พฤษภาคม 16, 2024, 06:58:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติชักว่าวสัปดาห์ละกี่ครั้ังกันครับ แล้วชักมากๆน้ำจะหมดไหมครับ  (อ่าน 10423 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 03:19:10 AM »

ปกติชักว่าวสัปดาห์ละกี่ครั้ังกันครับ  แล้วชักมากๆน้ำจะหมดไหมครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:25:43 AM »

ควรชักไม่เกินวันละ 2 ครั้ง และแต่ละครั้งห่างกัน 5 - 6 ชม.เพื่อให้ร่างกายได้พักตัวและผลิตนั้าได้ทัน เปรียบเหมือนโรงงาน ถ้าเราใช้ของที่ผลิตเกินกว่าโรงงานผลิตได้บ่อยๆ โรงงานก้จะพังเอาง่ายๆเลยจ้า ตรงกันข้าม ถ้าโรงงานผลิตออกมา แล้วเราเอาไปใช้แต่พอดีๆก้เกิดความสมดุลย์จ้า อย่าลืมออกกัาลังกายให้ร่างกายแข็งแรง พักผ่อนให้เพียงพอ และทานอาหารที่มีประโยชน์ช่วยได้มากจ้า 
e001

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 09:50:26 AM »

ควรชักไม่เกินวันละ 2 ครั้ง และแต่ละครั้งห่างกัน 5 - 6 ชม.เพื่อให้ร่างกายได้พักตัวและผลิตนั้าได้ทัน เปรียบเหมือนโรงงาน ถ้าเราใช้ของที่ผลิตเกินกว่าโรงงานผลิตได้บ่อยๆ โรงงานก้จะพังเอาง่ายๆเลยจ้า ตรงกันข้าม ถ้าโรงงานผลิตออกมา แล้วเราเอาไปใช้แต่พอดีๆก้เกิดความสมดุลย์จ้า อย่าลืมออกกัาลังกายให้ร่างกายแข็งแรง พักผ่อนให้เพียงพอ และทานอาหารที่มีประโยชน์ช่วยได้มากจ้า 
เปรียบเทียบได้เยี่ยมมากคับ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:32:38 AM »

วันละครั้งครับ  ถ้าอยู่บ้าน
เคยลองเยอะสุดวันเดียว  3   ผลคือ  หมดแรงหมดน้ำ 
shillxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:17:51 PM »

ปกติวันละคร้้งคับ แต่บางวันก็ไม่ได้ทำ เพราะเก็บไว้รอไปเจอแฟน เจอแฟนที่ไรน้ำหมดตัวทุกที
เคยไม่ได้ทำ 3-4 วัน พอทำทีน้ำออกยังกะเขื่อนแตก...
aloneinthedark
AV Distributor

...love you...

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:45:50 PM »

ห้ามชักเกินวันละ 2 ขวด เอ๊ย ครั้ง
โปรดสังเกตคำเตือนของท่านรองฯ ก่อนชักทุกครั้ง

นายกรัฐมนตรีแห่งสาธารณรัฐประชาชนเอวีซี
..
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 01:54:25 PM »

ถูกต้องล่ะ ครับ อะไรที่เกินความพอดีย่อมไม่ดีทั้งนั้น  เช่นกินอาหารมากเกินไป ก็อาจทำให้ท้องอืดเกิดอาการปวดท้อง แต่ถ้ากินน้อยเกินก็อาจไม่เพียงพอต่อร่างกาย ดังนั้นทำตามความเหมาะสมไม่เกินวันละ 2 ครั้ง สำหรับผมวัน ละครั้ง หรือ 2 ครั้งก็พอ
icecool102

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 04:45:28 PM »

ปกติวันละครั้งอ่ะครับ  แต่เคยลองอั้นไว้ 1สัปดาห์ ออกทีกับกับปืนฉีดนํ้าเลยจ้า
Little satan
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 11:19:36 AM »

สมัยหนุ่มๆ วันละ 3 ครั้งสบายมาก(อายุ18)แต่ตอนนี้วันละครั้งครับ บางทีต้องเว้น 1 วัน เพื่อเก็บไว้สำเร็จโทษแฟนครับ
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 01:25:26 PM »

ปกติวันละครั้งอ่ะครับ  แต่เคยลองอั้นไว้ 1สัปดาห์ ออกทีกับกับปืนฉีดนํ้าเลยจ้า
555 ผมรอแฟนเฟมือนกันออกมายังกะท่อแตก  Grin

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์