พฤษภาคม 04, 2024, 05:43:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [REVIEW] จิ๋มกระป๋อง..TENGA Flip Hole..สีขาว..เสียวสราดดดด !!  (อ่าน 481305 ครั้ง)
kanok
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 02:56:58 PM »

ขอบคุณครับ
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 05:45:44 PM »

ผม เจ้าของกระทู้ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันเข้ามารีวิวเพิ่ม
..
ว่าแต่ใครจะไปญี่ปุ่นนะ ฝากซื้อได้ป่ะครับ...เห็นว่าราคาถูกกว่าขายในไทยมาก
แถมตอนนี้บาทแข็งด้วย..อิๆ
ฝากซื้อแม่งมันทุกสีเลย...5555555 Grin Grin Grin
ใครจะไปรอก่อนนะ เก็บตังอยู่ กิกิกิกิกิกิ
asumijung99
เหลือบไร
*

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2013, 05:07:56 PM »

ขอ REVIEW จากประสบการณ์จริงผมเคยใช้มาแล้ว2ยี่ห้อ4รุ่นครับ เพื่อเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจครับ
จาก size ของผมเป็น size คนไทยไม่เล็กเกินไปไม่ใหญ่เกินไปปานกลาง(แต่เลยกลางไปนิดหน่อย)
เรียงจากช้ายไปขวานะครับ ผมจะให้คะแนนจากคะแนนเต็ม 100 คะแนน
(1.) Tenga Flip HOLE (สีดำ) ผมให้  5 คะแนน
(2.) Tenga Flip HOLE (สีขาว) ผมให้  30 คะแนน
(3.) เฟรชไล้ท์ รุ่นฝึกความทนทาน,Fleshlight Stamina Training Unit(STU) ผมให้ 40 คะแนน
(4.) เฟรชไลท์ ไอซ์ รูปก้น แบบใส,Fleshlight Ice ผมให้  95 คะแนน

ผมซื้อที่และข้อมูลเพื่มเติม
(1.) Tenga Flip HOLE (สีดำ)
ให้ความรู้สึกแน่นเข็งเกินไป จนรู้สึกเจ็บครับ
ผมใช้ประมาณ 3 ครั้งแล้วเก็บไว้ไม่ได้ใช้อีกเลยครับ

(2.) Tenga Flip HOLE (สีขาว)
ให้ความรู้สึกไม่แน่นเกินไป เสียวแบบหลวมๆไม่ฟิตไม่แน่นเกินไป แต่รู้สึกเจ็บนิดๆ ถ้าไม่มี Fleshlight ผมว่ารุ่นนี้แหละดีที่สุดครับ
ผมใช้ประมาณ 30 ครั้งแล้วก็ไม่ได้ใช้อีกเลย เพราะเจอสิ่งที่ดีกว่าครับ

(3.)  เฟรชไล้ท์ รุ่นฝึกความทนทาน,Fleshlight Stamina Training Unit(STU)
ให้ความรู้สึกนุ่มนิ่มมากไม่เจ็บเลย เสียวแบบรู้สึกดี เสียวแบบหลวมๆไม่ฟิตไม่แน่นเกินไป
ผมใช้ประมาณ 3-4 ครั้งแล้วก็ไม่ได้ใช้อีกเลย เพราะผมซื้อมาพร้อมกับรุ่น Fleshlight Ice

(4.) เฟรชไลท์ ไอซ์ รูปก้น แบบใส,Fleshlight Fleshlight Ice
ให้ความรู้สึกนุ่มนิ่มมากไม่เจ็บเลย เสียวมากแบบรู้สึกดี มีเสียวตรงหัวน้องชายด้วยตอนเริ่มเสียบเข้า ฟิตแน่นเสียวแบบไม่เจ็บ สัมผัสแรกผมแทบอึ้ง ผมคิดว่ารู้สึกดีและเสียวกว่าของจริงประมาณ 10 เท่าครับ นี่ละครับเทคโนโลยีฝรั่ง
ตอนนี้ผมใช้อันนี้แหละประจำครับ

ใครที่ได้ลอง Fleshlight รุ่นอื่นๆอย่าลืมเอามา REVIEW  นะครับ
ปล. ผมอยากลองรุ่น
(1.) Fleshlight Flight(เป็นรุ่นใหม่ยังไม่เคยลองไม่รู้ว่าดีไหม) กับรุ่น
(2.) Fleshlight Stoya Destroya(ที่เว็บคนไทยไม่มีขายผมเลยไม่ได้สั่งซื้อ)
จบแล้วครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2013, 07:23:09 AM โดย asumijung99 » บันทึกการเข้า
tripple-x
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2013, 09:21:31 PM »

คุณ asumijung99 บอกหน่อยได้มั๊ยครับว่า สั่ง fleshlight จากที่ไหนครับ Grin
asumijung99
เหลือบไร
*

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 07:27:30 AM »

คุณ asumijung99 บอกหน่อยได้มั๊ยครับว่า สั่ง fleshlight จากที่ไหนครับ Grin

ค้นหาคำว่า เฟรชไล้ท์ รุ่นฝึกความทนทาน ใน google ก็เจอเว็บแล้วครับ
เล็งตรงเป้า
โอตาคุเอวี

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 01:25:17 PM »

สงสัยต้องลองตัวใหม่บ้างละ  Grin Grin
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 01:15:00 PM »

เห็นท่าน asumijung99 รีวิวแล้ว รู้สึกผมเสียดายตังค์มากครับ TENGA Flip Hole สีดำ 5/100 เหมือนผิดพลาดครั้งใหญ่ในชีวิตของผม  Cry
Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 03:09:16 PM »

เห็นท่าน asumijung99 รีวิวแล้ว รู้สึกผมเสียดายตังค์มากครับ TENGA Flip Hole สีดำ 5/100 เหมือนผิดพลาดครั้งใหญ่ในชีวิตของผม  Cry
ผมว่าขึ้นอยู่กับความชอบแต่ละคนมากกว่านะครับ ถ้าหากยังไม่เคยลองรุ่นอื่นก็อย่าพึ่งคิดมากดีกว่า ไม่แน่พอลองรุ่นอื่นแล้วอาจไม่ถูกใจเท่ารุ่นที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็ได้^^
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 08:46:25 AM »

ผมว่าขึ้นอยู่กับความชอบแต่ละคนมากกว่านะครับ ถ้าหากยังไม่เคยลองรุ่นอื่นก็อย่าพึ่งคิดมากดีกว่า ไม่แน่พอลองรุ่นอื่นแล้วอาจไม่ถูกใจเท่ารุ่นที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็ได้^^
ใช่ครับ ผมว่าแล้วแต่คนนะครับ 555 ลองๆปซื้อดูก็ได้ครับ เฟรชไลอ่ะ ผมอยากลองเหมือนกัน
nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #79 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 09:17:20 PM »

ผม เจ้าของกระทู้ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันเข้ามารีวิวเพิ่ม
..
ว่าแต่ใครจะไปญี่ปุ่นนะ ฝากซื้อได้ป่ะครับ...เห็นว่าราคาถูกกว่าขายในไทยมาก
แถมตอนนี้บาทแข็งด้วย..อิๆ
ฝากซื้อแม่งมันทุกสีเลย...5555555 Grin Grin Grin
ใครจะไปรอก่อนนะ เก็บตังอยู่ กิกิกิกิกิกิ

ของฝากซื้อด้วยคนค้าบบ
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 15 พิมพ์