พฤษภาคม 16, 2024, 06:33:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีพี่สาวหรือน้องสาวชอบถ่ายคลิปถ่ายรูปโป๊เก็บไว้ไหมครับ  (อ่าน 12443 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 05:49:50 PM »

เมื่อวานไปห้องน้องสาว ว่าจะหาเพลงมานั่งฟัง 

โอ็  เปิดมา  เต็มตากรูเลย  พูดไม่ออก เสื้อผ้าไม่มีสักชิ้น  ยังดีไม่มีผู้ชายในรูป ในคลืป -  - 

ทำไปได้ไง   ผมไม่พอใจเท่าไร อยากด่า เเต่ถ้าเราไม่ไปเปิดดูของมัน  เราก็ไม่เห็น  หวังเเต่ว่าท่านคงไม่อัพโหลดขึ้นเน็ท

บ้านอื่นมีเเบบนี้หรือเปล่า  หรือว่ามันธรรมดาไปเเล้วสมัยนี้  น้องผมมันก็ไม่เด็ก  24 เเล้ว 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 06:14:25 PM »

ลองแย๊บๆ คุยกับน้องสาวหน่อยดีกว่ามั้ยคะ

Plaloma
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 06:18:21 PM »

แล้วเป็นไงบ้าง หุ่นดีมั้ยครับ
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:04:43 PM »

เด็กสาวสมัยนี้หลายคนอาจจะชอบถ่ายรูปแบบนี้ไว้อาจจะตามแฟชั่นหรือเห็นว่าสวยดีเค้าคงไม่ได้คิดอะไรมาก แต่โดยส่วนตัวผมว่าไม่ควรทำครับ ถ้าหลุดออกไปถึงคนที่ไม่หวังดีหรือเจอพวกตัดต่อละก็อันตราย ทางที่ดีลองหาโอกาสเตือนน้องเค้าด้วยความหวังดี ดีกว่าครับ

ส่วนเครื่องคอม หรือกล้อง หรือมือถือใดๆก็ตาม ที่มีรูปแบบนี้ของน้องเค้าอยู่ อย่าให้ตกไปอยู่ในมือคนแปลกหน้าเด็ดขาด ไม่ว่าใครก็แล้วแต่ เช่นร้านซ่อม คนแถวบ้านหรือคนรู้จักที่ไม่รู้นิสัยใจคอดีพอ ให้เอาไว้ใช้เฉพาะคนในบ้านเราเองจนหมดอายุการใช้งานแล้ว ทุบทิ้งให้แหลก
...ไม่รู้ผมจะกังวลมากไปหรือเปล่า แต่ขอย้ำครับ "อย่าเอาไปขายหรือซ่อม ใช้จนพังแล้วทุบทิ้งเลย"
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:18:57 PM »

แล้วเป็นไงบ้าง หุ่นดีมั้ยครับ

เหมือนรูอิซาโตมิเลยครับ 
เด็กสาวสมัยนี้หลายคนอาจจะชอบถ่ายรูปแบบนี้ไว้อาจจะตามแฟชั่นหรือเห็นว่าสวยดีเค้าคงไม่ได้คิดอะไรมาก แต่โดยส่วนตัวผมว่าไม่ควรทำครับ ถ้าหลุดออกไปถึงคนที่ไม่หวังดีหรือเจอพวกตัดต่อละก็อันตราย ทางที่ดีลองหาโอกาสเตือนน้องเค้าด้วยความหวังดี ดีกว่าครับ

ส่วนเครื่องคอม หรือกล้อง หรือมือถือใดๆก็ตาม ที่มีรูปแบบนี้ของน้องเค้าอยู่ อย่าให้ตกไปอยู่ในมือคนแปลกหน้าเด็ดขาด ไม่ว่าใครก็แล้วแต่ เช่นร้านซ่อม คนแถวบ้านหรือคนรู้จักที่ไม่รู้นิสัยใจคอดีพอ ให้เอาไว้ใช้เฉพาะคนในบ้านเราเองจนหมดอายุการใช้งานแล้ว ทุบทิ้งให้แหลก
...ไม่รู้ผมจะกังวลมากไปหรือเปล่า แต่ขอย้ำครับ "อย่าเอาไปขายหรือซ่อม ใช้จนพังแล้วทุบทิ้งเลย"

ผมว่าจะคุยเหมือนกัน  ผมคิดว่ามันไม่อะไรมากหรอก   เเต่มันไม่ค่อยสนใจว่าคอมมันทำอะไรได้หลายอย่างที่มันคิดไม่ถึง 

ผมก็ลืมไปเลยว่า ถึงลบไปเเล้วหรือไม่มีในคอมเลย  มันก็มีคนเอากลับมาดูได้   

ลองแย๊บๆ คุยกับน้องสาวหน่อยดีกว่ามั้ยคะ

ผมยังคิดไม่ออกเลยว่าจะคุยยังไงดี  คงจะบอกอย่างที่ jojoe  ครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:24:16 PM »

ระวังมันหลุดนะครับ อันตราย  
ส่วนตัวผมก็มาถ่ายของสาว ๆ ที่สอยเก็บไว้บ้างครับ ระวังสุดชีวิตเลย หลุดมานี่เป็นเรื่องเลย  

SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 09:39:32 PM »

อันตรายนะครับท่าน

ลบได้ก็ลบ ถ้าเป็นไปได้ก็ทำลายฮาร์ดิสไปเลย ปลอดภัยดี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 09:48:50 AM »

อันตรายนะครับท่าน

ลบได้ก็ลบ ถ้าเป็นไปได้ก็ทำลายฮาร์ดิสไปเลย ปลอดภัยดี
ขอบคุณครับ
ระวังมันหลุดนะครับ อันตราย  
ส่วนตัวผมก็มาถ่ายของสาว ๆ ที่สอยเก็บไว้บ้างครับ ระวังสุดชีวิตเลย หลุดมานี่เป็นเรื่องเลย  
คุยเเล้ว ตอนเเรกก็ไม่รู้จะพูดยังไงเหมือนกัน  ก็สรุปว่าผมจะหาฮาร์ดดิสใหม่ให้  ขอร้องไม่ให้มันเล่นอะไรๆเเปลกๆอย่างนี้อีก มันอันตรายกว่าที่เราคิด  มันก็รับปาก

Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 12:07:17 PM »

HD ลอง อัดข้อมูลเยอะๆ จนเต็ม แล้ว ลบ ฟอร์แมต ลงวินโดน์ใหม่ ทำซ้ำชัก 5-6 รอบ น่าจะช่วยได้

มีพี่ น้อง ถ้าเจอ เตือน เค้า ถูกแล้ว อย่าไปให้ผู้ชายถ่าย เลิกรักว่อนทั่วเน็ต อนาคตจะหมดได้

yutto
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 01:11:04 PM »

ไอ้ที่หลุดๆ กัน ก็เพราะลบแล้ว คิดว่าลบนี่แหละครับ
มองไม่เหนจาก Windows ไม่ใช่ว่ามันจะหาย
มันยังอยู่เหมือนเดิมเป๊ะใน HD

พวกช่างคอมตัวแสบจึงมักใช้โปรแกรมเช่น File Scavenger ขุดมันกลับมา

วิธีการป้องกันก็ไม่ยากอะไรครับ ไม่ต้องถึงขนาดกับ Format หรอก
เพราะเวลามันเสีย บางทีมันเปิดมา Format ไม่ได้

ไปโหลดโปรแกรมชื่อ File Shreder มาลงไว้ครับ (ฟรี)
เวลาลบก็ shreder มัน (เหมือนเครื่องทำลายเอกสาร)
มันจะหั่นไฟล์ + เขียนทับ จนไม่เหลือของเดิมเลยครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์