พฤษภาคม 21, 2024, 08:00:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้จะไปเปิดซิงตัวเอง ที่ส.โบตั๋น แนะนำผมที ผมครั้งแรกจริงๆ  (อ่าน 29015 ครั้ง)
oversize
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 10:17:18 PM »

แนะนำเบอร์เด็ดๆที ท่านรองประธานวอนทีครับผม

ผมมือใหม่จะไปหัดyedพรุ่งนี้ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2012, 10:41:44 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
Coentrao
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ อยู่ที่ความหนาของมวลตัง ในกระเป๋า

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 11:37:25 PM »

ขอให้โชคดีกับการปรี้ ครั้งปรี้ ครั้งแรกครับ

แฮป ปรี้ นะ ครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 10:24:16 AM »

ไม่ได้ไปส.มานานแล้วจ้า เพราะเลิกเที่ยวในกทม ไปนานแล้ว ไปแต่ชลบุรี เอเซีย อย่างเดียวเลยจ้า เลยไม่มีลายแทงให้เลย แนะนัาให้ไปช่วงบ่ายๆ แล้วให้ทิปเชียสัก 100 บอกช่วยหาพวกช้างเผือกหรือเบอร์แจ่มๆให้ที เชียที่ส.ไม่ค่อยได้ทิป ถ้าใครให้จะได้บริการดีๆกลับมาจ้า 
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 11:16:47 AM »

ไม่ได้ไปส.มานานแล้วจ้า เพราะเลิกเที่ยวในกทม ไปนานแล้ว ไปแต่ชลบุรี เอเซีย อย่างเดียวเลยจ้า เลยไม่มีลายแทงให้เลย แนะนัาให้ไปช่วงบ่ายๆ แล้วให้ทิปเชียสัก 100 บอกช่วยหาพวกช้างเผือกหรือเบอร์แจ่มๆให้ที เชียที่ส.ไม่ค่อยได้ทิป ถ้าใครให้จะได้บริการดีๆกลับมาจ้า 

ขอบคุณมากครับท่านประธาน

ผมขอถามอะไรหน่อย ช้างเผือกคืออะไรเหรอครับ (มือใหม่ๆ)
benz x
ผู้ชำนาญการเอวี
*

คา วา อี้

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:42:43 PM »

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ใส่ cd นี่คืออะไร งง มาก  Huh?

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 12:52:25 PM »

ช้างเผือก เป้นศัพท์ที่ใช้เรียกน้องๆ ที่สวยๆแจ่มๆแต่ไปอยุ่ในที่ๆราคาถุก เช่นอ่างโลว์คอสเกรดซี แบบส.โบตั๋นที่น้องกําลังจะไป ที่ค่าตัวน้อง + ค่าห้องไม่ถึงพัน ทั้งๆที่รูปร่างหน้าตาน้องสามารถไปนั่งอ่างเกรดเอ เรียกค่าตัว 2000 + ได้สบายๆ อาจเป็นเพราะน้องต้องการรอบมากต่อวัน หรือเบื่อกับระบบอ่างใหญ่ๆที่มีค่าใช้จ่ายต่างๆมากมาย เลยมาอยู่อ่างเล้กสบายใจกว่าจ้า

ใส่ซีดี เป็นศัพท์ที่ใช้เวลาจะใส่ถุงยางนี่ละจ้า 

Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:53:20 PM »

โชดดีคร้าบบ
เอาใจช่วย 55

oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:47:35 AM »

กลับมารายงานผลครับ แย่สุดๆ ไม่แตก

เบอร์ 87 ผึ้ง โบตั๋น แย่สุดๆ พลาดๆ กลับมาดูการบ้านในเว็บ ผมพลาดกับผึ้งจริงๆ หลายๆคนก็พลาด

ผมพลาดแล้วอะท่านรอง ในบอร์ด BLV แจ้งไว้ เบอร์87 ผึ้ง นี่หล่นสุดๆ
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:50:26 AM »

ครั้งแรกก็ไม่แตกซะแล้ว ขึ้นให้แปปเดียว ที่เหลือให้ผมทำ (มือใหม่ผมคงจะเอาเป็นอยุ่)

แถมไม่ยอมช่วยผมเลยสักนิด  Cry

วันหลังต้องหาดีๆแล้ว ไม่ไหวๆ ต้องหาแบบขึ้นให้ช่ายปะครับท่านประธาน

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 05:14:19 AM »

ลายแทงส.โบตั๋นต้องดูของท่าน TDS เซียนส.โบตั๋น ที่รวบรวมเบอร์หล่น เบอรืทอนไว้ได้มากที่สุดจ้า ถ้าเบอร์ไหนที่แจ้งว่าเป็นเบอร์หล่นแล้ว ไม่จําเป็นอย่างขึ้น ถึงจะมีหลักต่างกรรมต่างวาระ เพราะเบอร์นั้นได้ผ่านการพิสูจน์แล้วว่าหล่นมากกว่าทอนแน่ๆจ้า เหมือนเบอร์ 11 ที่เอเซีย ชลบุรีที่ทํางาน 2 มารฐาน หล่นมากกว่าทอน คราวหลังน้องดุเบอร์ทอนไปแล้วให้ทิปเชียเรียกตัวออกมาจะดีกว่าจ้า

น้องพยายามอย่าปล่อยนํ้าก่อนไปสัก 1 - 2 วันจะได้พักร่างกายและมีอารมณ์ขึ้นสุดๆ ถ้าทําๆไปแล้วม่เสร็จบอกน้องขอพักแปีบสัก 1 - 2 นาทีก่อนก้ได้ ช่วงนี้อย่าเพิ่งให้น้องชักให้ นอนให้ร่างกายฟื้นตัวก่อน แล้วค่อยทําต่อ หล่นหรือทอนเป็นเรื่องปรกติของการเที่ยวจ้า ถือว่าเป็นประสบการณืของนักเที่ยวทุกๆคนที่จะต้องเจอ เอาใจช่วยขอให้คราวหน้าได้ทอนจ้า 
หน้า: [1] 2 พิมพ์