พฤษภาคม 16, 2024, 01:51:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: snsd  (อ่าน 11490 ครั้ง)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 08:52:00 PM »

คุณอยากล่อใครมากที่สุด
สามารถตอบได้ตามใจชอบ   สามารถตอบได้มากกว่า 1   คนก็ได้  หรือ จะล่อ ทั้งวงก็ได้
คุณจะเลือกใครครับ ค่ายใด  บทบาทใด

ปล.  ผมอยากล่อ  ทิฟฟานี่  มากๆ เเละเน้น
ให้เค้าใส่  ถุงน่อง
 ใส่ชุดว่ายน้ำ  เน้นเล่นท่าหมา   ล่อตูด เเละ  เลียตูด
เเบบ ไม่ใส่ถุง  เน้น  ค่ายโตเกียวฮอย   

ผมจะเอา  มสว่าน  ควงหอย  หลังตูด  ให้ขี้ติดเลย
เน้นไม่ทาเจล 
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:03:00 PM »

เอาอีกและ ... กระทู้ทำนองนี้ 

คหสต.

Mayu Okamoto    NNPJ-318
icecool102
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 09:50:26 PM »

ขอล่อเจสสิก้าละกัน ขอชุดนี้เลยผมทรงนี้ เอาทุกท่าที่คิดออก แถมแตกใน ถ้าไม่สะใจเอาตรูดต่ออีก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:23:53 PM »

จำชื่อยังไงไหวเนี่ย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:30:21 PM »

ถ้าเลือกได้ ผมขอไม่เลือกละกัน

ขอเอามันทั้งวงเลย 

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:35:53 PM »

ถ้าเลือกได้ ผมขอไม่เลือกละกัน

ขอเอามันทั้งวงเลย 

งง  ครับ

จะไม่เอาหรือจะเอาทั้งวง 
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 11:44:57 PM »

ล่อแหลมต่อบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปพอสมควร  เพราะพวกที่เลิฟๆวงนี้มากๆอาจจะมาต้มให้ท่านทานได้
ผมคนนึงที่ฟังเพลงเกาหลีเป็นพันๆเพลง แต่....ไม่ซีเรียสครับ แบบนี้ไม่ใช่เรื่องเสียหาย ไม่ได้หวงแหนอะไรมาก
ถ้าไม่ว่ากันเสียๆหายๆ  อีกอย่างอันนี้เวปAV ถือว่า ถูกกาลเทศะ 

ผมอยากเอายุนอาครับ  หุ่นอ้อนแอ้น หน้าตานางเอกๆ น่าเอาบอกไม่ถูกจริงๆ น่าเอาๆๆๆๆ

A PinK
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 12:25:07 AM »

ของผมก็คง Sunny มะพร้าวๆๆๆๆ  Tongue
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 12:56:55 AM »

ของผมก็คง Sunny มะพร้าวๆๆๆๆ  Tongue

สวัสดีครับ เดี๋ยวผมแวะไปส่องกระทู้แจกหนังของท่านดีกว่า พรุ่งนี้วันหยุด ยังไม่นอนง่ายๆ 55
ซันนี่ใหญี่ที่สุดในวงคับ  รองลงมาคือ ยูริ
ส่วนเจสสิก้าในรูปผมว่าดันเต็มที่อะ

A PinK
yoona
ปลิงน้อย

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 05:28:39 AM »

ช่วยแปะรูปแหล่มๆหน่อยสิฮะ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์