พฤษภาคม 16, 2024, 10:32:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทัวว์ญี่ปุ่น....  (อ่าน 4647 ครั้ง)
Teeradha
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 09:49:40 AM »

ถ้าผมจะไปเที่ยวญี่ปุ่น แล้วอยากซื้อบริก่ารนางเอกavจะได้มั้ย มีช่องทางไหนบ้าง ใครรู้ช่วยตอบหน่อย..
tiger12
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 01:00:48 AM »

คุณจะสู้ราคาเหรอ ยิ่งดังก็ยิ่งแพง ต้องติดต่อกับบริษัทของดาราav ที่เขาสังกัดอยู่ ว่าแต่คุณสนคนไหนเหรอ Smiley

sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 05:54:37 AM »

จะไปที่ไหนล่ะ แนะโตเกียวเลย
แล้วบ่ายๆ เย็นๆ ไปเดินแถวย่านโลกีย์อย่างอกาซากะ หรือถ้ามั่นมากก็ไปแถวชิบุยะหรือกินซ่าก็ได้ (เสี่ยงหน่อย ต่างชาติเยอะ)
แล้วมองหาเบอร์โทร ตามประกาศ แต่ถ้าอยากฆ่าเวลาก็มีเยอะ อย่างคลับเล็กๆ หรือร้านอมรุด สนนราคาก็ 30000-50000 เยน

ถ้าอยากล่อพวกเอวีจริง ก็ต้องหาทางเจอเอเยนซี่ให้ได้ เพื่อนฝรั่งที่ทำงานด้วย เคยเจอการเลี่ยงรับรับรองที่มีสาวๆ พวกนี้ไปให้บริการ (ชงเหล้า เพื่อนคุย จับนิดหน่อย ไม่ได้เอา ถ้าจะเอาต้องจ่ายเพิ่มและนัดใหม่ เห็นว่าราคาสูงมาก ธรรมดาๆ ก็ 80000-100000 ต้องจองคิว มีพี่พี่ยานัดหมายให้ บางเคสมีสอบประวัติก่อนด้วยว่าไม่ใช่ตำรวจ)

แต่ชัวร์นี่ก้อาบอบนาบครับ 50000 ได้เลย แน่นอน

ส่วนจะไปเก้บตกตามร้านตามข้างทาง ระวังล่อซื้อล่อขายจากตำรวจด้วยนะครับ รวมทั้งผู้ชายที่แต่งตัวดีดี วนเวียนอยู่ใกล้ๆ พูดจาสุภาพๆ ท่าทางเป็นกันเองมาก นั่นแหละครับ พี่ยาเลย

การดุ่มๆ ไปสอบถามเลย จะถูกปฏิเสธ ขนาดโรงแรมที่ผมพัก พยายามให้ทิปมันก็ไม่เอา

มีอีกทางนึงคือตตามเว็บส่วนตัวของแต่ละคน จะมีเอเยนซี่จัดการ ได้ยินมาว่ารวมถึงการนัดหมายกับลูกค้าเฉพาะรายด้วย
พวกนี้ตอนขาขึ้นนี่ รับงานทุกวันเลยครับ ไม่ถ่ายหนังนะครับ

ถ้าเงินเยอะขนาดนั้น ผมแนะนำให้เริ่มจากสาวยุ่นที่มาเที่ยวบ้านเราดีกว่า ติดต่อไว้ รู้จักสนิทแล้ว ค่อยใช้เป็นสะพานในการเท่ียวที่โน่น

แต่อย่าหวังล่อนะครับ เจ๊จะชอบพวกล่ำๆ ดำๆ ประมาณชาวไร่ ชาวเล เถื่อนๆ ลองไปแถวสมุย (จะพบว่ามอร์ไซต์รับจ้างบางคนมีเมียเป็นญี่ปุ่นเลยด้วยซ้ำ แต่โทรม) เกาะพงัน หรือข้าวสารยังพอหาได้ พวกนี้ไม่ชอบมาดเสี่ย หรือสไตล์หนุ่มทางบ้านมัน

เพื่อนผม ที่ทำงานด้วยกัน ถ้าพาไปเที่ยวแถวนี้ มักได้ติดมือมาบ่อยๆ โดยมีข้อแม้คือต้องทาสีให้มันด้วย ไม่งั้นไม่ได้เอา ส่วนตัวผมขอบายครับ เพราะส่วนมากจะอายุเกิน (สำหรับผม เกิน 20 นี่ถือว่าแก่เกินไปครับ)

ถ้ารวมค่าเครื่อง ค่าโรงแรม ค่ากินอยู่ ค่าปี้ด้วย ผมว่า อาทิตย์นึงคงอยู่เกือบๆ 1 ล้านบาทไทยครับ  Grin

Teeradha
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:19:21 PM »

จะไปที่ไหนล่ะ แนะโตเกียวเลย
แล้วบ่ายๆ เย็นๆ ไปเดินแถวย่านโลกีย์อย่างอกาซากะ หรือถ้ามั่นมากก็ไปแถวชิบุยะหรือกินซ่าก็ได้ (เสี่ยงหน่อย ต่างชาติเยอะ)
แล้วมองหาเบอร์โทร ตามประกาศ แต่ถ้าอยากฆ่าเวลาก็มีเยอะ อย่างคลับเล็กๆ หรือร้านอมรุด สนนราคาก็ 30000-50000 เยน

ถ้าอยากล่อพวกเอวีจริง ก็ต้องหาทางเจอเอเยนซี่ให้ได้ เพื่อนฝรั่งที่ทำงานด้วย เคยเจอการเลี่ยงรับรับรองที่มีสาวๆ พวกนี้ไปให้บริการ (ชงเหล้า เพื่อนคุย จับนิดหน่อย ไม่ได้เอา ถ้าจะเอาต้องจ่ายเพิ่มและนัดใหม่ เห็นว่าราคาสูงมาก ธรรมดาๆ ก็ 80000-100000 ต้องจองคิว มีพี่พี่ยานัดหมายให้ บางเคสมีสอบประวัติก่อนด้วยว่าไม่ใช่ตำรวจ)

แต่ชัวร์นี่ก้อาบอบนาบครับ 50000 ได้เลย แน่นอน

ส่วนจะไปเก้บตกตามร้านตามข้างทาง ระวังล่อซื้อล่อขายจากตำรวจด้วยนะครับ รวมทั้งผู้ชายที่แต่งตัวดีดี วนเวียนอยู่ใกล้ๆ พูดจาสุภาพๆ ท่าทางเป็นกันเองมาก นั่นแหละครับ พี่ยาเลย

การดุ่มๆ ไปสอบถามเลย จะถูกปฏิเสธ ขนาดโรงแรมที่ผมพัก พยายามให้ทิปมันก็ไม่เอา

มีอีกทางนึงคือตตามเว็บส่วนตัวของแต่ละคน จะมีเอเยนซี่จัดการ ได้ยินมาว่ารวมถึงการนัดหมายกับลูกค้าเฉพาะรายด้วย
พวกนี้ตอนขาขึ้นนี่ รับงานทุกวันเลยครับ ไม่ถ่ายหนังนะครับ

ถ้าเงินเยอะขนาดนั้น ผมแนะนำให้เริ่มจากสาวยุ่นที่มาเที่ยวบ้านเราดีกว่า ติดต่อไว้ รู้จักสนิทแล้ว ค่อยใช้เป็นสะพานในการเท่ียวที่โน่น

แต่อย่าหวังล่อนะครับ เจ๊จะชอบพวกล่ำๆ ดำๆ ประมาณชาวไร่ ชาวเล เถื่อนๆ ลองไปแถวสมุย (จะพบว่ามอร์ไซต์รับจ้างบางคนมีเมียเป็นญี่ปุ่นเลยด้วยซ้ำ แต่โทรม) เกาะพงัน หรือข้าวสารยังพอหาได้ พวกนี้ไม่ชอบมาดเสี่ย หรือสไตล์หนุ่มทางบ้านมัน

เพื่อนผม ที่ทำงานด้วยกัน ถ้าพาไปเที่ยวแถวนี้ มักได้ติดมือมาบ่อยๆ โดยมีข้อแม้คือต้องทาสีให้มันด้วย ไม่งั้นไม่ได้เอา ส่วนตัวผมขอบายครับ เพราะส่วนมากจะอายุเกิน (สำหรับผม เกิน 20 นี่ถือว่าแก่เกินไปครับ)

ถ้ารวมค่าเครื่อง ค่าโรงแรม ค่ากินอยู่ ค่าปี้ด้วย ผมว่า อาทิตย์นึงคงอยู่เกือบๆ 1 ล้านบาทไทยครับ  Grin
Teeradha
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:22:42 PM »

แล้วพอมีใครรุ้จักหรือติดต่อเอเจนซี่ได้มั่งรึป่าว อยากวางแผนก่อนไปอ่าค้าบ ไม่งั้นงบบานแน่ๆ
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 10:58:15 PM »

เอาจริงเหรอครับ
Teeradha
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 03:36:28 PM »

จิงดิค้าบ พอรู้จักมั้ย..
purekung_999
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 07:17:27 PM »

ถ้าเอาขนาดนั้น ผมว่าเอาที่บ้านเราไม่ไดีกว่าเหรอครับ

พวกยืนรถตามมอเตอร์โชว์  บางคนก็ทำ ถ้ารู้จักเอเย่นต์ 

สวยกว่าพวก เอวีแน่
tomoil
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 12:11:09 AM »

ผมละคิดไว้นะ อยากไปเอาดาราเอวี ที่ญี่ปุ่นนี่แหละ แต่ไม่รู้จะทำไงดี ขอแค่ได้เอาสาวๆญี่ปุ่นหรือสาวเกาหลี ที่มาขายบริการที่บ้านเราจะมีไหมเนี่ย ฝันไว้เล่นๆว่าอยากฟลุ๊กเจอเหมือนอย่างในหนังเรื่อง ปิดเทอมใหญ่ แค่นี้ก็บุญโขแล้ว ไม่แน่นะเพื่อนๆสมาชิกเราอาจได้เจอ สาวญี่ปุ่นหรือสาวเกาหลี อารมภ์เปลี่ยวมาเที่ยวเมืองไทยคนเดียว ถ้าพี่ๆท่านไดมีแหล่ง บอกหน่อยนะ ผมอยากลอง
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 02:21:32 AM »

จีบตามแหล่งท่องเที่ยว จะง่ายกว่า คับ โดยเฉพาะที่ทะเล เช่น พัทยา พะงัน สมุย ภูเก็ต

ในบล็อกส่วนตัวดาราเอวีบางคน เขียนไว้ว่ามาทะเลบ้านเราบ่อย
หน้า: [1] 2 พิมพ์