พฤษภาคม 04, 2024, 07:28:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 481311 ครั้ง)
wowgun
เหลือบไร
*

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 05:49:48 AM »

มีใครไปญี่ปุ่นไหมหละ จะฝากซื้อ
ผมกรจะไปสักปลายปีนี้นะคับ ทันใช้หรือเป่า รอได้เป่าคับ
enolazneb-osav
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 07:19:13 PM »

สอบถามหนอยครับมีใครเคยใช้สีเงินบ้างรึปาวครับ ดีไหม แล้วเจลเเต่ละอันเเตกตางกันยังไง แล้วใช้เเต่ล่ะครั้งใช้เจลประมาณไหนอ่าครับ
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 07:26:41 PM »

Grin มาร่วมรีวิวครับ ของผมได้รับจากท่านPanตอนต้นเดือน ตอนแรกฝากท่านPanซื้อรุ่นสีขาว แต่เค้าเห็นว่าสีแดงเป็นรุ่นใหม่อยากให้ลอง อ่ะจัดไปครับ

สีขาวสีดำเป็นอย่างไรไม่ต้องอธิบายแล้วนะครับ มาดูสีแดงกัน  จะเห็นว่าสองฝั่งดีไซน์ไม่เหมือนกันครับ

อันนี้ตัวกระป๋อง

ฝั่งนึงจะเป็นปุ่มเยอะๆด้านล่าง แล้วมาเป็นคลื่นนูนๆ

อีกฝั่งนึงก็คล้ายๆกัน แต่พอช่วงกลางจะเป็นครีบๆ สองฝั่ง

จุดเสียวมันอยู่ตรงนี้ครับ ครีบ

สองด้านถ้าหันผิด เสียวไม่เหมือนกันครับ เล่นครั้งแรกๆไม่ทันสังเกต เพราะสอดเข้าไม่ทันไรแตก สู้ไม่ไหวครับ
หลังๆเริ่มคล่อง และค้นพบว่า ฝั่งที่เป็นคลื่นนูนเป็นลอนๆต้องอยู่ด้านล่างครับ มันจะเสียดสีกับเส้นสองสลึงเต็มๆ
ในขณะที่ครีบสองข้างด้านบนก็จะเสียดสีกับหัวบานทั้งสองด้าน  ต้องบอกเลยว่าเป็นประสบการณ์ที่สาวด้วยมือให้ไม่ได้จริงๆครับ
แบบว่าเต็มที่นี่ไม่เคยเกินสิบนาทีซักที  แพ้ก่อนตลอด แต่มันกระตุกเองเหมือนกับตอนสอดใส่ของจริงเลยครับ กระตุกเอง

ปุ่มสามปุ่ม ที่บอกว่าปุ่มล่างเหมือนสาวขมิบ ผมว่าไม่เหมือนแหะ บรรยายไม่ถูก แต่ปุ่มกลางกดแล้วไม่มีอะไร สาวได้เรื่อยๆ
ปุ่มบน กดเพื่อไล่ลมอย่างเดียวครับ มันจะเป็นสูญญากาศ ดูดดุ้นเราไว้ จนไม่รู้ว่าตอนนี้แข็งอยู่หรือเปล่า
เวลาสาวขึ้นๆลงๆ พวกปุ่มเล็กๆด้านล่างก็จะช่วยกวาดไปกวาดมา เสียวทั้งโคนจริงๆครับ

สุดท้าย.. พูดถึงเจลหล่อลื่นทั้งสามแบบ ผมว่า.. สีขาวแจ่มสุด คล้ายๆของจริง สีดำที่สมาชิกบางท่านชอบผมว่ามันเหมือนโลชั่น
อะไรไม่รู้ ลื่นๆ สาวกระแทกแล้วดังแจ๊ะๆ

เสียดายเทยากไปนิด และแห้งเร็ว ต้องเอามาป้ายปากทางไว้ไม่ให้แห้ง ไม่งั้นใส่ไม่เข้า อาจบาดเจ็บได้ครับ

จบและ ฮ่า.. ฟินไปอีกหลายเดือน รอจนกว่าท่านPanจะไปอีกครั้งก็ว่าจะฝากอีกรอบครับ คราวหน้าคงสีอื่นบ้าง  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2013, 07:28:47 PM โดย W4R10CK » บันทึกการเข้า
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 07:33:50 PM »

Grin มาร่วมรีวิวครับ ของผมได้รับจากท่านPanตอนต้นเดือน ตอนแรกฝากท่านPanซื้อรุ่นสีขาว แต่เค้าเห็นว่าสีแดงเป็นรุ่นใหม่อยากให้ลอง อ่ะจัดไปครับ

สีขาวสีดำเป็นอย่างไรไม่ต้องอธิบายแล้วนะครับ มาดูสีแดงกัน  จะเห็นว่าสองฝั่งดีไซน์ไม่เหมือนกันครับ

อันนี้ตัวกระป๋อง

ฝั่งนึงจะเป็นปุ่มเยอะๆด้านล่าง แล้วมาเป็นคลื่นนูนๆ

อีกฝั่งนึงก็คล้ายๆกัน แต่พอช่วงกลางจะเป็นครีบๆ สองฝั่ง

จุดเสียวมันอยู่ตรงนี้ครับ ครีบ

สองด้านถ้าหันผิด เสียวไม่เหมือนกันครับ เล่นครั้งแรกๆไม่ทันสังเกต เพราะสอดเข้าไม่ทันไรแตก สู้ไม่ไหวครับ
หลังๆเริ่มคล่อง และค้นพบว่า ฝั่งที่เป็นคลื่นนูนเป็นลอนๆต้องอยู่ด้านล่างครับ มันจะเสียดสีกับเส้นสองสลึงเต็มๆ
ในขณะที่ครีบสองข้างด้านบนก็จะเสียดสีกับหัวบานทั้งสองด้าน  ต้องบอกเลยว่าเป็นประสบการณ์ที่สาวด้วยมือให้ไม่ได้จริงๆครับ
แบบว่าเต็มที่นี่ไม่เคยเกินสิบนาทีซักที  แพ้ก่อนตลอด แต่มันกระตุกเองเหมือนกับตอนสอดใส่ของจริงเลยครับ กระตุกเอง

ปุ่มสามปุ่ม ที่บอกว่าปุ่มล่างเหมือนสาวขมิบ ผมว่าไม่เหมือนแหะ บรรยายไม่ถูก แต่ปุ่มกลางกดแล้วไม่มีอะไร สาวได้เรื่อยๆ
ปุ่มบน กดเพื่อไล่ลมอย่างเดียวครับ มันจะเป็นสูญญากาศ ดูดดุ้นเราไว้ จนไม่รู้ว่าตอนนี้แข็งอยู่หรือเปล่า
เวลาสาวขึ้นๆลงๆ พวกปุ่มเล็กๆด้านล่างก็จะช่วยกวาดไปกวาดมา เสียวทั้งโคนจริงๆครับ

สุดท้าย.. พูดถึงเจลหล่อลื่นทั้งสามแบบ ผมว่า.. สีขาวแจ่มสุด คล้ายๆของจริง สีดำที่สมาชิกบางท่านชอบผมว่ามันเหมือนโลชั่น
อะไรไม่รู้ ลื่นๆ สาวกระแทกแล้วดังแจ๊ะๆ

เสียดายเทยากไปนิด และแห้งเร็ว ต้องเอามาป้ายปากทางไว้ไม่ให้แห้ง ไม่งั้นใส่ไม่เข้า อาจบาดเจ็บได้ครับ

จบและ ฮ่า.. ฟินไปอีกหลายเดือน รอจนกว่าท่านPanจะไปอีกครั้งก็ว่าจะฝากอีกรอบครับ คราวหน้าคงสีอื่นบ้าง  Grin

บาดเจ็บเลือดไหลประมาณนาทีที่10ครับ สีขาวขุ่นๆ 555
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 11:49:06 PM »

บร๊ะ สีแดงสวยดีครับ แต่ผมสั่งสีดำไป ความจริงได้วันเสาร์ละแต่คนไปรษณีย์ เยอะเกิ๊นนน ให้รอเป็น ชม เลยอดใจ รอวันจันทร์ทีเดียว คือพรุ้งนี้  Grin
LEGACY
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 09:51:11 PM »

ได้มาแล้วครับ ไม่ขอบรรยายอะไรมากมายนะครับ เพราะสีดำมีรีวิวไว้แล้ว อันนี้แค่อยากโชว์ เชยๆ  Grin
ความจริงได้มาตั้งแต่เมื่อเช้าแล้วแต่ไม่มีเวลาได้ลองเลยเพราะ ง่วงนอน ฮ่าาา  Cheesy

ลองใช้เรียบร้อยแล้วครับ จะเห็นว่า เจลขวดดำ หยุบไปเยอะเลย
เจลสีดำ จะออกแบบว่า ลื่นๆ แต่เวลาเทต้องระหวังเพราะมันจะไหลพวดเลย
เจลสีขาว อันนี้ เหนียวๆ ให้ความรู้สึกเย็น มั้งนะเพราะผมอยู่ในห้องแอร์  Grin
เจลสีแดง อันนี้ยังไม่ได้ลอง
ส่วนเรื่องการทำความสะอาดอันนี้ทำความสะอาดง่าย มั๊ก มั๊ก แค่เอาน้ำเปล่านี้ละ ฉีดเข้าไปเอานิ้วถูๆ แค่นั้นเอง ไม่มีคาบอะไรหลงเหลือ คาบน้ำกามที่ว่า ออกยากนี้ ไม่ต้องห่วงเลย แล้วก็เอามาตากไว้แบบรูป ที่ 2

ข้อเสีย ผมว่ามันมีขนาดใหญ่ไปนิดแล้วก็หนักพอสมควร เวลาชักนานๆแล้วเมื่อยมือ
ถ้าถามว่าคุ้มไหมผมว่า คุ้มมากครับ มันต่างกับใช้มือราวฟ้ากับเหว เหมาะกับการดู AV มาก 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2013, 09:58:01 PM โดย EEK Q » บันทึกการเข้า
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:36:51 AM »

แบบนี้ก็อยากได้ แต่ขอซื้อแบบจิมิเทียมก่อน เดี๋ยวมีตังแล้วค่อยถอยแบบนี้มา  Tongue Tongue
Real Steel

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 03:37:51 PM »

ผม เจ้าของกระทู้ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันเข้ามารีวิวเพิ่ม
..
ว่าแต่ใครจะไปญี่ปุ่นนะ ฝากซื้อได้ป่ะครับ...เห็นว่าราคาถูกกว่าขายในไทยมาก
แถมตอนนี้บาทแข็งด้วย..อิๆ
ฝากซื้อแม่งมันทุกสีเลย...5555555 Grin Grin Grin
W4R10CK
**

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 04:33:42 PM »

ผมอยากลองไอ้ตัวซิลิโคนสีเนื้อรุ่นเปิดฉันสิ เหมือนที่ท่านประธานรีวิวแฮะ มันทำสีสันเหมือนของจริงดี
10นิ้วครึ่ง
**

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:55:36 PM »

ผมอยากลองไอ้ตัวซิลิโคนสีเนื้อรุ่นเปิดฉันสิ เหมือนที่ท่านประธานรีวิวแฮะ มันทำสีสันเหมือนของจริงดี
คิดเหมือนกันเลย  Tongue Tongue Tongue Tongue น่าสนใจกว่าตัวนี้อีก แต่ว่าไอ่ตัวflip hold น่าจะเสียวกว่านะครับ เพราะพวกนี้เค้าคำนวณความเสียวมาเรียบร้อยแล้ว 55+
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 15 พิมพ์