พฤษภาคม 21, 2024, 03:00:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าให้เลือกมา1คนคุณจะเเนะนำดาราavคนไหนให้เพื่อนสมาชิก..  (อ่าน 3602 ครั้ง)
นายอยากรู้อยากเห็น
AV DedicataR+ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 11:04:16 PM »

ถ้าให้เลือกมา1คนคุณจะเเนะนำดาราavคนไหนให้เพื่อนสมาชิกได้ดูได้ติดตาม เเบบว่าเห้ยคนนี้เด็ดว่ะเราอยากจะเเนะนำเเละเเบ่งปันให้เพื่อนสมาชิกได้ดูจังเลย  Grin >>> http://postto.me เว็ปฝากรูปเพื่อความสะดวก
 ของผมปัจจุบันคงอยากเเนะนำน้อง asami mizuhata สาววัย30 จากค่ายมาดอนน่า ที่มาพร้อมจิมิกะทิ ถึงจะมีอายุหน่อยเเต่เธอก็เด็ดใช่ย่อยเลยล่ะครับ  Tongue

play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 11:52:09 PM »

โจทย์นี้ต้องแนะนำคนที่ไม่ค่อยมีคนรู้จัก  ไม่ก็เล่นหนังมาน้อยจนคนจำไม่ค่อยได้
เพราะเด็ดดังส่วนใหญ่ผมว่าคนก็รู้จักกันอยู่แล้ว  อยู่ที่จะเลือกดูอยู่แล้ว
Nameaon
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 01:45:19 AM »

แนะนำน้อง Emi Nishino น้ารักดีเหมาะเอาเป็นแฟนอย่างยิ่งครับเล่นไป 3 เรื่องแล้วเรื่องหลังๆผมสังเกตุว่าน้องจะร่านขึ้นเรื่อยๆครับรอติดตามเรื่องที่ 4 อยู่ออกวันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2023 ครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 07:16:28 AM »

maria takegi  ,Shiromine Miu, Fujinami Satori ,Mizuho Uehara ,Tsuno Miho

ด้วยเหตุผลบางประการ เราดูหนังคนพวกนี้เเทบทุกเรือง   ก็ลองหากูเกิลอะไรมาดูละกัน เผือดุเเล้วพอใจ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 01:37:09 PM »

โจทย์นี้ต้องแนะนำคนที่ไม่ค่อยมีคนรู้จัก  ไม่ก็เล่นหนังมาน้อยจนคนจำไม่ค่อยได้
เพราะเด็ดดังส่วนใหญ่ผมว่าคนก็รู้จักกันอยู่แล้ว  อยู่ที่จะเลือกดูอยู่แล้ว

เอาโจทย์ตามที่คุณ Play บอก .... ผมแนะนำ น้อนนน  Non Ohana ละกันครับ หน้าหวานๆ แปลกๆ แต่ก็ดูมีเสน่ห์ไม่เหมือนใครดี ไฟหน้าก็ใหญ่กำลังสวยเลย หุ่นบึ๊บบั้บ หนึบหนับดี เห็นคนในนี้ไม่ค่อยพูดถึง ก็แนะนำคนนี้ละกันครับ ตอนนี้เหมือนเธอเล่นอิสระอยู่ ไปหลายแนวเลย แล้วแต่ละเรื่องก็แรงๆ (เท่าที่ในยุคนี้จะอำนวย) พอสมควรครับ

จะแนะนำ Aika Yumeno ซะหน่อย เจอดักแบบนี้ต้องเลี้ยวไปหาคนอื่นเลยครับ 5555+

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 01:42:09 PM »

An Mitsumi

ออกจาก Prestige แล้วเดือดชิบหายวายวอด

กำลังมาในชื่อใหม่ RANRAN มีข่าวกับ 8Manpro

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
OHM2K
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2023, 12:58:46 PM »

ถ้านอกบอร์ด AVC  ปกติจะแนะนำ Ito Mayuki กับ Stacy Cruz ให้เค้าดูกัน
คนที่ไม่ได้เจาะลึกอะไรแบบในบอร์ดนี้ส่วนใหญ่จะรู้จักกันแต่ Fukuda Emi แฮะ
ก็เลยแนะนำ Ito Mayuki ไปแทน  พิมพ์นิยม  อกใหญ่พอสมควรแถมของแท้ด้วย
หุ่นชัดเจน  อกตูม เอวคอด สะโพกผาย  เป็นนักแสดงที่เล่นหนัง VR แล้ว
ในหนังปกติเป็นไง  หนัง VR ก็แบบนั้นแหละ ( ปกติใน VR หน้าอกสาว ๆ จะหดลง )
ผู้ชายเกิน 50% จะชอบอะไรประมาณนี้อยู่แล้ว 
ของแถมอีกอย่างคือ Mayuki ผิวดีมากครับ  ผิวเนียนละเอียดแบบคนสุขภาพดี
อันนี้ต้องไปดูใน VR จะเห็นชัดมาก  นาน ๆ จะเจอแบบนี้ซักคน

แต่ถ้าคนในบอร์ดคงจะแนะนำคนนี้
Tsukino Kasumi

หน้าตาดีพอประมาณ  ออกไปทางน่ารัก
หมวยบางมุม  ฟันน้องเธอไม่ค่อยสวยเท่าไร
อกตูมพอดู  เป็นของแท้และชมพู
ผมว่าหุ่นเธอดูตันไปหน่อย
คงเพราะตัวเล็กและออกแนวเนื้อ นม ไข่
แต่ก็ไม่ถึงขนาดอ้วนเนื้อย้อยอะไรแบบนั้น
มาพร้อมกับป่าดงดิบทุกเรื่องที่เล่น
ส่วนตัวแล้วไม่ได้มีปัญหาอะไรกับป่าของน้อง
แต่บางคนอาจจะไม่ชอบ
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2023, 02:03:20 PM »

ถ้านอกบอร์ด AVC  ปกติจะแนะนำ Ito Mayuki กับ Stacy Cruz ให้เค้าดูกัน
คนที่ไม่ได้เจาะลึกอะไรแบบในบอร์ดนี้ส่วนใหญ่จะรู้จักกันแต่ Fukuda Emi แฮะ
ก็เลยแนะนำ Ito Mayuki ไปแทน  พิมพ์นิยม  อกใหญ่พอสมควรแถมของแท้ด้วย
หุ่นชัดเจน  อกตูม เอวคอด สะโพกผาย  เป็นนักแสดงที่เล่นหนัง VR แล้ว
ในหนังปกติเป็นไง  หนัง VR ก็แบบนั้นแหละ ( ปกติใน VR หน้าอกสาว ๆ จะหดลง )
ผู้ชายเกิน 50% จะชอบอะไรประมาณนี้อยู่แล้ว 
ของแถมอีกอย่างคือ Mayuki ผิวดีมากครับ  ผิวเนียนละเอียดแบบคนสุขภาพดี
อันนี้ต้องไปดูใน VR จะเห็นชัดมาก  นาน ๆ จะเจอแบบนี้ซักคน

แต่ถ้าคนในบอร์ดคงจะแนะนำคนนี้
Tsukino Kasumi

หน้าตาดีพอประมาณ  ออกไปทางน่ารัก
หมวยบางมุม  ฟันน้องเธอไม่ค่อยสวยเท่าไร
อกตูมพอดู  เป็นของแท้และชมพู
ผมว่าหุ่นเธอดูตันไปหน่อย
คงเพราะตัวเล็กและออกแนวเนื้อ นม ไข่
แต่ก็ไม่ถึงขนาดอ้วนเนื้อย้อยอะไรแบบนั้น
มาพร้อมกับป่าดงดิบทุกเรื่องที่เล่น
ส่วนตัวแล้วไม่ได้มีปัญหาอะไรกับป่าของน้อง
แต่บางคนอาจจะไม่ชอบ

คนนี้คือเด็ดจริง หุ่นแน่นผิวดีอกสวยก้นผายกลม หน้าตาก็ดี
Ryochan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2023, 07:35:25 PM »

yuka kaede
หน้า: [1] พิมพ์