พฤษภาคม 22, 2024, 09:30:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยซื้อ sextoy แถว คลองถม สำเพ็ง ช่วยชี้จุดหน่อยครับ  (อ่าน 71100 ครั้ง)
johnxe
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 12:17:13 PM »

พอดีผมเคยซื้อแต่ในเว็บอ่าครับ แต่เห็นบางที่เขาบอกว่า ไปซื้อแถว คลองถม หรือ สำเพ็ง จะถูกกว่าเยอะอ่าครับ เลยอยากจะถามคนที่เคยไปเดินอ่าครับ ว่ามันอยู่ส่วนไหนผมกลัวหาไม่เจอ แล้ววันธรรมดาที่ไม่ไช่ เสาร์ - อาทิตย์ มีขายไหมครับ ขอบคุณครับ Smiley
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 08:50:19 PM »

พอดีผมเคยซื้อแต่ในเว็บอ่าครับ แต่เห็นบางที่เขาบอกว่า ไปซื้อแถว คลองถม หรือ สำเพ็ง จะถูกกว่าเยอะอ่าครับ เลยอยากจะถามคนที่เคยไปเดินอ่าครับ ว่ามันอยู่ส่วนไหนผมกลัวหาไม่เจอ แล้ววันธรรมดาที่ไม่ไช่ เสาร์ - อาทิตย์ มีขายไหมครับ ขอบคุณครับ Smiley

คลองถม มีครับแต่สำเพ็งไม่มีนะ
คุณก็ไปลงหน้าคลองถมเลยแล้วเดินเข้าไปแถวที่ขาย ดีวีดีหนัง เอ็กซ์เยอะๆ แถวกลางๆอ่ะครับ ก็มีขายอยู่หลายเจ้า
วันเสาร-อาทิตย์ เยอะหน่อย ส่วนวันธรรมดาไม่ค่อยเยอะนะ
ตัวอย่าง ผมเคยซื้อให้ กิ๊ก (ดีโด้อ่ะครับ) เธอขอร้องให้ซื้อมาให้หน่อย ไอ้เรากลัวว่าจะใหญ่ไปเดี๋ยวจะไม่ไหว ซื้อมาเล็กหน่อยจะได้สบายๆ
มันกลับบอกผมว่า ซื้อมาเล็กไปหน่อยนะ เล่นซะผมร้องโห๋เลยพระเจ้าจะเอาใหญ่ขนาดไหน Shocked Shocked
เพราะไอ้ที่เราซื้อมาก็ว่าใหญ่แล้วนะ แต่เธอกลับบอกว่าเล็กไป

สุดท้าย เทคนิคเราต้องต่อราคาเยอะๆหน่อย ทำแบบเคยซื้ออยู่ หรือแบบไม่เอาก็ได้เดี๋ยวคนขายมันก็ง้อเราเองครับ ผมลดได้หลายร้อยอยู่ครับ (เพราะคนขายมันชอบบอกราคาเวอร์ครับ) Grin Grin
valkiry
AV Distinctive (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:10:20 PM »

ผมว่าน่าจะหมดยุค ซื้อจากแถวนั้นแล้วนะครับ

ที่เคยเห็นเมื่อปีก่อน เจอแต่ ดิลโด้ (จู๋เทียม) กับ ยาไวอากร้าเทียม

พอดีผ่านไปเยี่ยมญาติผู้ใหญ่ เลยลองเดินๆดู ระลึกความหลัง

สิบกว่าปีก่อน ผมเคยซื้อ จิ๋มเทียม ได้ แถวซอย จึงเจริญพาณิชย์

ค่อนมาทาง ถ. เจริญกรุง

เพราะว่าผมเอา หนังสือโป๊ Club For Men (ดูแล้ว)

ไปขายให้แผง หนังสือโป๊ แล้วซื้อ ฮ่องกงนู๊ด มา เป็นสิบกว่าเที่ยว

เฮียคนขาย ถึงกล้า มาบอกขาย จิ๋มเทียม ให้ผม ราคา หกพัน บาท

อาทิตย์หน้ามารับของ  ไม่มีสิทธ์เลือกแบบ

(วันไปรับของ ต้องไปนั่งคอยรับในตึกแถว ในซอย แถวนั้น

ปากซอยมีร้านขายก๋วยเตี๊ยวลูกชิ้นปลา อร่อยมาก

ยังจำได้ว่าใจเต้นตึ้กๆ

ยิ่งกว่าตอนถูกหมอนวด ชวาลา ดูดจู๋ เป็นครั้งแรกซะอีก

มันกังวลว่าจะถูกจี้ปล้น รึเปล่า ผมคิดว่า จะใช้เก้าอี้พับที่นั่งอยู่

เป็นอาวุธต่อสู้  แต่สุดท้าย อาเจ็กคนหนึ่งก็ออกมาส่งของให้เรียบร้อย

ผมได้พูดแต้จิ๋วกับแกไปสองสามคำ จึงผูกไมตรีกันได้)

ที่จริงตอนนั้น ผมอยากได้ตุ๊กตายาง แต่เฮียแกบอกว่า

ต้องซื้อเพื่อ สร้างความไว้วางใจ เปิดทางติดต่อกัน

แล้วผมก็ได้เบอร์มือถือของเฮียแก เพื่อโทรเช็คว่าจะมารับของวันไหน

หลังจากนั้นผมลองเช็คแผงอื่น (ขายของโป๊ๆ)

โดนต้มค่าดูแคตตาล็อก

ไปสองร้อย  ,โดนต้มค่าหิ้วของไปห้าร้อย 

เจอแผง นึง ผมเล่าเรื่องโดนต้ม ให้ฟัง

พร้อมยกกระดาษจดเบอร์มือถือให้ดู

เฮียแผงนี้แกหัวเราะ ก๊ากๆๆๆๆๆ  บอก

"พี่เจอคนดีๆ แล้วยังไม่พอใจ ทำตัวเป็นหมูวิ่งไปชนปังตอเอง"

ตอนหลังผมย้ายไปทำงาน ระยอง เลยไม่ได้เข้าคลองถมหลายปี

ช่วงปี 2543  ถึง   2547  ผมรับภาระดูแลญาติ

ที่ประสบอุบัติเหตุ เดินไม่ได้ จึงลองซื้อของทาง อินเตอร์เน็ต

โดนโกงเงิน บ้าง ของถูกยึดที่ไปรษณีย์บ้าง

จนมาเจอ ร้าน HelloSextoy  จ่ายเงินแล้วได้ของจริง

แต่ร้านนี้ก็เลิกไปแล้ว  กำลังคิดว่าจะลองร้าน ToysKama ดู

valkiry
AV Distinctive (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:22:15 PM »

ขอเพิ่มอีกนิด เพื่อป้องกันเข้าใจผิด

ผมหมายถึงว่า

แถวคลองถม หมดยุคที่ซื้อ Sextoy  สำหรับผู้ชายใช้นะครับ

ส่วน ดิลโด้ , ไวเบรเตอร์, เครื่องนวด ของผู้หญิง ยังคงมี เยอะด้วย

พวกจิ๋มเทียม ตุ๊กตายาง เหล่านี้ ยุคนี้ หาซื้อทางอินเตอร์เน็ต

ได้ดีขึ้นมาก  มีคนยืนยันว่าร้านดีๆมีมากขึ้น

เคยเห็นบอร์ด รถยนต์ ,ท่องเที่ยว รับฝากซื้อจากสมาชิกด้วย

เวลาจะไปทริป ฮ่องกง สิงคโปร์ ญี่ปุ่น

หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:50:32 PM »

^
^
^
^
ฮามากมาย ตรงที่ "กังวลว่าจะถูกจี้ปล้น รึเปล่า" 

คงเป็นข่าวดังแน่ๆหากท่านถูกปล้นจิ๋มเทียมอะ....

neverien
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 05:36:11 PM »

หน้า: [1] พิมพ์