พฤษภาคม 21, 2024, 04:13:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้จะไปเปิดซิงตัวเอง ที่ส.โบตั๋น แนะนำผมที ผมครั้งแรกจริงๆ  (อ่าน 29014 ครั้ง)
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 10:37:38 AM »

ลายแทงส.โบตั๋นต้องดูของท่าน TDS เซียนส.โบตั๋น ที่รวบรวมเบอร์หล่น เบอรืทอนไว้ได้มากที่สุดจ้า ถ้าเบอร์ไหนที่แจ้งว่าเป็นเบอร์หล่นแล้ว ไม่จําเป็นอย่างขึ้น ถึงจะมีหลักต่างกรรมต่างวาระ เพราะเบอร์นั้นได้ผ่านการพิสูจน์แล้วว่าหล่นมากกว่าทอนแน่ๆจ้า เหมือนเบอร์ 11 ที่เอเซีย ชลบุรีที่ทํางาน 2 มารฐาน หล่นมากกว่าทอน คราวหลังน้องดุเบอร์ทอนไปแล้วให้ทิปเชียเรียกตัวออกมาจะดีกว่าจ้า

น้องพยายามอย่าปล่อยนํ้าก่อนไปสัก 1 - 2 วันจะได้พักร่างกายและมีอารมณ์ขึ้นสุดๆ ถ้าทําๆไปแล้วม่เสร็จบอกน้องขอพักแปีบสัก 1 - 2 นาทีก่อนก้ได้ ช่วงนี้อย่าเพิ่งให้น้องชักให้ นอนให้ร่างกายฟื้นตัวก่อน แล้วค่อยทําต่อ หล่นหรือทอนเป็นเรื่องปรกติของการเที่ยวจ้า ถือว่าเป็นประสบการณืของนักเที่ยวทุกๆคนที่จะต้องเจอ เอาใจช่วยขอให้คราวหน้าได้ทอนจ้า 

ขอบคุณครับท่านรอง แต่ผมยังเอาไม่ค่อยจะเป็นอะดิ ต้องหาครูมาขย่ม ท่านรองเห็นด้วยปะ

ขอความเห็นหน่อยนะครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:05:58 AM »

ตามแต่น้องถนัดเลยจ้า
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 11:04:54 PM »

วอนท่านรองแนะนำที่สอนประสบการทีได้ปะครับ แบบว่าผมอยากโดนสอน อยากโดนกระหน่ำ อยากหาครูมาขึ้นให้

รบกวนท่านรองทีนะ  Cheesy
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 11:19:37 PM »

คนเราต้องเริ่มจากไม่รู้มาก่อนครับ อยากเล่นอยากลองอะไร ถามหมอนวดได้เลย Grin

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
arty2010
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

กามเทพอารมณ์ดี

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 11:48:41 PM »

หากชอบแนวเจ้ ผมแนะนำเจ้เหมียว เบอร์ 90 รับรองเจ้จัดให้ได้ทุกท่า ไม่ผิดหวัง Smiley
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 12:08:09 AM »

หากชอบแนวเจ้ ผมแนะนำเจ้เหมียว เบอร์ 90 รับรองเจ้จัดให้ได้ทุกท่า ไม่ผิดหวัง Smiley

่ขอบคุณท่านอาร์ตี้ที่แนะนำครับ

แต่เจ๊เหมียวเขาจะชอบเหรอ ผมไม่เคยเลยนะ เอายังไม่เป็น เจ๊แกจะสอนหรือป่าวอะ จริงๆอยา่กขึ้นกับเจ๊แกอยุ่ ชื่อเจ๊แกเป็นตำนานมาก

รบกวนท่านอาร์ตี้ตอบกลับอีกทีนะครับ สำหรับเจ๊เหมียวเนี่ย ว่า้เขาจะสอนผมไหม  Cry

(ผมยังอ่อนมาก กลัวเจ๊แกไม่พอใจ)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 10:23:45 AM »

ไปล่อน้องจอย

เบอร์  100   

ที่ สายฝน ย่านเพชรบุรี  ตัดใหม่  เอาใจเก่ง นารัก
หน้า: 1 [2] พิมพ์