มิถุนายน 03, 2024, 12:11:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น่าเสียดาย อนาคต ต้องมาท้องไม่มีพ่อ แล้วมาเล่น AV หาเงินเลี้ยงลูก  (อ่าน 22267 ครั้ง)
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 11:36:01 AM »

ขนาดญี่ปุ่น ประเทศก็รวย เจริญหลายด้านยังมีสาวมาเล่นมากมาย ถ้าเป็นไทยและเล่นเอวีได้คงสาวมาเล่นมากกว่าหลายร้อยเท่า

สาวที่เล่นเอวี ไม่ควรมีแฟน ถ้ามีแฟนก็คงถูกเกาะจนหมดแล้วก็ไล่ให้ไปเล่น เหมือนสาวอาบนวด

ประเทศทางยุโรป อเมริกาก็รวยนะครับ แต่สาวเล่นหนังโป๊ไม่เยอะเหมือนญี่ปุ่น ส่วนไทยหากเอวีถูกกฎหมายก็ไม่แน่ว่าจะมีสาวมาเล่นหนังเยอะกว่าญี่ปุ่นหรอกครับ มันอยู่ที่วัฒนธรรมด้วย ญี่ปุ่นเค้าค่อนข้างเปิดกว้างมองหนังโป๊เป็นเรื่องปกติ แต่ของไทยเราไม่ใช่ ดูน้องแนทเป็นตัวอย่างโดนถล่มไม่ได้ผุดไม่ได้เกิด ใกล้เข้ามาหน่อยก็น้องเนสอะไรนั่นที่คลิปเอากับผัวโชว์ก็โดนด่าเละตุ้มเป๊ะ ต่อให้ถูกกฎหมาย ใครไปเล่นก็ต้องแบกหน้ารับกระแสโจมตีทางศีลธรรมอย่างหนักหน่วงทีเดียวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2017, 11:38:00 AM โดย บัน ชาวไร่ » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
fireman7
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 10:26:50 PM »

ประเทศทางยุโรป อเมริกาก็รวยนะครับ แต่สาวเล่นหนังโป๊ไม่เยอะเหมือนญี่ปุ่น ส่วนไทยหากเอวีถูกกฎหมายก็ไม่แน่ว่าจะมีสาวมาเล่นหนังเยอะกว่าญี่ปุ่นหรอกครับ มันอยู่ที่วัฒนธรรมด้วย ญี่ปุ่นเค้าค่อนข้างเปิดกว้างมองหนังโป๊เป็นเรื่องปกติ แต่ของไทยเราไม่ใช่ ดูน้องแนทเป็นตัวอย่างโดนถล่มไม่ได้ผุดไม่ได้เกิด ใกล้เข้ามาหน่อยก็น้องเนสอะไรนั่นที่คลิปเอากับผัวโชว์ก็โดนด่าเละตุ้มเป๊ะ ต่อให้ถูกกฎหมาย ใครไปเล่นก็ต้องแบกหน้ารับกระแสโจมตีทางศีลธรรมอย่างหนักหน่วงทีเดียวครับ

วิเคราะห์ดีครับ   ว่างๆเชิญมา  วิจารณ์คำถาม AV แนวสังคมแบบนี้

ผมเชื่อว่าอย่างนี้ครับ   วัฒนธรรมญี่ปุ่นก็ไม่ได้เห็นดีเห็นงามกับ AV หรอกครับ
ตอนนี้ผมก็ยังรู้สึกสงสาร AV ตัว top หลายๆคน เช่น Kurumu  Momodani  Suzuki  อีกหลายเลย

แต่ผมมองเป็นประเด็นการเมืองมากกว่า  เพราะ มียากูซ่านั่นเอง ที่คอยหนุนหลังให้วงการนี้
ตอนสัมภาษณ์ Maiko เธอยังบอกเลยว่า   ยุคนั้น (20 ปีที่แล้วมั้ง)  ถ้าไม่โดนหลอกไม่มีใครมาหรอก

ญี่ปุ่นค่อยๆส้รางสัฒนธรรมใหม่ให้ AV เป็นสิ่งที่คนยอมรับได้ครับ

ถ้ามาประเทศไทยทำไมจะไม่มีคนเล่นเยอะล่ะครับ   ไม่เห็นคลิปเด็กโชว์นม ออนไลน์เหรอครับ
จ๊ะ  คันหู  มาโชว์แล้วดัง  รวย   เด็กรุ่นต่อมา ที่ copy ตามมาอีกเยอะเลยนะครับ

คือ สังคมไทย  วัฒนธรรมไทย คุณต้องรู้ว่า  ไม่ใช่คนดี  แต่เป็นสังคมดัดจริต  ปากว่าตาขยิบ
น้องแนตพลาด   คนก็มาซ้ำใหญ่   อะไรที่วิจารณ์คนอื่นเสียๆหายๆแล้วจะทำให้ตัวเองดูดีขึ้นก็ทำ
แต่พอถึงเวลาที่รู้ว่า  ตัวเองทำมั้ง แล้วจะได้ดีแบบ  จ๊ะ คันหู   ตัวเองก็ทำครับ

ถ้าไทยเรามีตัวหนุนแบบยากูซ่า  ภายใน 20 ปี เป็นแบบญี่ปุ่นได้ครับ
shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 10:44:33 PM »

หนัง AV ไทยจะไม่รอดเพราะเรื่องละเมิดลิขสิทธิ์นี่แหละครับ   ก่อนหน้านี้ หนังอาร์ไทยเฟื่องฟู มีสาวใจกล้า มาจัดนมเต็มๆให้เราดูเรื่อยๆ  แต่สุดท้ายก็หายไปหมด เพราะโดนเอาหนังไปปล่อยในเว็บบิท  จนทุนหายกำไรหด หมดไปจากวงการในที่สุด   ต่อให้ AV ไทยถูกกฎหมาย  ต่อให้สังคมไม่สนใจพวกมือถือสากปากถือศีลแหกปากโวยวาย    แต่ถ้าทำหนังมากี่เรื่องๆ แล้วเวบหนังเถื่อนรวยแทน  ก็ไม่มีใครทำ หนัง AV ออกมาอยู่ดี  แต่ญี่ปุ่นใช้ของลิขสิทธิ์ครับ  ที่เราโหลดๆกันเนี่ย ส่วนมากก็มาจากเวบจีน  ที่คงจะไปเหมาหนังเอวีมาปล่อยโหลด  ขาหื่นญี่ปุ่นส่วนมากซื้อของลิขสิทธิ์ อุตสาหกรรมนี้ก็เลยอยู่ได้    ถ้าหนังเอวีไทยจะมีขึ้นได้ เราทุกคนต้องอุดหนุนผู้ผลิตครับ 
fireman7
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 02:09:06 AM »

ถ้าระดับมีการเมืองหนุนหลัง    ไอ้เรื่องละเมิดลิขสิทธิ์แค่นี้  จัดการได้แน่
ปัจจุบันนี้   ตำรวจเอาไปแดกครับ   แล้วปล่อยให้ทำต่อ   มันถึงเหมือนว่าจัดการไม่ได้

ส่วนผู้ผลิตหนัง R ที่ทำกันตอนนี้   ขนาดทำกันโดยไม่มีการเมืองหนุนหลัง   
ถึงไม่กำไร แต่ก็ไม่ขาดทุน   เห็นได้จากหนังของเชรรี่   ออกมาเป็นสิบๆเรื่อง

เออ   ว่าแต่หลุดประเด็นมาขนาดนี้ได้ยังไง    แต่ปัญหาที่ผมเชื่อก็คือ
ทรัพยากรมนุษย์ของเรา จะสู้ญี่ปุ่นเขาไม่ได้อะดิ   หนัง X ที่คนไทยเล่นอะ มีนะ
ไปฝรั่ง   ไปญี่ปุ่น   หน้าตาแต่ละคน  ไม่ผ่านครับ   บางคนหุ่นดี   หน้าก็ไม่ได้

ตอนไปญี่ปุ่นนะ   ผมเจอสาวหน้าตาดีๆ  แล้วเดินตามไปแอบถ่ายวิดีโอได้หลายคนเลย
เพิ่งมาดูคลิป ตอนพวกฮอร์โมนไปก่อเรื่อง ว่ามันผิดกฎหมายญี่ปุ่น   เสียวๆมาเหมือนกัน
เดินไปตาม รถไฟฟ้าอะ   แอบถ่าย  เห็นหน้าเห็นหุ่น  สวยๆหลายคนเลย

มาดูสาวไหน  ผมว่า  จะเจอแบบนี้  สัก 10% ของญี่ปุ่นอะ
Hsentai

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 05:48:07 AM »

พออ่านแล้ว....
..

.

รู้สึกเหมือนเข้าผิดกระทู้ครับ
mangosonteen
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 07:56:07 AM »

คนนี้ชอบนะ ตอนท้องก็แสดงด้วย ดูแล้วเหมือนมีอารมณ์ร่วมจริงมากเลย
play...

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 08:01:29 PM »

ถ้าระดับมีการเมืองหนุนหลัง    ไอ้เรื่องละเมิดลิขสิทธิ์แค่นี้  จัดการได้แน่
ปัจจุบันนี้   ตำรวจเอาไปแดกครับ   แล้วปล่อยให้ทำต่อ   มันถึงเหมือนว่าจัดการไม่ได้

ส่วนผู้ผลิตหนัง R ที่ทำกันตอนนี้   ขนาดทำกันโดยไม่มีการเมืองหนุนหลัง   
ถึงไม่กำไร แต่ก็ไม่ขาดทุน   เห็นได้จากหนังของเชรรี่   ออกมาเป็นสิบๆเรื่อง

เออ   ว่าแต่หลุดประเด็นมาขนาดนี้ได้ยังไง    แต่ปัญหาที่ผมเชื่อก็คือ
ทรัพยากรมนุษย์ของเรา จะสู้ญี่ปุ่นเขาไม่ได้อะดิ   หนัง X ที่คนไทยเล่นอะ มีนะ
ไปฝรั่ง   ไปญี่ปุ่น   หน้าตาแต่ละคน  ไม่ผ่านครับ   บางคนหุ่นดี   หน้าก็ไม่ได้

ตอนไปญี่ปุ่นนะ   ผมเจอสาวหน้าตาดีๆ  แล้วเดินตามไปแอบถ่ายวิดีโอได้หลายคนเลย
เพิ่งมาดูคลิป ตอนพวกฮอร์โมนไปก่อเรื่อง ว่ามันผิดกฎหมายญี่ปุ่น   เสียวๆมาเหมือนกัน
เดินไปตาม รถไฟฟ้าอะ   แอบถ่าย  เห็นหน้าเห็นหุ่น  สวยๆหลายคนเลย

มาดูสาวไหน  ผมว่า  จะเจอแบบนี้  สัก 10% ของญี่ปุ่นอะ

ที่ว่าเรื่องทรัพยากรสาวสวย ญี่ปุ่นอาจจะมีเยอะกว่าไทยก็จริงนะ
แต่ผมว่า เดี๋ยวนี้ขนาดหนังญี่ปุ่นเอง ก็ยังหาแบบสวยๆหุ่นดีๆพิมพ์นิยม แบบที่คนทั่วไปเห็นแล้วต้องมองเหลียวหลังไม่ค่อยจะมีนะ
ที่เอามาเล่นได้ที่แจ่มๆมีแต่สายนม  กับแนวหมวยใสๆน่ารักๆหรือแนวเฉพาะที่นิยมกันในญี่ปุ่น สำหรับกลุ่มคนชอบอะไรแบบญี่ปุ๊นนญี่ปุ่น

oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 12:49:19 AM »

รุ้สึกสะเทือนใจ  ไม่โอเคร กะ
ท้องแล้วมาเล่น   มัน สะเทือน

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
akairo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 29, 2024, 05:23:08 PM »

ขนาดญี่ปุ่น ประเทศก็รวย เจริญหลายด้านยังมีสาวมาเล่นมากมาย ถ้าเป็นไทยและเล่นเอวีได้คงสาวมาเล่นมากกว่าหลายร้อยเท่า

สาวที่เล่นเอวี ไม่ควรมีแฟน ถ้ามีแฟนก็คงถูกเกาะจนหมดแล้วก็ไล่ให้ไปเล่น เหมือนสาวอาบนวด

ประเทศรวยเพราะมีคนเยอะ GDP เลยเยอะ แต่ คนไม่รวย หารเป็นจำนวนคนเฉลี่ยต่อคนต่อเงินเดือนนิดเดียว

เ่หมือนอินเดียที่เป็นประเทศร่ำรวย แต่คนไม่รวย
หน้า: 1 [2] พิมพ์