พฤษภาคม 22, 2024, 12:51:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***สเตรท สําโรง โลครอสชื่อดัง น้องๆร้อยกว่าชีวิตทุกคืน สวยประมาณน้องในคลิปนี้เลยจ้า  (อ่าน 30145 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 07:51:41 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=HyjmVVd1XjQ&NR=1

ถ้าใครได้มาสัาโรงยามราตรีแล้ว อยากลองเที่ยวโลครอสชื่อดังที่สุดของย่านนี้ อย่าลืมแวะซอยเสตรทสัาโรง อยุ่ข้างๆอิมพีเรียลเวิดสําโรงนี่เองจ้า ด้วยร้านกว่า 20 กว่าร้าน และน้องๆเป็นร้อยๆคน จากทุ่มหนึ่ง - ตีห้าครึ่งกันเลยทีเดียว ตลาดจะคึกคักมากช่วงหลังเที่ยงคืนเป็นต้นไป รถจะมาจอดดุน้องๆกันเป็นแถวๆ ทั้งรถส่วนตัวและพวกที่มาแท็กซี่ มีทั้งแบบหน้าบ้านๆธรรมดาๆ จนไปถึงช้างเผือกระดับน้องๆพริตตี้กันเลยทีเดียว ด้วยราคาแค่ 800 บาทไม่รวมค่าโรงแรม โรงแรมที่ฮิตที่สุดที่น้องๆชอบไปก็ พาเลสปู่เจ้า ชั่วคราวห้องธรรมดา 310 บาท ห้องสวย สะอาด มีนํ้ากับถุงยางแถมให้ฟรี และมีอ่างอาบนั้าให้ด้วย ร้านที่ได้รับความนิยมและยอมรับมากที่สุดมีอยุ่ 2 ร้าน 1.เกโร๊ะ ที่พี่ได้ส่งการบ้านไปเร็วๆนี้ 2.ร้านบัวสววรค์ทั้ง 2 ร้านอยุ่ใกล้ๆกันช่วงท้ายซอย เรียกได้ว่าเสตรทเป็นแหล่งเที่ยวแบบของดีราคาถุกโลครอสขวัญใจพวกที่ชอบแบบราคาไม่แพง แต่ต้องยึดคัาที่ว่า ต่างกรมต่างวาระไว้ด้วย น้องๆที่แจ่มๆของที่นี่ประมาณคนในคลิปเลยจ้า ใครว่างๆแวะผ่านมาสัาโรงตระเวนราตรี สเตรทเป็นตัวเลือกอีกทางได้อย่างดีจ้า 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:33:43 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 08:57:28 PM »

เหมือนแถวโรงแรมสยาม A ONE ย่าน RCA เลยท่านรองออกจากผับมาก็มายืนกันเป็นทิวแถว หาค่ารถกลับบ้าน  Grin แล้วบรรดานักท่องราตรีก็จะขับรถเอื่อยๆ สอบค่าตัวไปเรื่อยๆ เรทอยุ่ที่ 1500-2000 ไม่รวมค่าห้องนะครับ เกรดดีจะอยู่ต้นถนน คนจะจอดออกับคับคั่งมาก รถโคตรติด ส่วนใหญ่เป็นเด็ก SL กับ นศ. เหมือนกับน้องเค้าจะให้กระเด้าฟรี  ท้ายๆแถวจะเป็นประเภทเนียนๆมา มีอายุ พูดง่ายๆคือของค้างมาจากที่อื่นครับ เคยถามตอนกลับจากเที่ยวน้องคนนึง โคตร x อวบ ขาวเลย  ค่าตัว 1500 ค่าห้อง 500 ตอนนั้นเมาเละแล้ว หมดสภาพ เลยลองถามขำๆ ท่านรองสนใจก็ไปดูได้นะครับ ไม่ผิดหวัง  Grin Grin Grin

himitsu
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 09:50:06 PM »

อยากไป จัง แต่ตอนนี้ เดือดร้อน ทุนทรัพย์

คงได้แค่ น้องนางหน้าคอม กับ มือน้อยกลอยใจ

ปลอบประโลมไปก่อน

ขอบคุณ ท่านทั้ง2 ที่ มาช่วยอัพ เลเวล

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 02:36:12 AM »

เหมือนแถวโรงแรมสยาม A ONE ย่าน RCA เลยท่านรองออกจากผับมาก็มายืนกันเป็นทิวแถว หาค่ารถกลับบ้าน  Grin แล้วบรรดานักท่องราตรีก็จะขับรถเอื่อยๆ สอบค่าตัวไปเรื่อยๆ เรทอยุ่ที่ 1500-2000 ไม่รวมค่าห้องนะครับ เกรดดีจะอยู่ต้นถนน คนจะจอดออกับคับคั่งมาก รถโคตรติด ส่วนใหญ่เป็นเด็ก SL กับ นศ. เหมือนกับน้องเค้าจะให้กระเด้าฟรี  ท้ายๆแถวจะเป็นประเภทเนียนๆมา มีอายุ พูดง่ายๆคือของค้างมาจากที่อื่นครับ เคยถามตอนกลับจากเที่ยวน้องคนนึง โคตร x อวบ ขาวเลย  ค่าตัว 1500 ค่าห้อง 500 ตอนนั้นเมาเละแล้ว หมดสภาพ เลยลองถามขำๆ ท่านรองสนใจก็ไปดูได้นะครับ ไม่ผิดหวัง  Grin Grin Grin

เฮียให้ข้อมูลดีมากจ้า โรงแรมสยามขึ้นชื่อเรื่องนี้มานานจ้า แต่ต้องมีทุนในระดับหนึ่งก่อน แต่ที่เสตรทนี่เน้นโลครอสไม่แพงจ้า 

อยากไป จัง แต่ตอนนี้ เดือดร้อน ทุนทรัพย์

คงได้แค่ น้องนางหน้าคอม กับ มือน้อยกลอยใจ

ปลอบประโลมไปก่อน

ขอบคุณ ท่านทั้ง2 ที่ มาช่วยอัพ เลเวล

ชอบมือน้อยกลอยใจจ้า 

kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 03:31:13 PM »

ขอบคุณมากครับ ได้เจอแหล่งเสียวแล้ว

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:27:25 AM »

ขอบคุณมากครับ ได้เจอแหล่งเสียวแล้ว

ข้อสัาคัญที่สุดในการเที่ยวทุกๆที่ คือ อย่าลืมใส่ถุงนะจ๊ะ ถ้าเอาแบบสดๆนี่เท่ากับฆ่าตัวตายเลยนะจ๊ะ เวฟเซ็กสืดีกว่าจ้า 
mrfree
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 08:51:12 AM »

นับเป็นเวลาหรือ นับเป็นครั้งครับ
เช่น 800 ได้ครั้งเดียว หรือได้ 1 ชั่งโมงหรือว่าแล้วแต่ตกลง

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 09:08:54 AM »

นับเป็นเวลาหรือ นับเป็นครั้งครับ
เช่น 800 ได้ครั้งเดียว หรือได้ 1 ชั่งโมงหรือว่าแล้วแต่ตกลง

800 นี่ปรกติได้ 2 ครั้ง แต่แล้วแต่น้องแล้วแต่ร้านด้วยจ้า 1 ชั่วโมงครึ่งจ้า ถ้าน้องให้ครั้งเดียว อาจเพิ่มทิป 200 เพื่อขอเบิ้ลอีกครั้ง ลองคุยกับน้องๆได้จ้า 
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 11:07:50 AM »

800 นี่ปรกติได้ 2 ครั้ง แต่แล้วแต่น้องแล้วแต่ร้านด้วยจ้า 1 ชั่วโมงครึ่งจ้า ถ้าน้องให้ครั้งเดียว อาจเพิ่มทิป 200 เพื่อขอเบิ้ลอีกครั้ง ลองคุยกับน้องๆได้จ้า 

แล้วถ้าผมเกิดไม่สู้ น้องเขาจะคืนเงินให้สัก 400 ใหมครับ  Shocked Shocked

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 11:25:14 AM »

แล้วถ้าผมเกิดไม่สู้ น้องเขาจะคืนเงินให้สัก 400 ใหมครับ  Shocked Shocked

คิดว่าไม่ได้จ้าเพราะออฟน้องเขาออกมาแล้วจ้า เหมือนพี่ที่เสร้จครั้งแรกแต่ไม่เสร็จครั้ง 2 ถุงแตกก่อนก้ต้องให้น้องเขาไปเต้มราคาจ้า 
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์