พฤษภาคม 02, 2024, 11:41:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: {กระทู้บ่น}HD 1TB พัง !!  (อ่าน 7337 ครั้ง)
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

~~ AcKy ~~

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 07:51:44 PM »

เซ็งมากกกกกกกกกกกกกกกกกก  AV สะสมเป็นร้อย เปนพัน ต้องมาด่วนจากไปเยี่ยงนี้ 

เอาไปไห้ร้าน กู็ข้อมูลคืนก้ มิได้     อยากจาร้องไห้ แง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีนะ ที่คอลเลคชั่น Acky จัง ยังอยู่ เพราะอยุ่ไนอีก HD ถ้าอยุ่ใน 1TB นี้  มีหวัง คงไม่มีอะไรจะพึ่งตอนหงี่อีกละ T___T

micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:10:36 PM »

R.I.P.นะครับ
ทำใจดีๆ ค่อยสร้างเนื้อสร้างตัวกลับมาใหม่
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:31:09 PM »

ผมผ่านเรื่องแบบนี้มาก่อนครับ เข้าใจ ทุกวันนี้เลยพอเพียง เก็บแต่ที่พอดูไหว อันไหนเก็บนานแล้วไม่ค่อยดู ลบ โลด อันไหนดูบ่อยๆ ใส่ไว้ ทำซ้ำ 2 ก้อนเลย

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 10:18:13 PM »

ใช้ยี่ห้อ อะไรคับ ผมจะได้ไม่ซื้อ

หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 10:43:18 PM »

ขอร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของ Ex-HD ครับ 

(ถ้าของผมไปบ้างคงเกือบสติแตก x-story บางเรื่องแต่งจากจินตนาการ + ประสบการณ์ด้วย หาไม่ได้ที่ไหน  )
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 10:56:40 PM »

ด้วยเหตุนี้การแบ๊คอัพข้อมูลจึงสําคัญมากๆจ้า ไรทืเก็บใส่แผ่นซีดีสํารองไว้จะดีมากจ้า
lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 11:03:45 PM »

ขอแสดงความเสิยใจกับความสูญเสียครับ

ผมกลัวมากเรื่อง HDพัง
เคยพังมาแล้วทีนึง มันเป็นอะไรที่หดหู่มาก
เดี้ยวนี้ถ้าเป็นดาราหรือเรื่องไหน ที่ผมชอบมากๆ
ผมจะ back up เอาไว้สอง HDเลย  รู้สึกอุ่นใจดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2010, 11:11:19 PM โดย lazydog » บันทึกการเข้า
Harajuku

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 12:05:29 AM »

ยี่ห้อไรครับ

Th_vazel
AV Highness Honour

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 08:38:37 PM »

ขอเดานะ ต้องเป็น [Acer] 1 TB แน่เลย ของผมเคยเป็นมารอบละ
zella2
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 08:53:55 PM »

[Acer] 1 TB ผมใช้อยู่เลยคับ ไม่ดีเหลอ เซ็งอะ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์