พฤษภาคม 03, 2024, 11:53:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่ได้ลบหลู่ใคร แต่สงสัยมากๆๆครับ  (อ่าน 5473 ครั้ง)
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 08:39:38 PM »

ขอถามหน่อยครับ คุ้นๆว่าเคยมีคนตั้งคำถามแต่ไม่ใช่อย่างนี้ครับ คือเวลาผู้ชายกับผู้ชายมีเพศหรือเอากัน ฝ่ายที่แทงจู่โจมเวลาเสร็จก็คงเสร็จตามปกติ แต่ฝ่ายที่ถูกแทงหรือตั้งรับเวลาเขาเสร็จมีด้วยหรือครับ หรือถ้าเขาเสร็จจะรู้สึกอย่างไร หรือการเสร็จของฝ่ายตั้งรับคือปูดๆ..ปูด.......
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 09:02:56 PM »

ผลัดกันรุก (มั่ว)

ช่วงนี้เห็นหนังแบบเกย์เยอะเลยอะ ตอนแรกดูปกผมก็ไม่ได้สังเกตุดีๆนะ เห็นว่าสวยๆ พอโหลดมาเท่านั้นแหละ
หน้าสวยๆ แต่ข้างล่างมาเป็นลำเลย ปิดแทบไม่ทัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2014, 09:05:25 PM โดย shared » บันทึกการเข้า

gayana
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 09:38:09 PM »

ฝ่ายรับเสร็จเขาก็มีน้ำพุ่งออกมาจากกะปู๋เหมือนผู้ชายปกตินี่ล่ะครับ

มันไม่ได้ออกมาทางรูข้างหลังหลอกครับ

เพียงแต่บางคนมันไม่ได้ออกมาแบบขาวขุ่นทั่วไปเพราะพวกนี้ฮอโมนเพศมันเปลี่ยนไปแล้วก็จะออกมาเป็นน้ำใสๆแทน

แต่ก็ไม่ทุกคนนะครับ เกย์ปลอมมีเยอะ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 09:46:01 PM »

ตามหลักการแพทย์ การถูกกระตุ้นที่ปากรูทวารหนักอย่างเดียว ก็ทำให้ถึงจุดสุดยอดได้ครับ (เมื่อถึงก็จะหลั่งเหมือนปกติออกทางข้างหน้า)

เพราะบิเวณดังกล่าวก็มีปลายประสาท+เส้นเลือดฝอยที่ไวต่อการสัมผัสอยู่รองๆลงมาครับ แม้จะไม่มากเท่าที่ปลายอวัยวะเพศ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
spwan
AV Distributor

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 09:58:27 PM »

ลองไปเซิส กระเทยถึงจุดสยอด กระเทยออกัสซั่ม ในกูเกิ้ลดิคับ
จะเจอที่กระเทยบอร์ดปาล์มเถียงกันเรื่องนี้ บ้างก็ว่าได้ บ้างก้ว่าไม่ได้

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 05:21:33 AM »

ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความรู้ครับ แต่เอ๊ะน่าสนนะ555 ผมยังบริสุทธิ์อยู่นะ
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:13:59 AM »

จินตนาการไม่ออกเลย เหอะๆ
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 01:25:02 PM »

อย่าจินตนาการเลยครับ 

แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 04:46:24 PM »

อย่าจินตนาการเลยครับ 

ผมเห็นด้วยเลยครับ
vifa
นักสะสมเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 07:04:23 PM »

กระทู้นี้ทำให้ผมนึกถึงอดีต10กว่าปีที่แล้วครับ (ผมขออนุญาติใช้ภาษาเขียนแบบชาวบ้านครับ) ผมเคยเป็นฝีอยู่ใกล้ๆรูตูด การรักษาต้องผ่าอย่างเดียวครับ วันหนึ่งก่อนจะผ่า หมอก็ทำการตรวจหารากของฝีโดยการนำนิ้วมือล้วงเข้าไปในรูตูด(ผมจำภาพได้ว่าเป็นนิ้วชี้เพราะตอนที่ล้วงเสร็จหมอยกนิ้วที่สวมถุงมือดูหรือให้ผมดูก็ไม่ทราบครับ) ความรู้สึกที่ถูกล้วงตอนแรกเจ็บ แต่พอล้วงลึกไปแล้วผมรู้สึกดีแบบบอกไม่ถูก ใช้เวลาล้วงแล้วใช้นิ้วตวัดไม่นานมาก ล้วงเสร็จหมอยกนิ้วชี้ขึ้นมา ผมเห็นสีเหลืองๆ เละๆ ผมมองแล้วตกใจ!ว่าสิ่งนั้นไม่ใช่ทุเรียนที่สุกเป็นปลาร้า..แต่..เป็นขี้....นีหน่า.. ทำให้ผมสงสัยอีกครั้งว่าผู้ชายกับผู้ชายเวลาเขามีอะไรกัน ฝ่ายรุกต้องซอยถี่ยิปทั้งกระแทกแล้วยังใช้เวลานานมากกว่าที่ผมไปผ่าตัดซะอีก ฝ่ายตั้งรับโดนรุนแรงแบบนี้..ขี้ไม่ออกมาจนหมดใส้หมดพุงหรือครับ 555
หน้า: [1] 2 พิมพ์