พฤษภาคม 04, 2024, 06:55:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่องตั้งชื่อกระทู้หนัง+ครอบลิ้ง+ลายเซ็นโป๊โฉ่งฉ่าง+โฆษณาแฝง  (อ่าน 79671 ครั้ง)
UNTITLED
<3Nanako Mori
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ชอบแบบบึ้มๆบั้มๆ

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 10:04:07 AM »

ผมเห็นด้วยกับเรื่องหัวข้อกระทู้จริงๆครับ
ควรตั้งกระทู้ให้สุภาพ มีศิลปะกันหน่อย

ท่านกำลังหาลิ้งMediafireโหลดแรงๆอยู่รึเปล่า? ร่วมบริจาคกับทางเว็ปแล้วท่านจะเจอหนังโหลดแรงๆมากมายในโซนVIP เพื่อสังคมนี้จะได้อยู่กับเราไปนานๆ
nitis
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 08:41:09 PM »

ชอบกฎแบบนี้มากครับ รับทราบครับ
hexa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 02:02:27 PM »

ดีจังครับ เห็นด้วยๆ
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:29:07 PM »

กระทู้ผมถูกลบ....ถูกลดขั้นน่ะ จากเคยเป็นตัวสี เดี๋ยวนี้ไม่มีสีแล้ว
ละเหี่ยใจเลยครับ

แต่พอแต่เติมตามที่เนื้อเรื่องมันบรรเลง.....โดนเลยครับ
ไงก็วานเพื่อนก็ทำตามกฎไปละกัน....จะได้ไม่ถูกลดขั้น...แง่ๆๆ
ประโยคนั้น เอ่อ  คุณคงเข้าใจผิดล่ะ

ผมอยากให้เพื่อนๆทำตามระเบียบของบอร์ดเพราะคุณภาพของสังคมเรามันจะได้ไม่เน่าลงนะครับ

เพราะมันมีหลายๆท่านที่ทำให้สังคมมันแย่ลง(พวกครอบลิงค์หาแด๊ก พวกปั่นกระทู้ พวกโพสหนังคลิปมั่วคลิปไทย)

จึงต้องมีกฎระเบียบให้อ่านว่าสิ่งไหนควรทำสิ่งไหนไม่ควรทำ

ไม่ใช่ว่าเพราะกลัวลดขั้น    ถึงต้องทำตามกฎนะครับ 

(อย่างเรื่องของคุณ  ความจริงท่านประธานแค่ส่งข้อความไปเตือนและให้คุณแก้ชื่อก็ได้
แต่ไม่อยากให้คุณลำบากมากนัก เลยอุตส่าห์แก้ให้
  ดังนั้นอย่าเสียใจไปเลยครับ

ปล*ส่วนเรื่องเติมแต่งชื่อเรื่องผมเองก็เติม แต่ก็ใส่รายละเอียดไว้ด้วยนะครับ)

ปล2*เครื่องหมายยศมีไว้ไม่ได้เอาไว้โชว์ใครนะครับ
แต่เอาไว้ช่วยกันดูแลบอร์ดต่างหาก เห็นกระทู้ไหนตั้งมั่ว ผิดโซน
เรา(ที่เป็นDis)สามารถช่วยย้ายไปไว้ในที่ๆถูกได้
จะได้แบ่งเบาภาระของ
ท่านประธานและผู้ดูแลคนอื่นๆ (คือช่วยกันดูและสังคมAVของพวกเรากันนั่นแหละ)

ปล3*(นอกเรื่อง)ความจริงในหัวข้อ Anime ผมก็ยังเห็นกระทู้ที่ก็อปมามั่วๆเอามาวางๆๆ
กับกระทู้โพสการ์ตูนซ้ำๆซากๆ
(กับเว็บซ้ำๆซากFilesonic,Fileserve คือก็รู้อยู่ว่าไม่ได้อัพเองหรอกเว็บโหลดยากแบบนี้ใครจะไปอยากโหลด)
ผมเห็นแล้วรู้สึกอยากจะลบมากๆบางคนโผล่มาโพสเป็นสิบๆกระทู้กระทู้ละเรื่องลิงค์ตายอีก เอาเข้าไป

ปล4*ขอโทษครับ  เข้ามาบ่นอีกแล้ว   

Palmer
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:49:18 PM »

เยี่ยม ครับ ท่าน ประธาน ผมเห้นด้วยเป็นอย่างยิ่ง ครับ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:57:14 AM »

มันต้องอย่างงี้ ถึงจะเป็นเว็บบอร์ดคุณภาพ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
Ongamo
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 02:23:56 PM »

No problem S.B.M.
 ........
รับทราบ ครับ

ทำดีไม่ได้ดี คือ ทำดีไม่มากพอ ตั้งใจทำดีเข้าไว้ แล้ววันนึงจะได้ดีเอง
pomm123
ปลิงควาย
*

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 02:41:04 PM »

ยอดเยี่ยมมากครับท่านประธาน... Grin
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 09:16:17 PM »

รับทราบคับ
hiotantum

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 05:12:38 AM »

รับทราบครับผม 

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์