พฤษภาคม 04, 2024, 10:28:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาดูที ด่วน! (ผมอยากทราบชื่อของคนนี้มาก)  (อ่าน 2698 ครั้ง)
Demonicker
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2013, 12:31:45 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2013, 12:35:27 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 12:26:32 AM »

Akane Sakura ดาราดังในอดูต เอ๊ย ในอดีตครับ น่าตาน่ารัก น่ารัด ขาวจั๊วเลยดีเดียว

http://www.asianscreens.com/akane_sakura2.asp

timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 12:59:35 AM »

หัวข้อนี่เหมือนมีธุระด่วน รบกวนวันหลังลงธรรมดาก็ได้ ไม่ต้องด่วนหรอกครับ แบบนี้มันเสียมารยาทในการเล่นบอร์ดทุกที่
ริว จิตสำส่อน
AV Moderator

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 01:03:45 AM »

หัวข้อนี่เหมือนมีธุระด่วน รบกวนวันหลังลงธรรมดาก็ได้ ไม่ต้องด่วนหรอกครับ แบบนี้มันเสียมารยาทในการเล่นบอร์ดทุกที่

ไม่ผิดกติกา นะ ผมว่าเขาไม่เคร่งเรื่องมารยาท มั้ง    Grin Grin Grin

timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 07:11:32 AM »

คือผมเคยเล่นหลายบอร์ดนะ แล้วชอบเขียนว่าด่วน พออ่านไปไม่มีอะไรด่วนเลย แล้วคนอื่นๆนี่เขาก็มักรำคาญเลยอยากจะบอก เขาคร้บ เวลาไปใช้ในเวบอื่นจะโดนว่าๆด้
Demonicker
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 09:20:59 AM »

ขอบคุณท่าน หมูดำรำพัน มากๆ นะครับ

ปล.ผมมือใหม่ยังไงขออภัยด้วย ผมก็แค่อยากรู้ชื่ออ่ะคับ ผมก็ทำตามกฏนะ ก่อนสมัครผมก็อ่านกฎอ่านอะไรก่อนที่จะโพส
มันเสียมารยาทตรงไหนเหรอครับท่าน!
ริว จิตสำส่อน
AV Moderator

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 10:02:57 AM »

ใจเย็น ทำตามกฏ ถือว่าผ่าน

หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 10:55:38 PM »

ไอ๊หยา เข้ามาอีกทีเรื่องยาวเลย ไม่มีไรครับ ว่างๆก็แวะเข้ามาตอบบ้างไรบ้าง จะได้มีสีสัน

เผื่อกะลังจะหาชื่อด่วนๆ เพื่อ search หนังด่วนๆ FAP ด่วนๆ ก็เป็นได้ 

TheAbb
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 05:24:13 PM »

เย็นไว้ครับ เราพี่น้องชาว AV ด้วยกัน   Wink

มีตัณหาอยู่ที่ไหน....มีความพยายามอยู่ที่นั่น
หน้า: [1] พิมพ์