พฤษภาคม 17, 2024, 08:22:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AVที่ไม่ใช่สเปคเท่าไรสำหรับคุณ แต่ดูแล้วพอจะชอบ(เอาเฉพาะคนที่ยังแสดงอยู่)  (อ่าน 11991 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 01:41:44 AM »

แบบของท่านHiryo    Matsushita Saeko    น่าจะรวมอยู่ในกลุ่มนี้ด้วยรึเปล่าครับ

Hiryo

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 10:50:13 AM »

แบบของท่านHiryo    Matsushita Saeko    น่าจะรวมอยู่ในกลุ่มนี้ด้วยรึเปล่าครับ

จัดว่าอยู่ในกลุ่มที่ไม่ใช่เสปค แต่ตามเก็บทุกเรื่องเหมือนกันครับ 

ไม่ชอบKaedeที่หุ่น ปกติหุ่นแนวนี้จะไม่ดูเลย ไม่เก็บไม่สนใจ แต่หน้าตากับความเนียนนี่ชอบมาก

ไม่ชอบSaekoที่หน้าอกกับหน้าตาแปลกๆ หน้าอกหัวนมใหญ่แบบนี้ก็ไม่เก็บ คือไม่ชอบเอาซะเลย แต่เสียท่าให้กับลีลาการแสดงของเธอ
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 01:30:22 PM »

Minami hatsukawa,Akari mitani ครับ เหตุผลเดียวกับหลายๆท่านคือเรื่องแรกๆเฉยเมยมากๆ เลยปล่อยผ่าน พอกลับมาดูสักพักเหมือนโดนดูดด้วยลีลาและสายตาออดอ้อนของพวกนาง เลยเก็บเฉยเลย

play...

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 10:31:57 PM »

ตามหัวข้อแล้ว ผมเรียกว่ามันคือ "พึ่งจะรู้ตัวว่าใช่สเปค"
ของผมแนวเจ๊ครับ ประมาณว่า Ayumi Shinoda

แล้วแต่สถานการณ์ของแต่ละคนนะ  สำหรับผมถ้าเอาตามสเปคเลยมันก็ยากไป 

ขนาดไม่ได้ต้องการสวยที่สุดนะ  แต่เพราะดูหลายส่วนประกอบกันด้วย   

หลังๆผมเริ่มดูที่ชอบหน่อยก็พอละ  เอาที่ภาพความรู้สึกก็พอ  คือปกติดูแต่คนเก่าๆเดิมๆมากไปหลายปีก็เริ่มไม่ไหวละดูจนเบื่อ

pisuke
กรรมมาธิการเอวี

Rare Jav Finder

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 11:03:08 PM »

ตามหัวข้อแล้ว ผมเรียกว่ามันคือ "พึ่งจะรู้ตัวว่าใช่สเปค"
ของผมแนวเจ๊ครับ ประมาณว่า Ayumi Shinoda

แล้วแต่สถานการณ์ของแต่ละคนนะ  สำหรับผมถ้าเอาตามสเปคเลยมันก็ยากไป 

ขนาดไม่ได้ต้องการสวยที่สุดนะ  แต่เพราะดูหลายส่วนประกอบกันด้วย   

หลังๆผมเริ่มดูที่ชอบหน่อยก็พอละ  เอาที่ภาพความรู้สึกก็พอ  คือปกติดูแต่คนเก่าๆเดิมๆมากไปหลายปีก็เริ่มไม่ไหวละดูจนเบื่อ

ครับ ปัจจัยสำคัญอย่างนึงคือ พออายุเริ่มมากขึ้นสเปคมันเปลี่ยนไปตามวัย 555 คิดว่าน่าจะเป็นกันทุกคนนะ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 07:37:36 AM »

ของผมก็ตามนี้ครับ

hana haruna นี่ จริงๆ ผมไม่ได้ชอบ นมใหญ่ๆ เลยนะ หน้าตาก็ไม่ได้แบบที่ชอบ แต่ กลับชอบ หนังของ hana
โดยเฉพาะ ของ attackers

Ai sayama กะ mio kimijima ก็เหตุผลเดียวกะท่าน CarNaGE
 แรกๆ ผมก็ เมินเหมือนกัน ประมาณไม่สเปค แต่หลังๆ ก็ตาม แต่เก็บแค่บางเรื่อง ส่วนมากก็คือ เห็น จาก attackers ก่อน
พอ ดูแล้ว อ้าว ดีนี่หว่า ค่อยไปดูของค่ายอื่นต่อ

Rin azuma นี่ แรกๆ เห็นปกนึกว่า kaori maeda เปลี่ยนชื่อ แต่พอดู ภาพตัวอย่าง ก็ อ๋อ ไม่ใช่
แต่ชอบ แนวที่เล่น โดยเฉพาะ ฉากโดนข่นขืน สีหน้านี่ ใช่เลย คนนี้ ผมแทบไม่มีแนวอื่นเก็บ เก็บแนวเดียวเองมั่ง

เรื่องแรกของแต่ละคน ที่ผมดูมา ของ ai sayama ผมดูเรื่องนี้ก่อน แล้วค่อย
ไปตามเก็บ ของ attackers

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
lovejoy
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:02:00 PM »

ของผมก็คงเป็น Tsubasa Hachino ปกติผมไม่ชอบหน้าตาแบบนี้ แต่เพราะหน้าอกอย่างเดียวเลยที่ทำให้เก็บ แต่ก็แค่บางเรื่องนะครับ

อีกคนก็เป็น Mayuki Ito หน้าตาไม่ใช่แนวผมเหมือนกัน แต่หุ่นนี่ยอมเลย ทำให้ต้องเก็บทุกเรื่องเลยคนนี้

WAWA55
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 03:44:52 PM »

ผมไม่ชอบสาวอวบครับ ประเภทก้นใหญ่ ต้นขาใหญ่นี่ไม่ดูเลย แต่ยกเว้นให้ Kaede Mizukawa

เอาจริงๆก็ไม่เข้าเคสท่านplay เท่าไหร่ เพราะเธอพึ่งเลิกไปเมื่อปลายปีที่แล้ว

หุ่นนี่คือสายอวบเลย แต่ที่ผมชอบคือหน้าตาของเธอโดนใจมาก บวกกับผิวขาวเนียน ทำให้ตามเก็บทุกเรื่อง
และที่มันแปลกคือ มีสาวอวบคนอื่นหน้าตาสวยน่ารักรักเหมือนกันแต่ผมก็ไม่เก็บ น่าจะเพราะถูกชะตา

ขอบคุณท่านHiryoมากครับ หน้าตาโดนมากๆไปแอบดูหนังมาแล้ว ถ้าไม่ได้มู้นี้สงสัยคนนี้คงเล็ดลอดเป็นแน่แท้

pipopipo
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 10:53:56 PM »

ผมไม่ชอบสาวอวบครับ ประเภทก้นใหญ่ ต้นขาใหญ่นี่ไม่ดูเลย แต่ยกเว้นให้ Kaede Mizukawa

เธอมีชื่ออื่นมั้ย เพิ่งเคยดูแล้วรู้สึกชอบคนนี้มากครับ
play...

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 11:13:44 PM »

หน้าแบบ Kaede Mizukawa  ผมก็ชอบนะ 
แต่หุ่นไม่ไหวอะ  สำหรับผมอวบได้นิดหน่อยแค่แบบ Aine นี่คืออนุโลมให้สุดๆละ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์