พฤษภาคม 13, 2024, 12:27:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่าดาราAVคนไหนที่หน้าหุ่นดีครบทุกอย่างแต่ดันรู้สึกเฉยๆบ้าง  (อ่าน 12571 ครั้ง)
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 05:11:04 PM »

Yua Mikami ตื่นเต้นอยู่ฉากเดียวตอนดูดให้ตาลุงหัวเถิก รหัส SNIS-940
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 05:44:56 PM »

Minami hatsukawa
Akihoกับkiraraนี่ชอบหน้าเก่ามากกว่าครับ
แล้วก็Aoi(s1)อีกคน

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 05:50:14 PM »

Mion Sonoda ทั้งๆที่ผมชอบสาวหน้าตาแนวๆนี้นะ แต่ดู Mion แล้วทำไมไม่รู้สึกเลยก็ไม่รู้
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)

Ayane <3

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 06:04:34 PM »

ผมว่าอันนี้น่าจะความชอบส่วนบุคคลมากกว่านะครับ
บางคนชอบ ผญ อวบ ๆ มีน้ำมีนวล
บางคนชอบ บางกรอบ นมไม่ต้องใหญ่มาก
บางคนชอบ หุ่นบาง สูง ๆ นมใหญ่ สไตล์พริตตี้ นางแบบ
เช่นอย่าง Shoko งี้ เนื้อนมไข่มาเต็ม คนส่วนใหญ่ชอบ
แต่ก็อาจจะมีบางคนไม่ชอบแบบนี้ แต่ชอบผิว หุ่นแบบ Yua mikami ก็ได้ครับ
ถ้าต้องตอบตามกระทู้จริง ๆ ก็ Aika ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2018, 06:08:46 PM โดย countingstars » บันทึกการเข้า

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 06:11:18 PM »

ไม่ใช่เรื่องของรสนิยมแต่อย่างใดเลยครับ

คำถามของท่านplayคือ ดาราคนไหนที่เสปคหุ่นหน้าตา ใกล้เคียงกับสเปคแบบของเรา แต่ทำไมเราเฉยๆ

ประเด็นมันอยู่ตรงนี้ครับ ไม่ใช่คำถามว่าคนชอบหุ่นเพรียว แล้วตอบว่าไม่ชอบดาราอ้วนๆ คนละเรื่องเลยครับ

คำถามนี้คือ ใครชอบแบบอวบๆ แต่ทำไมมีบางคนที่อวบๆแล้วเราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบเพรียวๆ แต่ทำไมมีบางคนที่เราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบนมใหญ่ๆ แต่ทำไมคนนี้นมใหญ่ แต่เรากลับเฉยๆ

เข้าใจนะครับ ไม่เข้าใจ แล้วจะโยงไปดราม่าทำไม
play...

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 06:32:32 PM »

ท่าน Hiryo เข้าใจคำถามที่ผมถามเป๊ะๆเลยใครสงสัยตามนี้เลยครับ

ผมคิดว่าแบบนี้อาจทำให้เราเข้าใจกันมากขึ้นนะ   อย่างบางคนของบางท่านผมก็คิดไม่เหมือนแต่อ่านแล้วกลับสบายใจขึ้นซะอีก Smiley
Busty Master

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 07:46:12 PM »

ผมชอบนมใหญ่ๆ

แต่ผมกลับเฉยๆกับ Aimi ไม่เคยโหลดหรือดูเลยซักเรื่อง

อีกคนคือ Rion นม หน้า หุ่นนี่ชอบมาก แต่ผมแทบไม่เก็บหนังเลย ไม่รู้ทำไม สงสัยเพราะมันในกระแสเกินไป
ZANON

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 08:31:19 PM »

จะบอกว่าดูกี่คนทุกคน ไม่รู้สึกอะไรเลย ผมตายด้านรึป่าวเนี่ย
หรือว่าดูจนเบื่อ มันก้อเหมือนๆกันหมด
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 09:51:45 PM »

ไม่ใช่เรื่องของรสนิยมแต่อย่างใดเลยครับ

คำถามของท่านplayคือ ดาราคนไหนที่เสปคหุ่นหน้าตา ใกล้เคียงกับสเปคแบบของเรา แต่ทำไมเราเฉยๆ

ประเด็นมันอยู่ตรงนี้ครับ ไม่ใช่คำถามว่าคนชอบหุ่นเพรียว แล้วตอบว่าไม่ชอบดาราอ้วนๆ คนละเรื่องเลยครับ

คำถามนี้คือ ใครชอบแบบอวบๆ แต่ทำไมมีบางคนที่อวบๆแล้วเราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบเพรียวๆ แต่ทำไมมีบางคนที่เราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบนมใหญ่ๆ แต่ทำไมคนนี้นมใหญ่ แต่เรากลับเฉยๆ

เข้าใจนะครับ ไม่เข้าใจ แล้วจะโยงไปดราม่าทำไม

ท่าน Hiryo จับประเด็นได้ถูกต้อง จริงๆครับ

สมเป็น ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด จริงๆ  Wink
Busty Master

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2018, 10:04:47 PM »

ปัญหาเดียวกับกระทู้แนวๆ “คิดว่าดาราคนไหน....บ้าง” นั่นแหละครับ

คำตอบส่วนมากจะเป็น ดาราที่ชอบ มากกว่าดาราที่ตรงตามคำถาม
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์