พฤษภาคม 21, 2024, 05:04:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้จิ๋มกระป๋องบ้างครับ  (อ่าน 44341 ครั้ง)
s26403
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:02:54 PM »

เคยให้แฟนทำให้ครับมันส์สุดๆ ยิ่งกว่าของจริงอีกได้อารมย์อีกแบบ เออแล้วมันมีในเวปด้วยนะวิธีทำจิ๋มกระป๋องจากขวดนำนั้นก็ใช้ได้ทำจากถุงมือและขวดพลาสติก นั้นก็ใช้ได้ แล้วผมซื้อไข่สั่นใส่เขาไปด้วยในจิ๋มกระป๋องไทยประดิษฐ์ ขอบอกว่ามันสุดยิดมาก Cool Cool
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2010, 06:43:35 PM »

เคยให้แฟนทำให้ครับมันส์สุดๆ ยิ่งกว่าของจริงอีกได้อารมย์อีกแบบ เออแล้วมันมีในเวปด้วยนะวิธีทำจิ๋มกระป๋องจากขวดนำนั้นก็ใช้ได้ทำจากถุงมือและขวดพลาสติก นั้นก็ใช้ได้ แล้วผมซื้อไข่สั่นใส่เขาไปด้วยในจิ๋มกระป๋องไทยประดิษฐ์ ขอบอกว่ามันสุดยิดมาก Cool Cool

สิ่งที่จะขาดไม่ได้เลยสัาสหรับจิ่มกระป่องทั้งแบบทัาเองหรือแบบซื้อคือ เจลหล่อลื่นจ้า เพราะไม่ยอย่างนั้น ยัีดแทบไม่เข้าเลยจ้า 
yuu1999
เหลือบไร
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 04:11:08 PM »

ผมใช้มาหมดแล้วครับ ทั้ง tenga กระป๋อง 4แบบ และ tenga flip hole(แบบไลท์ยังไม่ได้สังมาลอง)
ถ้าถามว่าเป็นยังไง ก็ต้องว่า ดีมาก ดีกว่าใช้มือธรรมดาๆเยอะมาก ยิ่งตอนเราถึงจุดสุดยอดมันถึงอกถึงใจกว่าใช้มือมากๆครับ
แต่ถ้าจะถามว่าเหมือนของจริงไม๊?
ก็ต้องบอกว่าเหมือนในบางอารมภ์ จุดสัมผัส ความเร้า ได้ครับ แต่ที่ไม่ได้คือความร้อนของตัวสิลิโคน มันเย็นเกินถ้าเทียบกับของผู้หญิงจริงๆ
เพราะเหตุนี้ทาง tenga เลยออกตัวทำความร้อน tenga warming ออกมาแก้จุดนี้(แต่ในไทยยังไม่มีคนเอาเข้ามาขาย)
แล้วถ้าจะให้เทียบระหว่าง tengaแบบกระป๋อง กับ tenga flip hole
tenga แบบกระป๋อง เทียบ tenga flip hole ไม่ได้เลยครับ ทั้งความ นุ่ม ความนิ่ม ของตัวสิลิโคนภายใน
การผ่อนหนักผ่อนเบา ดึงเกมส์ให้ช้า ไม่ชักรวดเดียวจบ tenga flip hole ทำได้หมด แถมอยากเสร็จในก็ทำได้ เพราะมันล้างได้ครับ แต่ถ้าใช้ไปนานๆสีใสๆของสิลิโคนมันจะขุ่นไปเรือยๆครับ ผมใช้มาประมาณปีกว่าๆ ตอนนี้ออกเหลืองๆนะ (ต่อให้ล้างสะอาดๆทุกครั้งก็เป็นครับ)
แต่ถ้าคุณใช้ tenga แบบกระป๋อง จะได้ความแรง และ กระชับดุดันครับ แบบกระป๋องจะผ่อนหนักเบาไม่(ค่อย)ได้ครับ ชักแล้วชักเลยจนถึงเสร็จ ดึงเกมส์นานๆไม่ไหว เพราะมันกระชับแน่น
ถ้างบไม่ถึงลอง tenga แบบกระป๋องไปก่อนก็ได้ครับ
แต่ถ้างบมีพอสู้ราคาได้ ผมแนะนำ tenga flip hole ไปเลยครับอันเดียวจบ ผมใช้มาปีกว่าๆแล้วรู้เลยมาว่ามันคุ้มค่าเงินมากๆๆๆ
แต่ต้องใช้กับเจลหล่อลืนที่มันดีๆหน่อยนะครับ ผมเคยใช้กับพวก KY ไม่ไหวเลยเสียของโครตๆ ไม่ค่อยไหลลื่นเลย
ต้องมาใช้กับพวก durex playเจลครับ แล้วคุณจะรู้ว่า สวรรค์มีจริง ^^b

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 07:27:43 PM »

เคยใช้แต่ tenga egg ครับถูกดี ผมยังวัยเรียนอยู่(แต่ผมอายุเกิน 18 แล้วนะ) ไม่มีรายได้เลยใช้ของถูกไปก่อน เดี๋ยวผมมีรายได้เมื่อไหร่ก็อยากลองแบบกระป๋องเหมือนกัน ถ้าไม่มีแฟนสักทีอาจจะเอารุ่นล้างได้เลยละกัน ของจริงไม่เคย โสดซิงล้านเปอร์เซ็นต์ครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 07:40:23 PM »

เคยใช้แต่ tenga egg ครับถูกดี ผมยังวัยเรียนอยู่(แต่ผมอายุเกิน 18 แล้วนะ) ไม่มีรายได้เลยใช้ของถูกไปก่อน เดี๋ยวผมมีรายได้เมื่อไหร่ก็อยากลองแบบกระป๋องเหมือนกัน ถ้าไม่มีแฟนสักทีอาจจะเอารุ่นล้างได้เลยละกัน ของจริงไม่เคย โสดซิงล้านเปอร์เซ็นต์ครับ

ban_666
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 08:56:32 PM »

น่าลองซื้อมาใช้แหะ ผมก็ยังไม่มีแฟน เหนี่ยวเองประจำ
อยากลองแหะ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 10:08:55 PM »

อา..แบบไข่ ผมเคยลองใช้มาลูกนึง
ไม่โดนใจเท่าไหร่เลย
biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 01:55:27 AM »

ไม่เคยอ่ะ มันยังไงละเนี่ย แหล่งซื้อขายล่ะขอรับ เออ ไม่เคยลองอ่ะ ^^~
manics25
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 12:42:28 PM »

น่าลอง

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 02:08:08 PM »

ไม่เคยอ่ะ มันยังไงละเนี่ย แหล่งซื้อขายล่ะขอรับ เออ ไม่เคยลองอ่ะ ^^~

http://www.incondom.com/default.aspx   
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์