พฤษภาคม 21, 2024, 05:40:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงกับเพื่อนผู้หญิง โดยไม่ได้ตั้งใจ (แต่เจตนา) !  (อ่าน 50663 ครั้ง)
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~~ AcKy ~~

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 09:53:13 PM »

เคยไหมครับ ??  มีเซ็กส์กับเพื่อนของคุณเองงง

ของผม สดๆร้อนๆ ,,, อาทิตย์ที่แล้วนี่เอง   

เกริ่นก่อนนะครับ ผมเพิ่งอยู่มอปลาย เพิ่งจะ 17 หยกๆ   เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ที่โรงเรียนมีงานกีฬาสีครับ แล้ววันแรกก่อนจะเริ่มงาน เนื่องจาก ผมอยู่อยู่ มอ6 รุ่นพี่สุดไน รร ต้องเตรียมงานต่าง ๆและต้องหาบ้านพักบ้านเช่าทั้งห้อง เพื่อจัดเตรียมงานเตรียมขบวนพาเหรด  ทำทั้งคืนกว่าจะเสร็จเรียบร้อยกันก็ปาเกือบตี 2   แล้วทีนี้  เพื่อนผมครับ เป็นผู้หญิง สนิทกันด้วยรู้จักกันมาตั้งแต่มอ 4
อยากจะบอกว่า น่ารักด้วยนะครับ ตัวเล็กๆ  เค้าชวนผมไปเซเว่นครับ 2 คน     ผมอาสาขี่รถมอเตอร์ไซค์ให้เอง เธอซ้อน  ไอ้ความเป็นผู้ชาย ก็แกล้งเบรคหวังเพื่อให้อกเธอชนกับหลังผม !  แต่ พระเจ้าเธอรู้ทัน ด่าผมว่าหื่นทันที 

เรื่องของเรื่องไม่ได้อยู่ที่เล่าามานะครับ  เอาล่ะ เข้าเรื่องนะครับ  ที่ไปเซเว่นไม่ไช่อะไร ข้างๆเซเว่นมีร้านขายเหล้า เธอไปซื้อเหล้า มาก๊งกัน ฉลองเตรียมการเตรียมงานเสร็จเรียบร้อย พร้อมในวันกีฬาสีวันแรก   พวกผู้หญิง ก็คออ่อนกันเหลือเกินครับ  และแล้วเธอคนนี้ ก็เมา เมาตั้งแต่ 2 แก้วแรกแล้วครับ ผมไม่รู้เธอเมาจริงเมาเล่น แต่สภาพตอนเธอเมา ร่านมากครับ ยั่วมากก ! หน้าตาผมก็ไม่ใช่ดีอะไร เธอหันมายั่วแต่ผมคนเดียว อาจเป็นเธอเมาหรือเปล่าก็ไม่รู้    ณ ตอนนั้นผมทำตัวไม่ถูกเลยครับ สติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว มันไปอยู่ตรงใบหน้าและหน้าอก องค์เอว ของเธอ  [ร่าเริง]5555    พอตั้งสติได้ รีบอาสาพาเธอคนนี้ ไปส่งบนห้องเลยครับ  ผมสาบานได้ว่าตอนนั้น ไม่ได้มีเจตนาจะทำอะไรอย่างนั้นจริงๆ แต่ใจคิดนะครับ 

ผมพาเธอพยุงขึ้นชั้นบน  ผ่านห้องน้ำ เธอปวดบ่นปวดฉี่ๆ ผมก็ปล่อยเธอเข้าห้องน้ำ   เธอเข้าไปสักพัก ตะโกนเรียกผมให้ไปช่วยพยุงหน่อย  ผมไม่รอช้า รีบเข้าไปเลยครับ

สภาพเธอ ตอนนั้น ! พระเจ้ามากครับ    ขนาดผมมีแฟนเป็นตัวเป็นตน ไม่เคยเห็นเนื้อภายในเสื้อของแฟนผม แต่นี่เพื่อน เธอฉี่แต่ลืมถลก กกน. และกางเกงวอม ขึ้นครับ   ผมตะลึงมาก ทำตัวไม่ถูก  ซักพักเธอเรียกมาให้ช่วยถลก กกน. ขึ้นให้หน่อย เธอไม่มีแรง 

เอาล่ะ ครับ ทีเด็ดมันอยู่ตรงนี้ ผมไม่รอช้า รีบปิดประตูห้องน้ำ ล๊อคทันที !
ครั้งแรกในชีวิตของผมเลยครับ ที่เห็นที่ลับของผู้หญิง 
ผมถลก กกน. ของเธอขึ้นอย่างช้าๆ  ทันใดนั้น เธอเอามือของเธอ มากุมขมับไข่ผมทันที  ผมตกใจมากครับ ไม่คิดว่าเธอจะทำแบบนี้ ยิ่งแข็งอยู่ด้วย ผมอายมากๆครับ  จากนั้นเธอก้ถอดกางเกงผม เอามือชักขึ้นชักลงให้ผม  ตื่นเต้นมากครับ !!!! 

ในใจก็คิด เอาละว้าๆๆๆ เสร็จแน่กรูคืนนี้  ไม่เสียดายนะครับ เพราะเพื่อนผมคนนี้ หน้าตาน่ารักมาก หุ่นดีใช้ได้  ผมไม่สนแล้วล่ะครับว่าเธอเมาไม่เมา    คืนนั้น ! เป็นคืนเปิดบริสุทธิ์ของผมจริงๆ  อยากจะบอก เจ็บมากครับ  ผมสอดใส่ของๆเธอ   แต่เธอร่านมาก จัดการเองหมดทุกอย่าง ทำอย่างกะมืออาชีพ  นาทีนั้นผมไม่เชื่อจริงๆว่าเธอเคยซิงมาก่อน  ดูจากที่เธอยั่วผม 

ยืนทำก่อน หลังจากนั้นค่อยๆนั่ง หลังผมติดประตู เธอนั่งคร่อม  ดีนะครับ ที่เป็นห้องน้ำทึบ พอเก็บเสียงได้  ไม่งั้นเพื่อนทั้งห้องคงมีแตกตื่น เสียงอะไร ๆๆๆ  คืนนั้นเป็นอะไรที่สุดยอดมาก ๆ  เธอกระเด้าผมนานมาก ๆ แต่ผมเสร็จตั้งแต่กระเด้า 3 ทีแล้วครับ ไก่อ่อนมาก  แต่ไม่ยอมเล้ก ยังแข็งอยู่อย่างนั้น  !! ณ วินาทีนั้นไม่สนใจแล้วครับ ว่ากลัวจะเสียอนาคต กลัวท้อง เพราะทำอะไรไม่ถูก  แตกใน เลย แต่เธอไม่รู้  เพราะมันยังแข็งอยู่    หน้าอกหน้าใจ เธอไม่ถึงกับใหญ่มาก  แต่คลึงได้เร้าใจครับ 

หลังจากคืนแห่งการเปิดซิงของผมนะครับ แต่ครั้งแรกของเธอหรือเปล่าไม่รู้   ร่งเช้ามา ทุกคนอาบน้ำแต่งตัวเตรียมของเตรียมชุด เพื่อเดินขบวนพาเหรด    คนที่มึนๆเมาๆ ยังไม่สร่างก็โดนเพื่อนๆ จับโยนลงอ่างน้ำกันหมด 

ผมตกใจมากครับ เธอคนที่ผมมีอะไรด้วย เมื่อคืน เข้ามายิ้มให้ และบอกว่า "เมื่อคืน สนุกไหมล่ะจ้ะ "  !!! ผมมึน งง อึ้ง ที่ทำไปเมื่อคืน สรุปเธอไม่ได้เมาหรอกหรอ   ??  หลังจากนั้น เธอกับผม ก้มีอะไรกันบ่อยๆ  ระหว่างแข่งกีฬาสี  ทำทีว่าลืมของไว้ที่บ้าน ให้ผมไปเป็นเพื่อนหน่อย    สุดยอดมากครับ พ่อแม่เธอไม่อยู่บ้าน ! เสร็จผม แต่เธอมักจะเริ่มก่อนทุกครั้ง  และหลังจากนั้น เราก็มีอะไรกันบ่อยๆ  ผมไปซื้อดูเร็กจาก 7 มาไว้เลยครับ 5 กล่อง    Grin 

ในโรงเรียน ห้องน้ำหญิง  สวนหลังบ้านภารโรง บ้านของเธอ บ้านพักนักกีฬา โรงยิม ! โอ้วว  Grin Grin สวรรค์มากกกก   พิสดารกว่านั้น บนสแตนด์ ตอนกลางคืนไม่มีคน สนามฟุตบอลตอนดึกๆ ทุกคนกลับบ้านพักกันหมด เธอก้มีอุบายเดิม ชวนผม ไปเพื่อน 7 หน่อย ไปที่ไหนเมื่อไหร่ เสร็จทุกครั้ง  Wink   

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 10:17:03 PM »

ผมไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่านะ แต่ขอเตือนไว้ว่า อย่าริสดเลยเด็กๆแบบคุณน่ะ อนาคตยังอีกไกล
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor

~~ AcKy ~~

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 10:22:50 PM »

ขอบคุณครับ ! แต่ครั้งเดียวเองนะครับ ครั้งแรกด้วย หลังจากนั้นก็พึ่งถุง อ่า

Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 10:46:04 PM »

สุดยอดเลยครับ
Macut

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 11:29:34 PM »

อ่าน แล้ว แอบอิจฉา 
อยากมีบ้าง หึหึ
แต่อย่าลืมป้องกันนะครับ เป็นอะไรมามันจะยุ่ง 

หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 11:41:23 PM »

ไม่เคยมี แต่เคยคิดครับ

แอบเห็นบอกว่ามีแฟนแล้ว แต่ไม่ได้จะมาเปิดประเด็นศิลธรรมอันใดนะครับ
แค่อยากให้ชัดเจนว่า ok แฟนก็แฟนนะ คนนี้เป็น Friend with benefits
ก็เป็นเช่นนั้นต่อไป โดยไม่ให้เกิดปัญหาหึงหวงหรือปัญหาอื่นๆในชีวิตระยะ
ยาวทั้งกับตัวเองและคนรอบข้าง (โดยเฉพาะกับครอบครัว) ครับ

ยังวัยรุ่นอยู่ อยากให้มีสติสัมปชัญญะในทุกการกระทำครับ
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 11:56:46 PM »

ขอบคุณครับ ! แต่ครั้งเดียวเองนะครับ ครั้งแรกด้วย หลังจากนั้นก็พึ่งถุง อ่า

ทีหลังอย่าคิดอย่างนี้อีกนะครับ ครั้งเดียวครั้งแรก แต่มันก็มีโอกาศพลาด   ถุงดีที่สุดครับ ส่วนเรื่องอื่น แล้วแต่คุณครับ  มาเตือนเรื่องนี้ไว้เพราะอนาคตสำคัญนะครับ
pupupu2004
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2011, 11:59:24 PM »

ถือว่าคุณมีเพื่อนสาวที่ เด็ด เลยทีเดียวแต่ผมขอถามหน่อยว่าอนาคตของคุณจะเลือกเเฟนหรือเพื่อนคนนี้เป็นคู่ครอง ถ้าเขาสามารถปฏิบัติกับคุณได้เขาก็จะสามารถปฏิบัติเช่นนี้กับคนอื่นได้เหมือนกันนะครับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 04:36:09 AM »

น้องเอ๋ย แกโดนหญิงฟันแล้วล่ะ... Grin

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 06:11:48 AM »

เซ็กส์ไม่ใช่เรื่องผิด แต่รักสนุกต้องรุปจักป้องกันตัวเองด้วยนะจ๊ะ สวมถุงยางอนามัยทุกๆครั้งที่มีเพสสสัมพัน ถ้าไม่มีเอาถุงกีอบแก๊บแทนก่อนได้ เฮ้ยไม่ใช่แล้ว เพื่อป้องกันโรคติดต่อและการท้องก่อนวัยอันควรจ้า เซฟเซ็๋กส์ดีที่สุดเลยจ้า 
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์