พฤษภาคม 06, 2024, 12:31:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปผลการ วิจัย JAV โปรเจคจบของผมไงครับ  (อ่าน 6012 ครั้ง)
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:19:38 PM »

เข้าใจยากสำหรับคนที่ไม่มีความรู้ด้านนี้ครับ ถ้าสามารถสรุปเป็นภาษาที่คนทั่วไปสามารถเข้าใจได้เลยจะยิ่งดีครับ
คือเสียดายที่อุตส่าห์ตั้งใจเอาผลการวิเคราะห์มาให้ดูทั้งทีแต่คนที่อยากรู้ไม่สามารถเข้าใจได้
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 09:03:57 PM »

ยอดไปเลยครับ   เรียกว่า   หื่นอย่างมีหลักการ

ข้อมูลนี้  เอาไปใช้ในการทำหนังของ Nicky Pimp ได้เลยนะเนี่ย
ไอ้ตอน  นักบิดราคะ    ดูว่า  จะทำหนัง อะไร  ยังไง  มาตอบโจทย์ตลาดไทย

ในอนาคต ผมจะไปหุ้นกับค่ายหนังญี่ปุ่นครับ    แล้วเอาของแท้มาขายคนไทย
และเอาดารา AV ญี่ปุ่นมา  โปรโมทที่ Siam Paragon 

ซึ่งถ้าทำอย่างนั้น  ผมจะกำจัดแผ่นเถื่อนด้วยครับ   จะดูต้องซื้อแผ่นแท้

ก็ต้องรอดูปัญหาการเมืองก่อน    ถ้าผ่านไปได้   บ้านเมืองเรา  ควรจะหื่นให้เป็นระบบ
และมีหลักการ  อย่างที่น้อง   เขาได้ทำการวิจัย มานั่นแหละครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์