พฤษภาคม 13, 2024, 08:57:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่าดาราAVคนไหนที่หน้าหุ่นดีครบทุกอย่างแต่ดันรู้สึกเฉยๆบ้าง  (อ่าน 12570 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 04:12:16 AM »

ไม่ใช่เรื่องของรสนิยมแต่อย่างใดเลยครับ

คำถามของท่านplayคือ ดาราคนไหนที่เสปคหุ่นหน้าตา ใกล้เคียงกับสเปคแบบของเรา แต่ทำไมเราเฉยๆ

ประเด็นมันอยู่ตรงนี้ครับ ไม่ใช่คำถามว่าคนชอบหุ่นเพรียว แล้วตอบว่าไม่ชอบดาราอ้วนๆ คนละเรื่องเลยครับ

คำถามนี้คือ ใครชอบแบบอวบๆ แต่ทำไมมีบางคนที่อวบๆแล้วเราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบเพรียวๆ แต่ทำไมมีบางคนที่เราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบนมใหญ่ๆ แต่ทำไมคนนี้นมใหญ่ แต่เรากลับเฉยๆ

เข้าใจนะครับ ไม่เข้าใจ แล้วจะโยงไปดราม่าทำไม

ท่าน Hiryo จับประเด็นได้ถูกต้อง จริงๆครับ

สมเป็น ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด จริงๆ  Wink

เท่าที่เห็นจริงๆท่านHiryoจะชอบAVแนวเหมือนกันกับผมแค่บางส่วนนะ  ส่วนใหญ่จะชอบต่างกันด้วยซ้ำ  แต่กลับคุยกันได้ครับ 55   
earth410
Urara Kanon supporter!
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 12:32:25 AM »

ในความคิดผม ผมก็ชอบดารากระแสหลักเหมือนคนทั่วไปแหละครับ ( Sakamichi Miru / Yuki Nono ก็ยังดู+ สะสมผลงาน)  แต่พอดูพวกตัวท็อปๆเหล่านี้แล้วกลับรู้สึกเฉยๆ หรือไม่ว้าวเท่าที่ควร

เช่น

ํYua Mikami  สวย ผิวออกสีน้ำผึ้ง แต่การแสดงดูไม่ค่อยถูกจริต
Sakura Moko หน้าสวย แถมชอบราดหน้าด้วย แต่หุ่นและภาพรวมในการแสดงยังไม่ผ่าน
Shoko Takahashi หุ่นสะบึม สวย แต่การแสดงเรื่อยๆมาก
Nene Yoshitaka สวย แต่ภาพนิ่งดูมีสเน่ห์กว่าในวิดีโอ
Sakura Miura น่ารัก หุ่นเหมือนหลุดมาจาก Hentai แต่การแสดงไม่โดนใจ พยายามโหลดมาดูช่วง Moodyz ก็ยังไม่ค่อยโดน
Airi Suzumura สวย หมวย หุ่นดี พิมพ์นิยม แต่ไม่รู้ทำไมเราเฉยๆ เรื่องล่าสุด ธีมหนังดูหรู น่าดููมาก พอดูแล้วก็ไม่ได้เก็บอีก
Minami Kojima (ช่วง S1) *** คนนี้ตอนอยู่กับ Alicejapan คือชอบมาก งุ้งงิ้ง สุดๆ แต่พอมา S1 แล้วความสดใสหายไป***
Arina Hashimoto หน้าสวย สูง หุ่นดีมาก แต่ดูไม่มี sex appeal เลย ***เรื่องราดหน้าเกือบจะเก็บละ แต่ก็ตัดสินใจไม่เก็บอยู่ดี***
Yuna Ogura น่ารัก ได้ feel แฟนมาก แต่หลังจากเรื่องแรกก็ดูไม่หวือหวาเท่าไร
Yura Kano ความน่ารักมีครบ จบตรงดู overacted เกิน

ที่เอ่ยมานีคือ เมื่อได้ชมผลงานสาวๆเหล่านี้ น่าจะชอบพวกเธอได้ไม่ยาก ใครๆก็ชอบกัน ยอดขายผลงานก็อยู่อันดับต้นๆ แต่พอผมดูแล้วกลับรู้สึกเฉยๆ จากตอนแรกดูผ่านๆ ไม่เก็บสะสม กลายเป็นไม่ดูไปเลยก็มี

***อย่างไรก็ตามนี่เป็นความเห็นส่วนตัวครับ ไม่ได้ต้องการจะโต้แย้ง หรือชี้นำว่าดีหรือไม่อย่างไร***

ขอบคุณครับ Smiley

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

kajeewa
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 02:37:07 AM »

ผมว่ามันขึ้นอยู่กับหลายองค์ประกอบนะ  และความชอบของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันด้วย ถึงแม้ดูเพอเฟค แต่ก็ดูแค่ผ่านๆ บางคนชอบบางกรอบ แต่พอบางกรอบมาก็ผ่าน บางคนแนวนมพอนมมาก็ผ่านๆ  เรื่องนี้มันแทบจะอยู่จิตใต้สำนึกของแต่ละคนเลยว่าจะตัดสินใจเก็บผลงานของใครไว้ 
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 07:52:56 AM »

ของผม น่าจะเป็น กัปตันซึบาสะนี่แหละครับ  ทั้งๆ ที่ชอบผู้หญิงหน้าหวานๆ แบบนี้แท้ๆ แต่ผมเฉยๆ มาก กับ หนังของกัปตัน แต่ก็เก็บบ้างนะครับ เพราะแบบที่บอกแหละครับ ว่าชอบหน้าตาแนวๆ นี้ .... แต่รู้สึกไม่ค่อยดึงดูดจริงๆ ครับ ^ ^"

mommy87
ปลิงควาย
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 03:05:02 PM »

สำหรับผม mio kimishima

นี่ละครับ ที่เฉยๆมากที่สุด ทั้งที่ยอดโหลดดีมาก หนังก็ออกมาเยอะมาก แต่ผมก็เฉยๆมากเช่นกัน ^^''
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2018, 05:40:16 PM โดย mommy87 » บันทึกการเข้า
Hsentai

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 10:21:07 PM »

ตัวเด็ด ตัวเต็ง ตัวดัง ทั้งนั้นเลยครับที่เฉยๆ  Acky, Rion, Yua Mikami, Takasho
ผมมักจะไปถูกใจกับพวกที่เล่นอิสระ เล่นหลายคนในเรื่องเดียวมากกว่า
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 11:50:45 PM »

ํYua เลยครับ ผมไม่มีหนังเธอซักเรื่อง
ก็แปลกใจ หนังเธอขึ้นอันดับหนึ่งเป็นว่าเล่น
แสดงว่านี่คือ พิมพ์นิยมสินะ แต่ผมโหลดดูแล้วเฉยๆเลยลบทั้งที่หน้าตาเธอก็สวยนะ
แต่ก็ไม่เคยโหลดอีกเลย

A PinK
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2018, 12:04:19 AM »

นึกออกทันทีคือ
Kirara Asuka

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
Sena-Exploion
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2018, 11:57:12 PM »

Airi Suzumura
Shoko Takahashi
Syunka Ayami
Nene Yoshitaka
play...

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2018, 05:46:18 PM »

ไม่ใช่เรื่องของรสนิยมแต่อย่างใดเลยครับ

คำถามของท่านplayคือ ดาราคนไหนที่เสปคหุ่นหน้าตา ใกล้เคียงกับสเปคแบบของเรา แต่ทำไมเราเฉยๆ

ประเด็นมันอยู่ตรงนี้ครับ ไม่ใช่คำถามว่าคนชอบหุ่นเพรียว แล้วตอบว่าไม่ชอบดาราอ้วนๆ คนละเรื่องเลยครับ

คำถามนี้คือ ใครชอบแบบอวบๆ แต่ทำไมมีบางคนที่อวบๆแล้วเราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบเพรียวๆ แต่ทำไมมีบางคนที่เราเฉยๆ
คำถามนี้คือ ใครชอบนมใหญ่ๆ แต่ทำไมคนนี้นมใหญ่ แต่เรากลับเฉยๆ

เข้าใจนะครับ ไม่เข้าใจ แล้วจะโยงไปดราม่าทำไม

ปัญหาเดียวกับกระทู้แนวๆ “คิดว่าดาราคนไหน....บ้าง” นั่นแหละครับ

คำตอบส่วนมากจะเป็น ดาราที่ชอบ มากกว่าดาราที่ตรงตามคำถาม

คิดเหมือนกันครับว่าคำถามพวกนี้ บางทีเราก็ตอบแต่คนที่ชอบนะ เลือกที่รักมักที่ชัง
เช่น ข้าว่าคนนี้แจ่มคือต้องแจ่มทุกอย่างแจ่มที่สุด  แต่ก่อนผมก็เป็นบ้าง 

ช่วงหลังๆผมถึงค่อยว่าไปตามเนื้อผ้ามากกว่า   ดีจริงก็ชื่นชมได้หมดชอบไม่ชอบก็อีกเรื่องหนึ่ง   
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์