พฤษภาคม 05, 2024, 01:22:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นอะไรทียากมาท่าใครไม่เก่งถาษา Eng  (อ่าน 3874 ครั้ง)
SEVEN-DAY-SITH
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สุดๆ ต้อง สุโคย

« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 05:45:46 AM »

เอาๆ ผมเอาเว็บมาให้ครับเว็บนีมีทั้งแบบ บิท และ Dict Link ใช้ได้อยู่นะครับ
แต่ต้องสมัครก่อนนะ ท่าใครสมัครเป็นสอนผมที ผมติดตรง NoSpam! Verification Question
ตรงนีละ งง

http://forum.scanlover.com/register.php?do=addmember

เข้าไปดูเลยครับ สอนผมด้วนครับ เว็บนีมีอะไรทีผมอยากได้เยอะ แลัวจะเอามาลงเว็บเรานีละครับ

ขอบคุณครับ

Emilys
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 11:43:31 PM »

เอาๆ ผมเอาเว็บมาให้ครับเว็บนีมีทั้งแบบ บิท และ Dict Link ใช้ได้อยู่นะครับ
แต่ต้องสมัครก่อนนะ ท่าใครสมัครเป็นสอนผมที ผมติดตรง NoSpam! Verification Question
ตรงนีละ งง

http://forum.scanlover.com/register.php?do=addmember

เข้าไปดูเลยครับ สอนผมด้วนครับ เว็บนีมีอะไรทีผมอยากได้เยอะ แลัวจะเอามาลงเว็บเรานีละครับ

ขอบคุณครับ

NoSpam! Verification Question
คือคำถามกันสปายแวร์อะครับ จะมีคำถามให้ตอบ
SEVEN-DAY-SITH
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สุดๆ ต้อง สุโคย

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 03:15:24 AM »

ขอบคุณครับแต่ว่าคําตอบมันอยู่ตรงใหนหว่า ครับ

huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:25:29 AM »

ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนผมบ้างอ่ะ  ทำไมเปิดเว็ป scanlover.com
ไม่ได้ล่ะครับ  พอเปิดทีไร  หน้าจอมันขาววอกไม่มีหน้าเว็ปเพจ
ไม่มีตัวหน้งสือ  ไม่มีอะไรทั้งนั้นอ่ะ
ผมเป็นคนเดียวรึเปล่าอ่ะ  เพื่อนๆเป็นกันบ้างมั้ย ?? Embarrassed

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 01:42:44 PM »

เป็นเหมือนกันคับ หน้าจอขาววอกเลย
ว่าแต่เว็ปนี้มีdireclinkให้โหลดปะคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
หน้า: [1] พิมพ์