พฤษภาคม 14, 2024, 09:47:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยขึ้นครูกับไซด์ไลน์บ้างครับขอข้อมูล!!  (อ่าน 3653 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 08, 2021, 08:28:59 PM »

ที่เคยดูในคลิปคนถ่ายมานะ เด็กหน้าตาดี ไม่รู้จ้างมากี่บาท
มาถึงโม้กอย่างเดียวเลย  จากนั้นผู้ชายก็เอาเเทงท่าหมาท่าหันหน้าชนกัน เสร็จ ผู้หญิงเดินไปเลย รวมเวลาไม่ถึง10นาที  ฃ
อันนี้เราว่า นายยังได้เยอะกว่า โดนโม้กอย่างเดียวยังสิบนาที  อือ..  เเล้วเเต่คน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2021, 09:07:50 AM »

เล่าของตัวเองบ้าง...

อายุเพิ่งขึ้นหลักสี่ กับผญ.ยังไม่เคยลองเลยสักครั้ง พอไปเที่ยวตจว.ทางภาคใต้ เลยอยากลองเรียกมาจิ้มดูครั้งแรกในชีวิต หน้าตาในลิสต์ก็พอดูได้ ไม่สวยไม่ขี้เหร่ และน่าจะดูดีสุดแล้ว

พอถึงเวลา ผมก็ลงไปรับหน้า ร.ร. ขึ้นห้องมาผมก็ถอดชุดออกล่อนจ้อน ส่วนนางก็ไปอาบน้ำออกมาพร้อมพันผ้าขนหนู ตัวจริงอวบกว่าในรูป และดูมีอายุเยอะกว่าในรูปเหมือนกัน

ผมนอนหงาย นางก็พยายามบิ้ว เลียไข่ จนน้องชายแข็ง นางก็ใส่ถุงยางให้ พร้อมกับขย่มให้ผมทันที

ความรู้สึกแรกที่ได้มีเซ็กส์คือ ทำไมมันไม่ค่อยรู้สึกวะ 555 ไม่บีบไม่ตอดอะไรเลย ชักว่าวยังจะมันส์กว่าอีกป่าวเนี้ย สักพักก็เปลี่ยนท่า เป็นท่าหมา ซึ่งเป็นท่าที่ผมชื่นชอบ แล้วสักพักก็แตก ทั้งที่หอยไม่ฟิต แต่คงแตกด้วยจินตนาการที่ชอบมากกว่า รวมเบ็ดเสร็จราว 15 นาทีได้ มั้ง

เป็นประสบกามครั้งแรก ที่รู้สึกไม่เฟลไม่ดีมาก แต่อยากได้อะไรที่ดีกว่านั้น แบบฟิลแฟน รัดๆ ตอดๆ หน่อย 555

ปล.เหตุการณ์เมื่อ ส.ค. ที่ผ่านมานี่เอง
halo555
AV Distinctive (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2021, 05:56:48 PM »

ถ้าจะลองกับไซด์ไลน์ลองหาข้อมูล การบ้านดูดีๆครับ ว่าคนไหนที่ตรงปก บริการดี เอาใจใส่ ฟิลแฟน จากในเวป หรือกลุ่มเทเลแกรมดูครับ เอาที่ตรงสเป็กเรามากสุดครั้งแรกจะได้ไม่เกรง
เดียวนี้เด็กเขามีเอดูแล อาจจะแจ้งเอไปเลยว่าอยากได้แบบไหน มีคนไหนตรงที่เราชอบมั้ย
ตอนเจอน้องก็บอกไปเลย ครั้งแรกนะครับ ขอแบบนิ้มนวลๆ ค่อยๆ ไม่ดุดัน  หาแบบ2น้ำไว้เลยก้ดีครับ ครั้งแรกอาจจะเสร็จไว้
เดวนี้น้องดีๆมีเยอะครับ แต่ต้องเลือกดีๆด้วย หาข้อมูลเยอะหน่อย
ปล.ผมเองก็ไปขึ้นครูกับไซด์ไลน์เหมือนกัน
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2021, 01:15:49 AM »

ครั้งแรกของผมก็ไม่แข็งครับวางแผนพาแฟนไปเที่ยวค้างคืนอย่างดีแฟนก็พยายามชักให้แข็งขึ้นมาหน่อยนึงพอใส่ถุงจะเย็ดดันหดใส่รูไม่เข้าสุดท้ายตอนนั้นก็อดเย็ดเหมือนกันครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์