พฤษภาคม 05, 2024, 04:24:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuna Shiina แบล็คเมล์สวาทหมอสาว (RBD-301)  (อ่าน 51647 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กันยายน 05, 2011, 11:44:14 PM »

[rbd-301] beautiful female doctor, days of humiliation. The peak is unfair not want

วางจำหน่าย 7 กย 2011 ความยาว 170 นาที
สตูดิโอ: Attackers
สังกัด: Dragon tied
ผู้กำกับ:Yu Agawa

เมื่อนู๋ อาซามิ กลับไปเล่นหนังแนวสวยงามแล้ว
ค่ายA ก็ไม่ยั่น เตรียมปล้ำ นู๋ยูนะ ขึ้นแท่นตำแหน่ง ราชินี แนวทารุณสวาทเป็นแน่แท้

มาเรื่องนี้ โดนให้รับ บทบาทเป็นหมอสาว

โดยมีหมอแก่เป็นผัว ซึ่งตามสูตร ต้องไร้น้ำยา จัดหนักนู๋ยูนะไม่ได้

แต่สวรรค์มีตา ส่งคนไข้มาช่วยรักษา อาการ เงี่...ยน ที่ซ่อนลึกๆ อยู่ภายในหมอสาว อย่าง
รุนแรง

ไม่ปรานี

หรือเกรงใจ

ต้องให้ สาสมใจ เรา

ใส่เต็ม ไม่ยั้ง แม้มีแผล

เมื่อคนเคยๆกัน มีเหลือหรือ หมอสาวเรา จะโดนแค่ครั้งเดียว
มันมีโรคต่อไป ที่ยูนะ ยังต้องโดนให้รู้จัก เช่น รสชาติของน้ำกาม ว่าเป็นเช่นไร
หรือ แม้แต่ รสดุ้นเทียม ที่ผัวเธอก็คงไม่สามารถจะสอนได้

แถมพี่คนไข้(จะเรียกพระเอกดีไหม)ของเรายังใจดี ให้เพื่อนๆร่วมป่วย
มาช่วยให้ หมอสาว โดนรักษา
แถมพี่แก ยังจัดเต็ม ฉีดยาใส่ ห หมอ อย่างนองเนื่องอีกต่างหาก
(แต่ผมว่า ฉากยสตน นี้ ไม่ใช่น้ำจริงๆครับ เหมือนใช้มุมกล้องช่วย แล้วฉีดน้ำปลอมแทน)
แต่อารมณ์ร่วมของยูนะ ถือว่าชวนให้เชื่อว่าโดนแตกในจริงๆครับ

โดนที่ รพ ไปแล้ว ต่อมาพี่คนไข้ ก็ไปเยี่ยมบ้านหมอบ้าง

ขณะกำลังรักษากันอยู่ ผัวเธอกลับมาพอดี
เข้าทางซิ อย่างนี้ ต้องทรมาน เธอเข้าไปอีก ผัวเผลอ ขอกระแทกต่อเลย ตรู

"ร้องดังๆให้เหมือนที่อยู่ ที่รพซิ"
"กลัว อะไร ละ ..... กลัว ผัวแก่ จะมาเห็นรึ"
"เด้ง รับทำไม ไม่กล้าร้อง แต่ เด้งรับเนี้ยนะ"
"ฉัน รู้ ว่าหมอชอบนะ อ้าว เด้งมาแรงๆอีก"

และ ความลับ ก็ไม่มีในโลก
ผัวแก่ ก็เจอ ยูนะ กำลังโดนรักษา จากคนไข้หนุ่ม
แต่เธอ ก็ไม่สามารถ หยุด เขา หรือโรค เงี่ยน ของตัวเธอได้ ยังปล่อยให้โดนกระเด้า
จนถึงจุดสุดยอด ต่อหน้าต่อตา ผัวแก่ของเธอ

จบ .....................

จัดไป 9/10 คะแนน

แนว หมอสาวโดนพล่านสวาท เรื่องอื่นๆ
RBD-192

RBD-144

RBD-177

RBD-114

CarNaGE
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 08:27:12 AM »

ยูนะสวยมาก เหมาะกับการโดนปล้ำจริงๆ อิๆๆๆ

ขอบคุณจ้า
pkanit2527
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 04:19:58 PM »

คุณบรรยายซ่ะผมมีอารมณ์ร่วมด้วยเลย สุดยอดๆ

pp-obko

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 08:54:14 PM »

Yuna Shiina ผมชอบมากกกกกกกก
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 07:04:37 PM »

ชอบค่ายนี้คับ
aaa8412
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 08:39:09 PM »

โหลดมาดูแล้วครับ Yuna สวยมากครับเรื่องนี้ เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม ขอบคุณที่รีววิวให้ชมนะครับ Kiss
JUSTDROPDEAD

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 01:29:47 AM »

รอดูเรื่องใหม่ของเธออยู่ครับทึ่เล่นเป็นตำรวจหรืออะไรซักอย่าง
GunnerQgu
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2011, 12:07:24 PM »

ขอบคุณมากๆๆ
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 07:49:36 PM »

ได้อารมณ์มักๆ  Grin

AVFORFUN
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2013, 11:26:33 AM »

สุดยอดเลย

Post By Sport Baboo OasisSBO)
หน้า: [1] 2 พิมพ์