พฤษภาคม 03, 2024, 08:53:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ค้างคาว 3 ตัว  (อ่าน 2500 ครั้ง)
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 10:50:45 AM »

กาลครั้งหนึ่งมีค้างคาว 3 ตัว อาศัยอยู่บนต้นไม้ต้นเดียวกัน   
มีค้างคาวเด็ก ค้างคาวหนุ่ม และค้างคาวเฒ่า   
ปกติมันทั้ง 3 จะผลัดเวรกันออกไปหาเลือดสดๆ มาแบ่งปันกัน   
และวันนี้เป็นเวรของเจ้าค้างคาวน้อย

ค้างคาวน้อยออกไปนาน....นานมาก ก็ยังไปกลับ   
แต่ที่สุดแล้วมันก็กลับมา...   

' ข้าขอโทษนะที่หาอาหารมาให้ไม่ได้
ข้าคิดว่าช่วงนี้เป็นหน้าแล้งสัตว์ต่างๆพากันอพยพไปหมด '
ค้างคาวน้อยบอกเสียงเจื้อยแจ้ว   

' ไม่ใช่หรอก เจ้าหนะ ยังด้อยประสบการณ์นัก
เดี๋ยวข้าออกไปเอง... '   เจ้าค้างคาวหนุ่มกล่าว..
ว่าแล้วมันก็ออกไป   และออกไปนาน...นานกว่าเจ้าค้างคาวน้อยอีก...   
และก็กลับมามือเปล่า ..

' สงสัยท่านผู้เฒ่าต้องช่วยพวกเราแล้วหละครับ '   เจ้าหนุ่มกล่าว
ว่าแล้วค้างคาวผู้เฒ่าก็ออกไป...   

.... ไม่น่าเชื่ อ....เพียงไม่นาน
ท่านผู้เฒ่าก็กลับมา พร้อมกับเลือดสดๆ เต็มปาก....   

' ท่านทำได้ไงเนี่ย   ท่านผู้เฒ่า... '
< /SPAN>ค้างคาวทั้งสองร้องด้วยความดีใจระคนประหลาดใจ .....

ท่านผู้เฒ่ากล่าวอย่างเคร่งขรึม..... ..   
' พวกมึงเห็นต้นไม้ด้านหน้านั้นมั้ย '.......   
....' เห็นครับท่าน '....

' นั่นแหละ..........................กูไม่เห็น '
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 12:39:14 AM »

555
neroro
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 10:06:59 AM »

55555

AV NEVER DIE
BoaTZaa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 02:50:03 PM »

เหอะๆๆๆ
sar046
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 11:45:32 PM »

สายตาสั้นสุดๆ 5555 Cool
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 12:35:19 AM »

ฮ่าๆ
หมาป่าชั้นห้า
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 12:21:48 PM »

ฮา 
หน้า: [1] พิมพ์