พฤษภาคม 22, 2024, 09:30:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อายุ จา 20 เจี้ยวไม่ถอกทำไงดีครับ ขอสาระ  (อ่าน 30995 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 05:01:00 PM »

ถอกคืออะไรครับ ฝาก PM ด้วยนะครับ
adulws
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 02:58:02 PM »

ทำให้มันแข็ง ๆ แล้วค่อย ๆ ร่นดึงหนังถอย พอให้ตึงมากที่สุดเท่าที่ทนได้  ทำบ่อย ๆ  จนหนังมันขยายตัว ก็จะเปิดได้ ทุกวันนี้ลุงก็มีหนังหุ้ม  เวลาใช้งานแข็งแล้วดึงเปิดก่อนเสียบ  หรือปล่อยให้มันไปเปิดเอาเองข้างในก็ได้  ปกติดี
tonza012
น้ำขึ้นให้รีบชัก?
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 03:48:58 PM »

ไม่มีสาระนะ

จะไปยากอะไร ไปหาหมอทำไม สิ้นเปลือง

ตัวช่วย ก็ทำร้าย ช้างน้อย ทุกวันอยู่แล้ว ออกแรงเพิ่มอีกนิด ทนเจ็บอีกหน่อย

ขอใช้คำหยาบนะ ก็ ...อก ให้มันไวๆ และแรงๆ อีกซิ ปลายจะได้โผล่ออกมาหมด เร็วๆ

ประสบกามจริงๆ ของผมเลย ไม่เสียซักตัง แถมเสียวทุกครั้งที่ทำลงไป

แต่ถ้า ปล่อยไว้นาน ยิ่งดูแลยาก กลายเป็นแหล่งมักเชื้อโชค แถมช้างน้อย อาจต้องมือชายอื่นเป็นแน่

ใช่ครับเหมือนผมเลย อยู่ๆนึกจะดึกมันลงมาก้อดึง ชาเลย 555+

พอดึงเท่านั้นอะครับ ไม่กี่วันต่อมาได้เอาของจริงเลือดออกสุดยอดเลย เหอๆ
micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 02:09:39 PM »

ทำให้มันแข็ง ๆ แล้วค่อย ๆ ร่นดึงหนังถอย พอให้ตึงมากที่สุดเท่าที่ทนได้  ทำบ่อย ๆ  จนหนังมันขยายตัว ก็จะเปิดได้ ทุกวันนี้ลุงก็มีหนังหุ้ม  เวลาใช้งานแข็งแล้วดึงเปิดก่อนเสียบ  หรือปล่อยให้มันไปเปิดเอาเองข้างในก็ได้  ปกติดี

เป็นจริงตามนั้นครับ สำหรับผม
และก็ตามที่บนๆว่าไว้ว่า
คราบห่าอะไรไม่รู้เต็มไปหมด
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 02:15:29 AM »

ก้อไม่ถึงขนาดไม่เปิดอ่ะนะ แต่มันก้อไม่สุดอ่ะ

นายก้อลองแข็งๆแล้วค่อยดึงลงมาดู เอาเท่าที่ทนได้อ่ะ ทำบ่อยๆ เด๋วก้อได้เองคับ

sasagee
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:54:35 AM »

รอดมาได้ไงเนีย  ผมกระจุยตั้งแต่สิบห้าแว้ว  ถ้าไม่กล้าก้อไปหาหมอ  ถ้าใจถึงก็ถอกทุกวันก็โอนะ ผมว่า
micanami
เหลือบไร
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 12:24:21 AM »

ซักว่าวแรงๆหน่อยครับ แล้วมันจาค่อยๆลงมาเอง  Grin
ban_666
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 08:09:53 PM »

เคยเป็นเหมือนกันนะ ตอน 16 หรือ 17 เนี้ยแหละ
ตอนอาบน้ำก็ถอกตอนหด ๆ อ่ะ แล้วเปิดน้ำล้าง พอมันแข็งขึ้นมา
มันก็จะเจ็บนิด ๆ ตอนนั้นเหมือนรัด ๆ ต้องปิดน้ำ แล้วก็หายใจลึก ๆ
ให้มันค่อย ๆ หดตัวลง ทำงี้ประจำทุกครั้งที่ชักว่าวอ่ะ ล้างคราบออก
ทำไปเรื่อย ๆ มันก็จะไม่เจ็บละ เปิดน้ำแรง ๆ ใส่ให้มันเสียวเล่น555+
ก็สนุกไปอีกแบบ แต่ต้องล้างนะ โอเค๊???

ปล.น้องชายผมก็เป็นเหมือนกันไม่รู้ว่ามันทำป่าว ให้มันทำ มันก็บอกทำแล้ว
แต่ไม่รู้ว่าทำจริง ๆ ป่าว พ่อผมก็คิดอยู่ว่าจะจับมันไม่ขริบดีมั้ย???
obkaiser
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 03:34:44 PM »

ถ้าไม่ถอกก็ไปทำดีกว่าครับจะได้ทำความสะดวกได้ง่ายนะครับ
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

20/10/2554

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 05:59:16 AM »

ผมถ_กตอน13-14 ได้มั้งคราบกระโดน้ำอยู่ถ_กซะงั้น 

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์