย์เรื่องนี้เคยเอามาฉายทางช่อง 3 ด้วย ผมเคยดูแบบผ่านๆ ไม่ได้ดูแบบเอาเรื่องเอาราวอะไรมาก รู้แต่ว่า นางเอกของเรื่องนี้นี่น่ารักดี ผู้หญิงบ้าอะไรก็ไม่รู้มีหนวดด้วย Grin

สำหรับเพลงประกอบซีรีย์เรื่องนี้ผมชอบมากๆครับ ทั้งดนตรีที่ขึ้นต้นมาด้วยเสียงของปี่สก็อตแต่ให้กลิ่นอายแบบภารตะๆยังไงก็ไม่รู้ รวมถึงการร้องประสานเสียงของทั้ง 3 สาวด้วย นับว่าเป็นเพลงพ็อพที่ยอดเยี่ยมเพลงนึงสำหรับผมเลยทีเดียว คิดว่าหลายๆคนคงเคยฟังแล้วล่ะ ซีรีย์ออกจะดังน่ะ ชื่อเพลง 怎麼辦 (เจิ่นเมอปั้น แปลว่า จะทำยังไงดีอ่า....)

S.H.E - 怎麼辦

http://www.youtube.com/watch?v=kVaciz3iAK8

เอาภาพน้อง ella หรือ 陳嘉樺(เฉินเจียฮว่า) นางเอกของเรื่องมาฝากกันด้วยครับ อิอิ Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2012, 03:18:36 AM โดย messidona » บันทึกการเข้า
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #498 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 02:54:26 AM »

อยากฟังเพลงประกอบซี่รี่ย์ หรือหนังเกาหลีๆ เพราะๆ แต่ไม่รู้ชื่อเพลง พอแนะนำได้มั้ยครับ ^__^ ขอบคุณครับ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #499 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 11:04:13 AM »

คุณเมซซี่ นี่รู้ใจผมสะจริง ๆ เอารูปสาวทอมมาอีกแล้ว (แอบปลื้มนิดนึง) 555+

สำหรับพี่ daywy มาแล้ว ก็ยินดีต้อนรับสู่รังเก่าครับ

มาทักทายแค่นี้แหละครับ รู้สึกปลื้มครับ ที่ คุณเมซซี่ เอารูปมา ผมนี่ หัวใจละลาย
หน้า: 1 ... 48 49 [50] 51 52 ... 119 พิมพ์