พฤษภาคม 10, 2024, 03:34:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องจากกะทู้ไอกะ  (อ่าน 16952 ครั้ง)
teerachaikssl
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 05:33:10 PM »

เนื่องจากหนังไอกะไม่ออกมา2เดือนแล้ว อยากให้เพื่อนๆช่วยแชร์เรื่องที่ชอบของ aika yumeno ครับ แล้วก็ชอบอะไรที่ทำให้ชอบน้องครับ
ปล.ส่วนตัวผมชอบน้องมากครับ โดยเฉพาะหน้าและหุ่น ดึงดูดดจริงๆ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 06:20:42 PM »

ไอ้พวกเรื่องที่มันรุมๆ ดีทุกเรื่องเลย for me นะ

สำหรับเธอผมให้นิยามประมาณนี้กับเธอก็แล้วกัน
เกิดมาด้วยกัน โตมาด้วยกัน อยู่มาด้วยกัน ตายไปด้วยกัน

แต่ไม่ใช่เชิงชู้สาวนะ ออกแนวเพื่อนยากเพื่อนตาย

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
classic777
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 07:05:26 PM »

ssis-118
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 07:35:30 PM »

จำรหัส จำปกไม่ได้ละ ดูนานแล้ว จำได้แค่ว่า เล่นกับไอจืด มีซีนไอจืดแอบดูไอกะนัวกับผัวที่บ้านนอกอากาศร้อนๆ แล้วไอกะเห็นไอจืดแอบดูด้วย

Koharu Shiina
tonsaga

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 08:32:35 PM »

จำรหัส จำปกไม่ได้ละ ดูนานแล้ว จำได้แค่ว่า เล่นกับไอจืด มีซีนไอจืดแอบดูไอกะนัวกับผัวที่บ้านนอกอากาศร้อนๆ แล้วไอกะเห็นไอจืดแอบดูด้วย
ผมไปไล่หามาให้ละ SSNI-782 ผมว่าซีรี่นี้ดี เล่นดีเกือบทุกคนเลยที่ตาม
mizuirO

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 03:15:08 AM »

ผมไปไล่หามาให้ละ SSNI-782 ผมว่าซีรี่นี้ดี เล่นดีเกือบทุกคนเลยที่ตาม

ใช่ๆอันนี้แหละฮะ ซีรี่ย์นี้เปลี่ยนบรรยากาศ จากห้องโรงแรม บ้านเช่า ห้องคอนโด โรงเรียน พอมาเป็นบ้านชนบท ได้ฟีลอีกแบบนึงเลย

Koharu Shiina
CrazyBear

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 04:48:31 AM »

ผมชอบรหัส SNIS-645 

bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 06:33:06 AM »

ไอกะมีแตกในเรื่องหนึ่ง ชอบมาก
แล้วก็ที่เล่นเป็นแม่บ้านไปขโมยของในมินิมาร์ทแล้วต้องเสียตัวให้เจ้าของร้านแทน

ktkt
AV DedicataR+ (VIP)
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 30, 2024, 09:04:56 AM »

เรื่องนี้เลยครับ SNIS-455

ในเรื่องน้องไอกะโดนแฟนบังคับให้ no bra ใส่แต่เสื้อกับกระโปรงแล้วพาออกไปทำกิจกรรมข้างนอกตามที่ต่างๆ หุ่นน้องเวลา no bra นี่คือใครจะทนไหว

เดี๋ยวไว้จะไปรีวิวเรื่องนี้ในห้อง Movie Review ครับ (กำลังหาหนังรีวิวพอดี) 

Samantan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2024, 02:23:30 AM »

สำหรับผมเลย ถ้าเอาอันดับ 1 ต้องเรื่องนี้ครับ

แบบที่ท่านอบเชยบอก น้องเป็นคนเล่นหนัง Gangbang แล้วดีย์ จริมๆ  Grin Grin Grin ดุเดือดเลือดพล่านมากๆ 5555

ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว.... ขอแสดงความเห็นเรื่องน้องแบบส่วนตัวหน่อยละกันครับ  Grin Grin

เอาจริงๆ สำหรับผมแล้ว น้อง Aika นี่ผมโดนตั้งแต่เห็นหน้าปก Debut แล้วครับ

เรียกได้ว่า เห็นปกก็โดนตกเข้าอย่างจัง แต่ว่าพอดูในหนังจริงๆ คือ ไม่ค่อยตรงปกนิดๆ เหมือนกันนะ แต่ว่า สิ่งที่มันทดแทนกันได้ คือ ลีลา Sex ของน้องเขา มันสุดๆ จริงๆ ยิ่งตอน Fela นี่คือ สุดจัดๆ ทำให้ผมตามน้องเขามาเรื่อยๆ จนเห็นพัฒนาการและการแสดงของน้อง ประกอบกับช่วงนั้น S1 ก็ยังไม่จืดขนาดนี้ หนังน้องเขาก็แรง ลีลาก็จัดจ้านขึ้นเรื่อยๆ (แล้วเอาจริงๆ น้องก็สวยขึ้นเรื่อยๆ ด้วยนะ น่าจะไปโมหน้ามานิดๆ จนเข้าที่แบบปัจจุบันนี่แหละครับ) จนอันดับ Raking ส่วนตัวของผมสั่นคลอนไปเลย  อันดับน้องเขาขึ้นพรวดๆ แซงหน้ารุ่นพี่ยุค 90 ไปหลายคนเลยทีเดียว .....

พอ S1 เริ่มๆ จะเบาเรื่องความหนักของฉาก Sex ไป น้อง Aika ก็เลเวลแทบจะ Max แล้ว.... ทำให้น้องเล่นหนังซีรี่ย์พวก NTR ของค่ายได้แบบสบายๆ และผมเองก็ชอบหนังแนวๆ นีั้อยู่แล้ว และหลังๆ นี่ทั้งหน้า ทั้งหุ่นนี่เรียกได้ว่า Perfect ไปเลย ยิ่งกลายเป็นว่ายิ่งชอบหนักเข้าไปอีก  Kiss Kiss Kiss

เรื่องนี้ เป็น Best Ntr ของน้องสำหรับผมเลย ดูบ่อยจัดๆ ฉากบ๊วบๆ ให้ลุงโทรุตอนผัวหลับนี่ โคตรดีย์ !!! 555

นี่ก็สุดอีกเรื่อง เล่นเป็นสาวใจแตกได้สุดมากๆ ร่านได้ใจจริงๆ ตอนดูก็ตับแตกไปด้วย เสียวไปด้วย 55555

***ทำให้น้องแซงมาเป็นอันดับ 1 ของผมไปได้แบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว
และจนตอนนี้เรียกได้ว่า น่าจะเป็นอับดับ 1 ตลอดกาลของผมไปแล้วล่ะครับ  Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์