พฤษภาคม 16, 2024, 04:13:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าเพื่อนๆชอบมองสาวมหาลัย ที่ใส่เสื้อชั้นในสีอะไรครับ (ที่คิดว่าโดนใจที่สุด)  (อ่าน 8194 ครั้ง)
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 09:05:23 PM »

ชอบแบบลายลูกไม้สีขาวครับ
เพราะดูแล้วสะอาดดี
เวลาแอบมองลอด กระดุมเสื้อที่ปริออกมา นี่ปรี๊ดเลย

ยิ่งชุด พยาบาลที่ทำงานของผมนะ ก้มทีนึงเห็นแล๊วซิ๊ดเลยบางทีก็มองผ่าน กระดุมปริก็พึ่งได้เห็นถึงจะรู้ว่าพยาบาล
ชุดชั้นในเขาก็เด็ดไม่แพ้ นศ.เลยนะ
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 10:02:06 AM »

สนใจไหมครับ ดูก่อน >>> https://www.facebook.com/NuMint1990?ref=stream

เห้ย เคยเห็นคลิปนึงในบอร์ดนี่แหละหาไม่เจอ เกี่ยวกับเบื้องหลังการทำกางเกงในขาย

เธอช่างกล้ามาก ขายได้ไงว่ะเนี้ย แรงเกิน
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 08:49:00 PM »

ผมชอบมองเทำตัวสูงๆเดินผ่านคนไปมาในห้าง มักจะมองเห็นช่อง แทบเห็นหัวนม

Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:07:35 PM »

เอ่อ คือ ว่า 55+ (ขอขำก่อน เหมือน เจอพวก 55+)

ชุดนักศึกษา กะ บรา สีอะไร ผมเอง ก้อ สังเกตุ อยู๋ ประจำ น่ะ ครับ เท่าที่ดู น่ะ ครับ

สำคัญ ในการ ประกอบ การพิจรณา เลย คือ ขนาด ครับ 55+ สัก Cup B - C ก้อ โอเค แล้ว จะ มี น้อง ๆ ที่ รอบจัด แต่งตัว สุดริด กัน ต้อง " ลายเสือ " มีระบาย ลูกไม้ นิส ๆ  หรือ จะ เป็น ลายดำสลับขาว มาลาย นั้นล่ะ ครับ เด็จ สุด

ยิ่งเราติดไฟแดง ขันแรก สี่แยกไฟแดง ล่ะ ก้อ ...(ฮึ ๆ ) น้อง ๆ วิ่ง ข้ามถนน ล่ะ จะบังเกิด กฎแห่ง แรงโน้มถ่วง ทันที 55+

ผมโหวตให้ บรา " ลายเสือ " ครับ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 10:37:05 PM »

เอ่อ คือ ว่า 55+ (ขอขำก่อน เหมือน เจอพวก 55+)

ชุดนักศึกษา กะ บรา สีอะไร ผมเอง ก้อ สังเกตุ อยู๋ ประจำ น่ะ ครับ เท่าที่ดู น่ะ ครับ

สำคัญ ในการ ประกอบ การพิจรณา เลย คือ ขนาด ครับ 55+ สัก Cup B - C ก้อ โอเค แล้ว จะ มี น้อง ๆ ที่ รอบจัด แต่งตัว สุดริด กัน ต้อง " ลายเสือ " มีระบาย ลูกไม้ นิส ๆ  หรือ จะ เป็น ลายดำสลับขาว มาลาย นั้นล่ะ ครับ เด็จ สุด

ยิ่งเราติดไฟแดง ขันแรก สี่แยกไฟแดง ล่ะ ก้อ ...(ฮึ ๆ ) น้อง ๆ วิ่ง ข้ามถนน ล่ะ จะบังเกิด กฎแห่ง แรงโน้มถ่วง ทันที 55+

ผมโหวตให้ บรา " ลายเสือ " ครับ
ผมก็เคยเจอนะ ลายเสือ แต่มันออกจะดูเปิดเผยเยอะไป
ชอบแบบ ลายลูกไม้สีอ่อนๆ ดูเรียบร้อย ปนความ Sexy อ่ะ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์